cho đẻ supereme.có được không

Thảo luận trong 'Cá đẻ - Cá con' bắt đầu bởi truonghang, 29/10/08.

1. truonghang

truonghang Member

Thích đã nhận:
    0
    Các bạn ơi! mình rất thích cá lahan supereme ,mình nghe nói việt nam đả cho đẻ được loại cá này rồi.tánh của mình thì rất thích nghiên cứu nhửng gì mới.nếu ai có kinh nghiệm cho đẻ được supereme thì cho mình nhận làm thầy và chỉ dạy cho mình ,để cho đẻ thử 1 bầy supereme .cảm ơn các bạn đả quan tâm.

2. tonybombi

tonybombi Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    60
    nói chung con nào cũng có thể ep đẻ được hết,nhưng cũng phải coi tính nết cũa con cá đó nó có dữ k,chứ cá dữ quá thì bó tay,chúng đánh nhau là tiêu đời ếch,lút đó lại tiết rẽ con cá đẹp cũa mình,nếu bạn muốn ép đẽ dòng supred này thì hảy thử 1 lần đi nhé,chúc bạn thàng công

3. NguyênĐông

NguyênĐông Well-Known Member

Thích đã nhận:
    227
    Có gì bạn qua 96 Trương công Định đi ở đó anh Lam đã ép thành công và đang bán sup đó !

4. truonghang

truonghang Member

Thích đã nhận:
    0
    cảm ơn các bạn đả cho ý kiến.mình nuôi con này đả được 3 năm rồi.ngày xưa mình mua nó rất đẹp khoảng 4 ngón tay thôi,giá của nó là 5 triệu 500.vì mải lo đi học nghề nên bỏ bê em nó không săn sóc bây giờ thì mình đả học nghề rồi.và công việc củng ổn định mình muốn dành thời gian cho em nó nhiều hơn.mình sẻ up hình nó lên sau để tiện việc cho các bạn đánh giá giúp mình.vì mình muốn dưởng cho em nó lấy lại phong độ thì mới cho anh em xem.cá của mình thì rất hung hăn,nhưng có điẻm đặc biệt là nó không hề cắn cá mái khi thả ép.nó rất thương vợ nó.mình đả cho đẻ thử 1 lần rồi nhưng chứng bị ung hết.quê mình ở tận Sóc Trăng nên không tiện ghé các bác ở SG đẻ học hỏi,tớ chỉ hy vọng ở diển đàn này có ai có kinh nghiệm thì cho tớ học hởi.và các bạn thấy mình cho nó đẻ với la hán được không.cảm ơn các bạn đả quan tâm.xin cảm ơn.

5. truonghang

truonghang Member

Thích đã nhận:
    0
    xin chỉ cho tớ

bạn ơi bạn biết số ĐT anh Lam không cho mình xin để liên lạc với ảnh,cảm ơn bạn rất nhiều.

6. tonybombi

tonybombi Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    60
    nếu bạn ở sóc trăng là hay quá rồi,vì mod la hán là a Côngvinh cũng ở sóc trăng đó bạn,bạn có thể liên lạc và học hỏi trao đổi kinh nghiệm được đấy

7. truonghang

truonghang Member

Thích đã nhận:
    0
    thank

Nếu vậy thì bạn cho mình ĐT để liên lạc với anh công Vinh đi.chứ sóc trăng bao lớn thì làm sao tớ biết anh công vinh ở đâu.thank ban trước nhe.

8. DÉNOJILL

DÉNOJILL Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    anh công vinh có 1 con mái supperred syn đã ép đẻ được nhiều bầy , giờ ko biết còn ko nữa

9. truonghang

truonghang Member

Thích đã nhận:
    0
    các bạn ơi mình vừa mới mua 20 con supereme của anh Lam địa chỉ ở 96 Trương Công định.nhưng mình khong biết là cá bố mẹ mà anh Lam cho đẻ có đẹp không nửa.có bạn nào biết thì cho mình biết cá của anh Lam đẹp hay xấu nhe,cảm ơn các bạn.

10. HIEUNHO

HIEUNHO Well-Known Member

Thích đã nhận:
    37
    mình mới gặp a.Lam hôm thứ 7 vừa rồi, a.Lam cho biết tất cả các em sup đều từ Thái Lan về chứ chưa có ai ép được sup hết kể cả mấy em sup ảnh bán

11. truonghang

truonghang Member

Thích đã nhận:
    0
    cảm ơn bạn.mình củng nghe anh LAM nói thế,vậy thì mình hết hy vọng rồi.hiiiiiiiiii