Cho CÁ KhÓ QuÁ

Thảo luận trong 'Chuyện khác - Chúc mừng - Thư giãn' bắt đầu bởi nguyenlahan, 2/7/07.

1. nguyenlahan

nguyenlahan Member

Thích đã nhận:
    0
    Trước tiên xin gửi lời xin lỗi đến ban quản trị vì phải tạo 1 topic mới ở đây, vì topic cũ đã bị khóa.
    và cũng xin lỗi anh em nào hôm trước liên lạc mà không gặp mình.
    trước hết việc mình tặng cá không ó mục đích gì hết chỉ nhằm giúp các bạn chưa có điều kiện có thể chơi cá.
    về việc bạn gì đó ở Tây Ninh, nói mình nói "xạo", không biết bạn có thể chỉ ra mình xạo chổ nào? bạn không liên lạc dc với mình thì là mình nói xạo=>pó hand.
    Rồi bạn Thanh Bình gọi cho mình mình không bắt máy, điện thoại đâu phải lúc nào cũng dính tên người mình, hay mình phải gọi lại xin lỗi bạn vì ko bắt máy??
    Còn trên diễn đàn thì mình ít lên lắm, khó có thể liên lạc dc, vì vậy mình đã tiết kiệm cho các bạn là khỏi đăng ký gì hết cứ wa mà bắt cho dễ, ai muốn lấy nhiêu thì lấy, thậm chí có bạn gì đến sau mình phải bắt thêm mấy con khác ngoài số định tặng cho các bạn.
    túm lại muốn tặng cá cũng khó khăn nhỉ?????? chắc mình cũng hết dám tặng nữa=>pó hand

2. violet1411

violet1411 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    hehe đúng rùi bác này là người tốt bị trách oan nè .chắ c tại mấy bác kia thấy cá mê wá mà không kip nên lỡ lời thôi ý mà .bác cũng thông cảm nhé

3. phamvuthien

phamvuthien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    bác tốt thế ,chắc tại người ta hiểu lầm í mà,bác lên tiếng một cái là người ta sẽ hiểu ra ngay
    Tiện hỏi nhà bác ở đâu vậy,em cũng có cá rồi nhưng muốn xin thêm,bác thấy sao ạ? Heheheheeee...

4. ThanhTri

ThanhTri Well-Known Member

Thích đã nhận:
    31
    trước hết nhiệt liệt hoan nghênh lời giải thích của bác.bác tặng cá hả .dzi có thể cho đia chỉ để mình tới lấy dc ko .thân

5. n-b

n-b Well-Known Member

Thích đã nhận:
    514
    làm việc tốt cũng khó thật đấy.còn cái vụ điện thoại thì thỉnh thoảng mình cũng để quên hay tắt máy ( khi đang ở cạnh "em" :D

6. bettavn

bettavn Member

Thích đã nhận:
    0
    nhà bác ở đâu và tặng cá gì vậy bác ??????????????

7. nguyenvinhhien

nguyenvinhhien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    12
    Mà bác định tặng những loại cá gì vậy? tiếc wa bác lại ở tan trong đó ko thì em có mặt ngay, em thích đcj tặng cá lắm,cả chim chó mèo......ko biét có bác nào ở HN nảy ra ý định hay ho ấy ko nhỉ?