chia vui.!!!

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi mangxa_ke, 12/7/10.

1. mangxa_ke

mangxa_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,080
    chào cả nhà lâu lắm rồi mình không lên chơi hôm nay mình chia sẽ cùng anh em cả nhà em que xanh này.hôm qua chủ nhật 11/07/2010 em nó xuất trận đụng với một em khét lai chắc 50 quá gì nó bắn bắn đuôi hiiiiii mà chấp mình có 1chấm gà àh.chơi luôn gà mình mình hiểu mà hiiiiiiiiii cáp xong lên cựa,về mức bạc trong bạc ngoài điều xong thả gà.con gà mình nuôi tới quá nó làm mà hơi run á.buông đuôi nó nạp con gà lai trước một chân em gà lai né được.........em que canh lại hai con cất cánh tùng cái đùng rớt xuống con lai gãy giò con que thấy thế tặng thêm một cước mu lưng....kết thúc con gà lai cứu không được đưa đầu thở hơi lên xong đã ra đi....trận đấu diễn ra quá lẹ em que mình không bị gì cả,hên hay sao ấy hiiiiiiiiii,nhưng trận này em nó kết thúc tới 2 chân....uhm không lẹ như những trận trước chân dung em nó đây cả nhà xem thư giãn nha.:)
    dáng em nó
    còn đây là cán một bên 3 vấn đỗ vào cựa chân kia 4 vấn đỗ vào cựa
    chúc cả nhà có nhiều thắng lợi:applause:

2. poloshop

poloshop Member

Thích đã nhận:
    4
    chiến kê đẹp quá. chúc mừng chiến thắng nhé bác....................................

mangxa_ke thích bài này.
  3. mr_beer

mr_beer Well-Known Member

Thích đã nhận:
    65
    chúc mừng anh,gà dáng mạnh quá,thấy gà anh con nào cũng đắng như ớt hết,mà em để ý hình như anh chơi trạng lớn ko hả ? con này 3 tấn ko anh ?

mangxa_ke thích bài này.
  4. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    cám ơn bạn đã nhận xét nha,,em này có 2,8kg àh đúng rùi mình khoái chơi trạng lớn con nó xuất chiêu mới đã hiiiiiii chúc bạn vui và nhiều sức khoẻ

5. cuongbatri

cuongbatri Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,309
    gà nhìn mồng mặt đẹp quá,dáng mạnh nữa.chúc em no thắng thêm nhiều cái nữa nha a!

mangxa_ke thích bài này.
  6. Nuademvangem23

Nuademvangem23 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    gà này đoạn mặt khá đẹp và cai ,cặp mắt nhõ và 2 trong đen bé (gà dữ)...điểm hầu bò quá tốt...(theo mình nghĩ em này canh chặn đá cựa khít và nghiệt nhưng đá miệng chậm và ít lông)!nhưng mình ko thích dáng con này ... hơi chò ... chân cẳng tạm ỗn hình như có tam tài xuyên đao ... chúc bác có nhiều chiến thắng nữa...!

mangxa_ke thích bài này.
  7. baoan

baoan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    222
    cặp cán con gà nhìn đẹp quá anh Nam ơi. Cái mặt nhìn như biết nói , quá dữ quá dữ.

8. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    cám ơn bạn cùng chia sẽ nha không biết em nó có thêm nữa không chứ may mắn em nó được độ chữ phẩm hiiiiiiii chúc bạn nhiều sức khoẻ.

---------- Post added at 08:03 AM ---------- Previous post was at 07:59 AM ----------

cám ơn bạn nhận xét,mình chưa bao giờ thấy nó vô miệng cả vì 6x vừa rồi là cái mới nhất này là 2chân còn 5x kia là chỉ canh lên cập một chân là kết thúc rồi,nhưng em này có cái nếu xổ vù một chai xá xị cũng không dám theo hiiiiiiii được cái đeo kiếm thì hơi khó chịu tý hiiiiiiii em này mình muốn nó chò chò mà không được đó bạn...em nó vừa gà àh...chúc bạn vui khỏe và nhiều thắng lợi.

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 08:03 AM ----------

cám ơn em nhận xét nha,tháng vừa rồi anh cũng xui quá Ân ơi bị cắp hết mấy em nữa trong đó có con xanh gấu rất dễ thương,nó đá canh bắn không àh,cự ly từ 1m đến 1,5m nếu nó canh và phóng lao thì khỏi né được nó rồi hichic....chúc ân vui khỏe nha.

