Chim gáy mỏ đỏ của achn_vn !

Thảo luận trong 'Nơi thành viên chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi achn_vn, 27/10/08.

1. achn_vn

achn_vn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    375
    Tuần vừa rồi bác Locabc đã vô Thanh Hoá thăm các bác Hội chim gáy trong đó và lúc về có tậu giúp em một chú gáy mỏ đỏ. Nghe nói chú này mới nổi nên phải để bác Locabc nuôi một thời gian xem thế nào đã. Em tạm khoe thế để chờ tý nữa bác Locabc post ảnh lên anh em ta thưởng thức=))=))=))

2. phonghalong

phonghalong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    40
    Bác Locabc pót ảnh nhanh nhanh lên không là em cũng đỏ mắt lên vì chờ đợi ....hì hì:crying::crying::crying:

3. achn_vn

Thích đã nhận:
    375
    Báo cáo các bác theo tin tức mới updat thì máy ảnh bác Locabc cho mượn còn điện thoại thì hỏng cáp nối với máy tính nên anh em ta lại phải chờ rồi. Nghe đâu chú này gáy, gù ác lắm:D:D:D

4. cudat

cudat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    632
    từ lâu lắm rồi chỉ nghe đươc chim cu mà có cái mỏ đỏ trên sách thoi.mà là chim sát thủ đó. nay sấp được xem e nó dù trên củng đả lấm, vậy bác mao mao đi nhé..thanchào.

5. truonggianghtv6

truonggianghtv6 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    43
    Bác Locabc ơi hay em mang máy ảnh đến cho bác chụp nhé( đọc bài mà bàn phím của em ướt hết roài).

6. Loc abc

Loc abc Cu gáy ABV Hà nội

Thích đã nhận:
    7,053
    Hờ hờ ông achn_vn này nghe ở đâu mà nói như thật ấy nhể:S báo cáo các bác nó chỉ là con chim thuộc thoai, có đỏ đen chi đâu. Chờ vài hôm nữa em sẽ mời các bác nghía mẹt mũi nó nhé:D

7. achn_vn

Thích đã nhận:
    375
    Ông này sợ em lên bắt mất nên nói thế đấy các bác ạ chứ em biết đích xác là nó mỏ đỏ đấy, các bác cứ chờ bác Locabc post ảnh lên là biết liền. Chỉ sợ ông ấy nhuộm mỏ nó đi thì em chịu:D:D:D

8. xxxbopy

xxxbopy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    232
    He he he, bác Lộc pót hình nhanh nhé, em nghe mà tò mò quá, hi hi hi, chúc mừng các bác nhá!