Chích chòe lửa - bs Nhân

Thảo luận trong 'CHÍCH CHÒE LỬA' bắt đầu bởi NhanHue, 4/2/10.

1. NhanHue

NhanHue Active Member

Thích đã nhận:
    20
    http://www.youtube.com/watch?v=nIneMbLHmYA

[video]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/nIneMbLHmYA&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/nIneMbLHmYA&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/video]
    Các Bác xem chích chòe lửa của em và cho ý kiến nhé
    Thanks
    HandF: 0918.563193
    Bs.Nhân

Last edited by a moderator: 14/5/10
    trinhthinh, sdssg and bangtramduong like this.
  2. bachmivuong

bachmivuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,538
    Up lại giúp bác nè :D
    <object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/nIneMbLHmYA&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/nIneMbLHmYA&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Em chòe lửa đuôi trắng đẹp quá bác nhỉ, hót rất hay, thanks 4 share

Last edited: 4/2/10
  3. LamBu

LamBu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    24
    chòe lửa đẹp lắm, bạn tốn bao nhiêu để sở hữu em này zậy?

4. NhanHue

NhanHue Active Member

Thích đã nhận:
    20
    Hoàng ĐL, QuangDT and dvhung like this.
  5. dvhung

dvhung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    108
    chim cua bác đẹp quá hót lại hay nũa cảm ơn bác đã chia sẻ

6. thaoht

thaoht Member

Thích đã nhận:
    0
    Giá con này chắc phải tính bằng két chứ không phải bằng chai nữa. Hihi

7. ngocduy

ngocduy Member

Thích đã nhận:
    0
    chim của bác nhân dẹp quá,. Lúc đó nó đang đấu hả bác? Con kia sao không thấy?

8. NhanHue

NhanHue Active Member

Thích đã nhận:
    20
    bác nào có em lữa đẹp đánh đuôi nhiều, muốn đổi em lữa của N cứ phone cho N

9. OrangeHorn

OrangeHorn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    163
    up lại giùm nè
    [YT]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/nIneMbLHmYA&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/nIneMbLHmYA&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YT]

10. chutiensinh

chutiensinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    118
    e nay dep mà còn chịu chơi nữa, ko có gì để bình luận luôn, mong 1 ngày dc sở hữu em nó, mac dù có thể là trong mơ, ha3

11. dttvu

dttvu Active Member

Thích đã nhận:
    21
    Trời,em này đẹp quá,nhất là tia bông 2 bên mắt,đúng là độc và đẹp,chắc khó có con thứ 2,chúc mừng bác sĩ Nhân nha ! Nếu cho nó sinh sản mà giữ lại được bông như vậy thì tuyệt.

12. PNT

PNT Active Member

Thích đã nhận:
    56
    Tôi có người bạn có 1 con lửa đẹp và chơi rất tốt như ý bạn nhưng không biết ý bạn muốn trao đổi như thế nào do em nó không phải là hàng độc nhu chim bạn ?

13. sdssg

sdssg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    138
    bạn nuôi bằng cám gì mà chim căng và đẹp thế, đuôi dài gàn 30 cm đấy nhỉ, nhưng trong ảnh sao thấy phân trắng thế (hình như chỉ ăn sâu quy hay sao ấy, mấy con châu chấu thì thấy vẫn còn)

14. TRIQUOC

TRIQUOC Member

Thích đã nhận:
    2
    Lua cau bac dep day, co hai cong duoilao trang va mat co bong trang rat dep, tuy nhien no choi the nao, co dp duoi, chay cau khong lien mieng khong, ?

15. loimast

loimast Active Member

Thích đã nhận:
    13
    chào bạn , bạn có chú chim đẹp quá , tuy nhiên mình vẫn dang thắc mắc là tại sao đuôi chim trắng nhưng gân của lông (cuốn giữa của lông đuôi )lại màu đen vậy bạn ,theo như mình biết nếu đuôi trắng như vậy thì gân của lông đuôi cũng phải màu trắng luôn chứ sao nhìn thấy nó đen quá , nhìn gân lông đuôi bên trái trắng gần hết thì đúng rồi nhưng gân đuôi bên phải sao mình nghi quá (không biết có phải nhuộm không nữa), chỉ là ý kiến cá nhân mong bạn thông cảm

16. NhanHue

NhanHue Active Member

Thích đã nhận:
    20
    hi loimast!
    2 đuôi của nó chỉ có gân trắng 1 nửa thôi , 3 mùa rồi vẫn như vậy.cuối 2 đuôi vẫn còn đen một chút, không cải thiện được, mùa đầu mới mua về thây lông thấy đuôi đen rất buồn nhưng chỉ 1 chút thôi. Nhuộm đuôi thì dể nhưng không nhuộm được mặt của nó đâu. củng có vài người nghĩ giống bạn vậy, vì khi mua nó N cung nghĩ vậy. Thân!

17. loimast

loimast Active Member

Thích đã nhận:
    13
    chào bạn /
    xiin lỗi vì mình chỉ thắc mắc 1 chút thôi mà , với lại mình chỉ hỏi cái đuôi của nó thôi chứ bông mặt thì mình không có ý kiến gì cả , tuy nhiên bạn không biết đấy thôi , hiện nay ở trên mình do nhu cầu chơi chim bông khá cao nên đã có 1 số bị lừa khi mua chim bị dán lông trắng đấy ( nhuộm lông trắng bây giờ bị phát hiện rồi ) công nghệ dán lông rất tinh vi không thể nhận ra đc , người ta dán từ trong da dán ra nên không phát hiện ra đâu , tuy nhiên sau 1 thời gian cho chim tắm rửa thì lông dán mới đứt ra thì mới biết , đến lúc đó cũng muộn rồi hihiihih chỉ là ý kiến cá nhân có gì không fải mong bạn bỏ qua cho ,
    chúc mừng bạn có chú chim đẹp
    ước gì mình cũng có 1 chú như bạn , nếu có ý định không nuôi nữa mong bạn cho mình 1 cuộc gọi nhé mình tên LỢI ở buôn ma thuột
    Đt 0903524440 - 05002.246.246( mở máy 24/24 )