Nuademvangem23 and baoan like this.
  9. Duc Long

Duc Long Quản kê

Thích đã nhận:
    8,173
    Lâu quá mới thấy Nam post gà lên cho ae xem. Toàn gà đẹp không, nhìn rất thích.
    (À, cái chử ký hôm qua chỉ là đùa thôi nha)

mangxa_ke thích bài này.
  10. phongdongnai

phongdongnai Member

Thích đã nhận:
    3
    cặp cán hay quá + cái mặt của một dũng tướng chúc mừng anh có con gà chiến

mangxa_ke thích bài này.
  11. sonke-hanoi

sonke-hanoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    81
    nhìn em nó giữ quá bạn à,sao bạn không quay video cho anh em xem trận chiến đó.nhìn gà của bạn đẹp quá,nhìn mấy em cựa này khác hẳn mặt mấy em đòn ngoài bắc,chúc mừng chiến thắng.Thân!!!!!!!!!!!!!!

mangxa_ke thích bài này.
  12. xuyentamkiem

xuyentamkiem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    128
    Gà tốt, chúc mừng ! Nếu có ý chuyển nhượng thì cho xin cái giá qua pm . Thanks !

mangxa_ke thích bài này.
  13. chungganoi

chungganoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,445
    234 ấp 5 xã mỹ thạnh huyện giồng trôm Bến Tre
    cung hỷ cung hỷ kakkaka
    chúc mừng cho e nó lại mang đai
    vảy độ nó nổi cao như cái cựa luôn trời ôi
    sao o mang con này wa cho e mượn đổ mái ông a
    heheheh ước j e cũng có 1 con như anh kakakkaka

14. ngoclannghialan

ngoclannghialan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    95
    từ mặt tới hình dáng, cặp chân... chặc..chặc...hix...không chê vào đâu được...xin chúc mừng...

mangxa_ke thích bài này.
  15. Taiaus

Taiaus Well-Known Member

Thích đã nhận:
    86
    Con này đồng chí nói với Tai đó hả. hôm nay rước được em nó về rồi ah. Con này thì ko biết comment thế nào. Nếu cuối tháng này Tài có về thì chia lại hay để Tai đá 1 cái nha ban hien,hihi

16. dutdv313

dutdv313 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    176
    GÀ cop nhìn ghê quá, gà đá có 2 chân là láy tiền, chắc ăn nhiều lắm hen bạn

17. motdoidamme

motdoidamme Well-Known Member

Thích đã nhận:
    114
    ôi ! thương quá cái mặt con gà ... đừng đưa cho thằng Tài nhe ,mắc công nó lại đá ...ăn nữa đó (mà ko bao giờ đãi anh em nhậu ) ...kekeke

18. baoan

baoan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    222
    Trời sao xui vậy anh, bây giờ nạn ăn cắp gà nhiều ghê đó, nghe anh nói con gà em cũng hết hồn, gà canh từ 1m đến 1m5. Chúc anh luôn khỏe để có những chiến kê.

mangxa_ke thích bài này.
  19. mangxa_ke

Thích đã nhận:
    6,080
    hiiiii dạ cảm ơn anh nhận xét dạo này gà thay lông gần hết anh ơi nên và e bị xui quá tai WC mà gà em bị đua quá trời......buồn quá trời luôn.hiiiiii chúc anh vui khỏe nha.

---------- Post added at 02:33 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

hiiiiiiiiii vậy hả anh chắc tại không đủ bia uống nên đồng chí T không rủ anh em mình chứ gì hiiiiiiiii

---------- Post added at 02:34 PM ---------- Previous post was at 02:33 PM ----------

cái bữa chủ nhật rồi nữa là mới 6x àh anh ơi,còn 5x đầu thì có 1chân thôi.....chúc anh vui khoẻ.

---------- Post added at 02:36 PM ---------- Previous post was at 02:34 PM ----------

chày đi đá gà đâu muốn quay video là quay đâu bạn quay lại được thì mình đâu tiếc chi mà không post chia sẽ cùng anh em chứ......gà cựa lông hình đẹp rồi lúc nào không vậy bạn,cám ơn chúc bạn vui khỏe nha.

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:36 PM ----------

con này nam có kể cho đồng cií nghe bữa hổm nó làm một cập trồng độ đúng 2 chân ấy hiiiiiii về đi nếu bữa đó nó đúng điểm rơi thì đồng chí rảnh theo đá luôn.đá ở sài gòn....địa điểm không thể nói trước hiiiiii

---------- Post added at 02:43 PM ---------- Previous post was at 02:40 PM ----------

ẹc con này đang chinh chiến mà em trai hiiiiii,,,,con gà bướm mồng chóc anh tính gửi em thả lông mà thằng bạn mượn rồi bị người ta bắt đâm hư một mắt rồi buồn quá tháng này xui quá em trai ơi....chúc em vui khỏe có gì hay thì hú anh cái nha.

Duc Long thích bài này.
  20. Taiaus

Taiaus Well-Known Member

Thích đã nhận:
    86
    anh L lại nói oan cho thằng em rồi....lúc đại thắng thì ko thấy ai hết. còn lúc thua thì cứ gặp anh L hoài,vậy sao nhậu dc đây.hehehe