cho em hỏi chút xíu

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi quanfgv35, 15/11/07.

1. quanfgv35

quanfgv35 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    16
    Chào các bác
    Em mới nuôi 1 con LH lần đầu.em nó mới được khoảng 2 ngón đầu nhú tương đối,châu khá nhiêù .Nhanh nhẹn,cho gương vào thấy lồng lộn kinh lém trông dáng nam nhi đại trượng phu lắm
    nhưng sao em nhìn chỗ ấy vẫn có 1 mẩu bé xíu như đầu kim lòi ra nhìn khá rõ:crying: :crying: :crying: .các bác cho em hỏi có khi nào có con trống mà cũng có cái đó lòi ra ko bác ~X( ???Hay cá trống thì fẳng lì ạ.Em nó còn nhỏ nên em nhìn toét mắt ko hiểu U hay V ạ(các bác nhìn cá của mình xong fát biểu em cái)
    Em rất muón chụp anh nhưng hôm nay cái đầu đọc thẻ dở chứng các bác thông cảm bói chay hộ em với
    Cảm ơn các bác nhiều:applause: :applause: :applause:

2. nguyenpro

nguyenpro Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Ko sao đâu bác cá đực vòi sinh dục vẫn lồi ra như thường, bác coi thử phần ức cá có lồi xuống phía dưới ko, nếu có là cá trống rồi

3. quanfgv35

quanfgv35 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    16
    cảm ơn bác nhé
    vừa có 1 tia hy vọng lóe lên @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@:laughing: :laughing: :laughing:

4. thanlonglahanhn

thanlonglahanhn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    thường la hán mà 2 ngón đã nhú đầu tương đối thì có tương lai lắm đó bạn, khả năng là trống rất cao. còn nếu là mái mà có đầu thì chúc mừng bác đang sở hữu một chú cá đẹp và giá trị rồi đó ;))

5. longca21

longca21 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    cái đó chẳng qua là lỗ sinh dục thôi, coi nào mà chẳng có, nhưng theo mô tả bạn kể thì chắc là con trống 90% rùi đấy, 2 ngón mà đã có gù còn gì. ráng chăm đi

6. HacDinhHong

HacDinhHong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Muốn biết chính xác thì bạn cứ chụp hình rồi post lên, anh em sẽ nhận xét giúp cho