Cho em hỏi có ai biết?

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi TRẦN THANH TÙNG, 26/3/06.

1. TRẦN THANH TÙNG

TRẦN THANH TÙNG Member

Thích đã nhận:
    0
    Em có nghe nói ở Hải Phòng có con cá la hán mặt người, mỏ dài và cong lên hình dạng rất đặt biệt thuộc loại hiếm có và sắp được đem đi triển lảm ở ĐNA.Có anh chị nào biết về con cá này không?xin cho em biết thông tin này với.Em nghe nói có thông tin này trên tivi ở đài vtv2 qua người bạn của em,không biết có đúng vậy không?

2. Sea69

Sea69 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Mình cũng ở HP nhưng chưa nghe thấy thông tin này . Bạn có thể cho mình chi tiết cụ thể hơn để mình Ktra nhưng theo mình nghĩ thì không có đâu vì HP chưa có phong trào nuôi La hán , chỉ có ít người chơi thôi .

3. TRẦN THANH TÙNG

TRẦN THANH TÙNG Member

Thích đã nhận:
    0
    Cảm ơn bạn sea69.Mình chỉ nghe được TT này qua người bạn đã có xem qua tivi,mình sẽ kiểm tra lại xem sao?

4. phamhoang

phamhoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    tới giờ mình chỉ biết có 1 con cá la hán mặt người thôi,đó là ở sài gòn,nó hiện giờ đang được ông Bưứ người có 7 con cá độc nhất việt nam nuôi,lúc mình tới nhìn nó thì trông mặt nó như đứa trẻ vậy nhìn ghê lắm

5. hoa020032

hoa020032 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    bác phamhoang, hôm nào bác đi coi xin phép ông ấy rồi chụp vài kiểu về cho bà con xem với, nghe bác kể tò mò quá? ghê lắm hả bác?? em tưởng giống con nít thì dẽ thưog lắm chứ

6. TRẦN THANH TÙNG

TRẦN THANH TÙNG Member

Thích đã nhận:
    0
    Chào anh Phạm Hoàng,anh có thể cho biết nhà anh bứu gì đó ở đâu không vậy,em có nhớ hình như là ông ấy tên Dũng thì phải?Đã lên tivi vài lần ở đài vtv2 phải không anh.chờ tin anh.