chích chòe lửa mái của mình ...

Thảo luận trong 'CHÍCH CHÒE LỬA' bắt đầu bởi phuckrongno, 16/4/11.

1. phuckrongno

phuckrongno Well-Known Member

Thích đã nhận:
    94
    chào các bạn ,mình là bảo phúc. hiện đang ở đăk lăk .mình sinh năm 1970 .mình viết ra đây rõ ràng để các bạn tiện xưng hô .ai lớn là anh ai nhỏ hơn là em .trước khi viết mình xin lỗi các bạn nhé nếu có dì mạo phạm mong các bạn lượng thứ cho mình nhé .tình hình là mình có nuôi 3 con lửa trống và 1 con lửa mái , mái của mình mới thay lông xong .nó hót như con trống chẳng khác tí nào ,mình rất quý nó ,,bán thì co lẽ mình không bán ,, nhưng nếu bạn nào thật sự có tâm huyết nuôi chích chòe lửa giống mình ,,mình sẽ tặng chú chim mái đó về để kích trống . tặng vô điều kiện ,,các bạn đừng nghĩ là mình thừa nhé ,,mình rất quý nó đấy .ngạc nhiên lắm phải không ? quan niệm của mình rất đơn giản ,1 là tặng đúng người yêu chim .2 là ngày đầu tiên mình tham gia diễn đàn. muốn có một cái dì đó tặng anh em cùng đam mê . ai thích thì alo cho mình 0935.443.911 - 0977.66.23.10 ,,và duy nhất chỉ 1 người và 1 con chim thôi nhé .. thân chào các bạn.

danhninh, hhhnam, nhocho and 2 others like this.
  2. SonnguyenVT

SonnguyenVT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    500
    Nếu đã gia nhập cùng nhau trên DD này thì theo em nghĩ là anh nên giữ lại cô nàng này. Chị ta sẽ giúp anh rất nhiều trong công việc thuần chim bổi; Chúc anh vui và nên suy nghĩ cho thật kỹ. Thân

3. minhduc_bienhoa

minhduc_bienhoa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    199
    tiếc quá.em hok co chơi chích chòe. pác có cu mái thì tặng em cũng dc

4. duc hien

duc hien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    537
    phải chi anh ship về sóc trăng cho em thì quý hóa quá. ở đây người chơi chim ít quá và em là 1 trong số đó. em mún kiếm 1 em mái lâu rùi mà kg được. nếu được thanks anh nhe 0982309009 số đt của em đó, em tên Hiền

5. danhninh

danhninh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    42
    Hì HÌ bac này thoáng thật mình cũng muốn lắm nhưng dạo này minh ko lên Dack nong nữa nên thôi nếu có điều kiên lên em ghé bác chơi.nói thật là em cũng mới chơi chòe lửa thôi.Bác cho em hỏi bác chơi chích chòe lau chưa vậy bác?hồi trước em cũng thích nhưng đi hoài nên kô nuôi được bây giờ dang nuôi 4 em bạn gởi 2 em.bữa em mua con bổi lỡ 3 xị đang thay lông thấy có vài cong trắng mừng húm nhưng chưa công bố bac ah đợi xong lông em up hình lên bac nhận xét em nó dùm em.ah em sinh năm 77