Cho em địa chỉ

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi pre_press1402, 22/9/05.

1. pre_press1402

pre_press1402 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    90
    Em đang nuôi 3 em, chẳng biết loại gì. em chỉ mang máng nó là Chân Châu. 2,5 tháng rồi chẳng thấy lên đầu. chắc là loại gì rôig.
    Các bác cho em 1 địa chỉ mua LA HAN ở Hà nội.
    Cám ơn, rất cám ơn

2. LahanHAN26

LahanHAN26 Member

Thích đã nhận:
    0
    Ko biet ban co hung voi lahan co 6-7cm ko neu hung ghe to choi ban se duoc lua chon em be minh thich ma van dc nuoi no khi tuoi doi no moi chi 2,5 thang, goi to theo so 0989204675 minh la Hai.
    -------
    Không biết bạn có hứng với lahán cớ 6-7cm không, nếu hứng ghé tớ chơi bạn sẽ được lựa chọn em bé mình thích mà vẫn đwocj nuôi nó khi tuổi đời nó mới chỉ 2,5 tháng, gọi tớ theo số 0099204675, mình là Hải
    (edit by nttuan_bnd)

3. tran_khoi011284

tran_khoi011284 Member

Thích đã nhận:
    0
    ca nuoi ma 2,5 thang ma chua co dau thi bac bo di
    tim con nao lon ma nuoi cho chac
    ----------
    Cá nuôi mà 2,5 tháng mà chưa có đầu thì bác bỏ đi tìm con nào lớn mà nuôi cho chắc

4. LahanHAN26

LahanHAN26 Member

Thích đã nhận:
    0
    Bac Tran khoi 11284 a bac chua nhin ca ma sao lai bao ca minh moi 2 thang ma chua co dau vay, bac nhan xet lieu co lac quan qua khong minh ko muon giai thich nhung bac co the nhin anh ca Lahan chau cua thanh vien moi la bac Viet Anh xem lieu ca do da choi duc chua, boi ca minh bat ve truc tiep tu Malai do. Bac danh gia hao minh nhe minh cung moi vao nghe thoi minh con em chau cung duoc de nuoi hom nao post hinh moi bac xem ho nhe.

5. LahanHAN26

LahanHAN26 Member

Thích đã nhận:
    0
    Chet chet thanh that xin loi bac Tran Khoi em lau tau qua em tuong bac che ca cua em, luc thoat ra moi thay hoa ra ba con lahan chua len dau sau khi nuoi 2,5 thang thanh that xin loi bac nhung van mong bac danh gia ca cua em de em biet lieu duong lam an va du chu tin voi cac bac, truoc het vi em chua post anh len dc nen bac danh gia tam qua ca bac Viet anh va bac Viet Anh lay cua em ma, em xin loi bac nha :
    ---------

Chết chết thành thật xin lỗi bác Trakhoi em lấu táu quá, em tưởng bác chê cá của em, lúc thoát ra mới thấy hóa ra ba con lahan chưa lên đầu sau khi nuôi 2,5 tháng. Thành thật xin lỗi bác nhưng vẫn mong bác đánh giá cá của em để em biết liệu đường làm ăn và dữ chữ tín với các bạn. Trước hết vì em chưa post ảnh lên được nên bác đánh giá tạm qua cá bác Viet Anh và bác Viet Anh lấy của em mà, em xin lỗi bác nha

6. phamhoang

phamhoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    cá của bạn mà 2,5 tháng không lên đầu thì chắc chắn là nó không lên đấu rồi,chia buồn cùng bạn nha,bạn hãy ra ngoài tiệm mua con khác đi cái đầu của cá là hên xui bạn đừng có buồn nhiều nha,nếu muốn chắc có đầu thì bạn hãy bỏ ra 500000 -1000000 đẻ có 1 cái dầu đẹp