Chiến công của Hòa Bình

Thảo luận trong 'Gác cu ký sự' bắt đầu bởi lehieuhp, 19/4/13.

1. lehieuhp

lehieuhp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,970
    Chưa đầy 48 tiếng sau khi về đến Hải Phòng mồi Hòa Bình đã ghi được cho chủ một chiến công lẫy lừng, một em bổi thổ thúc nhặt, tiếng êm đã là nạn nhân của em nó, đặc biệt là em bổi (khả năng chim xổng) sau chưa đầy 15ph thả lồng treo cao đã ra tiếng thúc đấu lại mồi và cả ngày nay bổi chơi dữ dội át cả tiếng mồi luôn. Sau đây là một vài hình ảnh thế gác và em bổi xin được chia xẻ với mọi người:

Thế gác:

Chân dung Hòa Bình:
    [/url] [​IMG]

Chuẩn bị rút quân:

Cặp chân em bổi:

Và cái mặt em bổi:
    [​IMG][/IMG]

Cho em nợ hình ảnh qui và cườm em bổi vì thao tác gỡ lụp còn yếu và phun đẫm nước lên trông hơi xấu. Sẽ update trong thời gian gần nhất để AE phay chặt ạ!

Thế là tôi đã có một ngày may mắn đáng nhớ và đầy cảm xúc, xin cảm ơn tất cả mọi người đã nhiệt tình chỉ đưa đường dẫn lối tôi vào chốn ngu này!

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:05 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 06:26 PM ----------

Một số hình ảnh em bổi cập nhật sau 14h nhập tịch:

[/url] [​IMG]

[​IMG][/IMG]

Last edited: 19/4/13
  2. BigBird

BigBird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8,921
    Bổi bắt ở HP thì cụ up hình ảnh và thông báo tới anh em còn bổi bắt ở HN thì ko thấy thông tin gì nhể =))=))=))

3. ancugay

ancugay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    14,551
    Vậy mà anh tưởng chú kiêng hehe! Nếu anh kg nói thì hôm nay theo ý chú thì đâu tém được em nó nhỉ???

4. lehieuhp

Thích đã nhận:
    3,970
    Lần đầu tiên tự gỡ lưới nên nhiều cảm xúc Long thông cảm. Những lần trước Long gỡ hộ sợ chụp ảnh lên anh em hiểu lầm hihi.

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:31 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:30 PM ----------

Nói thật với bác em chỉ kiêng có kít và lá ngón thôi hehe

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:34 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:31 PM ----------

Long nhìn hộ anh hình như em này chỉ đàm quá khóe phải không?

5. ancugay

Thích đã nhận:
    14,551
    Ở đây kiếm lá ngón đâu có? Chỉ có lá xoan thôi. Rồi chú xem những con bổi đánh được trong những ngày đặc biệt bao giờ cũng đáng nhớ lắm đấy hehe!

6. cu mồi

cu mồi Guest

thế là Hòa Bình đã về với bác lehieuhp xin chúc mừng bác với chiến công đầu tiên với em nó

7. junsochun

junsochun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,161
    Bác Tráng chuẩn bị nghỉ hưu hay sao mà có mỗi mồi Hòa Bình chơi đc lại để cho bác Hiếu nhỉ , bác Hiếu may mắn thật đấy.
    Bổi mã phấn to con mà có chỉ dám là tốt rồi chứ nói gì đến quá khóe .
    Chúc mừng bác !

8. lehieuhp

Thích đã nhận:
    3,970
    Bác Tráng còn phong độ lắm, nghỉ hưu sao được Sơn. Mà bác ấy có em Zin còn khủng hơn nhiều. Cũng chẳng hiểu sao nữa em Hòa Bình như có duyên với mình, mặc dù rất nhiều mồi rồi nhưng lại rất thích nó, phải năn nỉ đứt lưỡi bác ấy mới chia cho đấy. Không phải đợi đến lúc nó lập chiến công, ngay từ khi chưa cầm mình đã biết là mình không sai lầm khi thích nó.

Và đây là clip của em tù binh của Hòa Bình sau khi thả lồng 15p, upload mãi giờ mới được:

[video=youtube;AUfHfl_LDE0]http://www.youtube.com/watch?v=AUfHfl_LDE0&feature=player_detailpage[/video]

Last edited: 20/4/13
  9. ancugay

Thích đã nhận:
    14,551
    Đấy là Hùng chứ không phải là sơn. Chú nhầm nhọt rùi hihi... Con mồi già của anh cũng có nguồn gốc Hòa Bình đó. Mãi vừa rồi anh mới điều tra ra khi gặp chủ cũ của nó!

10. lehieuhp

Thích đã nhận:
    3,970
    Vâng, em cũng đã phát hiện ra là nhầm rồi. Nhưng anh cũng nhầm đấy vì em Hòa Bình là do bác Tráng bắt được tại công viên Hòa Bình (Hà Nội)tháng 10 năm ngoái và bắt đầu tập từ rằm tháng giêng. Tính cả con bổi em bắt thì nó mới bắt được 4 con. Nó rất bài bản nhưng thành tích thì chưa thấm gì với con mồi già của anh cả.

11. thanhhienbd

thanhhienbd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7,960
    chúc mừng chúc mừng ......................................................50 ký tự =))

12. lehieuhp

Thích đã nhận:
    3,970
    Dậy sớm thía Huyến. Không đi gác à?Dậy sớm thía Huyến. Không đi gác à?Dậy sớm thía Huyến. Không đi gác à?

13. BigBird

BigBird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8,921
    Con đó là em dẫn Cụ ý tới bãi đó đánh chứ đâu. Nó về đấu với con Đỏ thì em gọi cụ ý tới ngồi gần chỗ treo mồi cùng em để nghe, đang đấu Gù rát với con Đỏ chuẩn bị kết thúc tới nơi thì cụ ý bỗng nhiên ho khù khụ thế là bị động bay ra chỗ mồi của cụ ý thế là kết thúc.

14. lehieuhp

Thích đã nhận:
    3,970
    Hihi, thế là anh được hưởng lộc từ hai cao thủ cu cò HN rồi!

15. nguyenmanhtuyen

nguyenmanhtuyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    979
    bác Hieu dạo này bắt bổi lên tay quá đấy. bác chịu khó sơn cái cóng thóc trong lụp đi cho đẹp và hài hòa. cm bác bắt được bổi hay,

16. tronggiap

tronggiap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,146
    ĐÚng là Thành Phố Hoa Phượng Đỏ có khác, gác cu toàn thấy cội Phượng. Chúc mừng CỤ!

17. lehieuhp

Thích đã nhận:
    3,970
    Cảm ơn cụ, quê em không chỉ có hoa phượng mà còn có cả hoa cải và rất nhiều hoa hậu (Đồ Sơn) nữa! Hehe

18. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400

chẳng bù cho cao nguyên nắng gió và mưa toàn hoa cứt lợn với hoa giã quỳ, vô lùm gaccu đụng phải hoa mắc mèo thì chỉ có mà khóc tiếng kờ ho đó bác.

19. lehieuhp

Thích đã nhận:
    3,970
    Cụ giả vờ hay ngây thơ thật đó hả cụ? Hoa cải là súng đạn hoa cải và hoa hậu Đồ Sơn thì nếu có dịp cụ ra Hải Phòng em sẽ đãi cụ, đảm bảo là ngon, bổ, rẻ nhất toàn quốc nhưng không bảo hành...

20. thanhhienbd

thanhhienbd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7,960
    chiến công của mồi hòa bình đâu rồi nhể sao mấy hôm nay lại tắt ngúm rồi mới đi rừng được một chuyến mà sao nghỉ phép lâu thế hay là suy nhược thần kinh rồi hahahahahahaha

cucuom and lehieuhp like this.