Cho em hỏi kết quả cuộc thi chim vành khuyên Hà Đông

Thảo luận trong 'Quán Cafe Khuyên' bắt đầu bởi hoami&gachoi2, 26/10/08.

1. hoami&gachoi2

hoami&gachoi2 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    13
    Có bác nào có hình ảnh và kết quả cuộc thi chim vành khuyên Hà Đông thì post lên cho mọi người cùng xem với:applause:

2. HieuBig

HieuBig Member

Thích đã nhận:
    0
    Bác làm cái tên topic làm em cứ tưởng :D.......................

3. EmGaiTHichChim

EmGaiTHichChim Member

Thích đã nhận:
    0
    mấy anh ơi ,đi thi khuyên hà đông ,có vui ko ,anh lâm ơi đi thi có được giải gì ko ,
    có ảnh thì pót lên cho Em xem với .

4. thangHaiPhong

thangHaiPhong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    hôm nay chủ chim và chim 24 được giải nhất ! em đăng ký 1 chú em mà ko dc cái gì cả chán thời tiết trên đó khác hoàn toàn so với HP lên phải chịu thôi ! huhuhu

5. EmGaiTHichChim

EmGaiTHichChim Member

Thích đã nhận:
    0
    :laughing::laughing: Thi chim chỉ là giao lưu,ko được thì đi học hỏi có gì mà phải chán ,
    Nuôi lại cố lên ,kì này chuẩn bị chim thi ở H P có giải thì lại vui [-:)eek:

6. Khuyên xanh

Khuyên xanh Member

Thích đã nhận:
    0
    các bác cho em hỏi chim hội nào nhều giải nhất? hôm nay em co việc không đi được

7. Nguyên Nam

Nguyên Nam Guest

Các bác này thật thú vị, quan tam vậy sao không tham gia, hiiiiiiiiiiii

8. VuThuyDuong

VuThuyDuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    Hôm nay nhìn chủ chim số 80 nên nhận giải sao mà buồn thế. Bác nào có mặt ở đó chắc cũng buồn thay cho bác ấy nhỉ hehe.

9. king_of_rose

king_of_rose Well-Known Member

Thích đã nhận:
    60
    Theo tôi được biết thì bên CLB Chim vành khuyên Gia lâm được 3/10 giải thưởng gồm 1 nhì, 1 ba và 1 topten. Công nhận đôi chim được giải nằm trong top 3 kinh khủng thật. Tôi ấn tượng nhất là con chim số 23 - giải nhì - theo đánh giá của tôi chú khuyên đấy phải được nhất mới xứng đáng, tác phong thi đấu không chê vào đâu được. Xin được chúc mừng thằng em Dũng nhé:applause::applause::applause::applause::applause:, hy vọng thằng em nuôi chim đều tay vì sắp tới tháng 11 này sẽ tiếp tục thi ở Hoàng Thành.

Tôi cũng có mặt từ đầu để xem chú chim số 80 đấy thi đấu. Phải công nhận là chú chim đấy tác phong thi đấu rất chuyên nghiệp, líu đấu đuôi cứ xoè ra như cái quạt ý :laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:, nhưng mà đôi lúc cũng bỏ líu, chắc là do chưa đến độ thôi, vì con chim đấy giới chơi chim cũng không xa lạ gì, hy vọng lần thi tới nó sẽ bước lên bục vinh quang:applause::applause::applause::applause::applause:

Bạn ơi không biết nhà bạn có nuôi nhiều chim không vậy. Nếu có thể lúc nào rỗi chúng ta đi cà phê giao lưu học hỏi nhé =))=))=))=))=))

Last edited by a moderator: 27/10/08
  10. tuan1391978

tuan1391978 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    38
    Cường thích giao lưu quá nhỉ....hehehehehehe.................................................

11. khuyên mào

khuyên mào Well-Known Member

Thích đã nhận:
    107
    Em nghe nói hôm qua bác cũng tham ra ko biết có thật ko vậy? Bác có dùng cám Tuấn Đn? Con của bác được lọt vào vòng mấy? Cảm tưởng của bác thế nào về hội thi?

12. mienxaocuabe

mienxaocuabe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    107
    sao không thấy ai nói về kết quả của thi khuyên hà đông nhỉ làm tí ảnh cho nó xum

13. EmGaiTHichChim

EmGaiTHichChim Member

Thích đã nhận:
    0
    Tôi cũng có mặt từ đầu để xem chú chim số 80 đấy thi đấu. Phải công nhận là chú chim đấy tác phong thi đấu rất chuyên nghiệp, líu đấu đuôi cứ xoè ra như cái quạt ý :laughing:, nhưng mà đôi lúc cũng bỏ líu, chắc là do chưa đến độ thôi, vì con chim đấy giới chơi chim cũng không xa lạ gì, hy vọng lần thi tới nó sẽ bước lên bục vinh quang
    Em cũng có mặt xem chim số 80 thi đấu ,công nhận là phong cách thi đấu tốt ,nhưng bỏ líu nhiều ,chắc là thua điểm con khác,các bác quí quá nói vậy,chứ 10 trọng tài của 6tỉnh chấm chắc ko sai đâu,còncon số 23 líu tốt,líu dài,nhưng thua con số 24 vì số lần mở mỏ ,con số 24 mở mỏ được 334mỏ, con số 23chỉ đươc có hơn 200mỏ thôi (Em nge các anh í nói thế )tôi ko buồn nữa kì sau vậy
    Bạn ơi không biết nhà bạn có nuôi nhiều chim không vậy. Nếu có thể lúc nào rỗi chúng ta đi cà phê giao lưu học hỏi nhé =))
    Em cũng nuôi vài chú thôi ,hay ngồi ở quán cape (ngói đỏ hồ sen HP)ngắm chim một mình ,ngồi đông em......!

14. EmGaiTHichChim

EmGaiTHichChim Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn ơi không biết nhà bạn có nuôi nhiều chim không vậy. Nếu có thể lúc nào rỗi chúng ta đi cà phê giao lưu học hỏi
    =((=((~X(Cảm ơn anh ,EM nuôi ít thôi ,vài chú ,nhưng em ở HP cơ ,nếu rỗi mời anh đến hp thì gặp em ngay ..!:blushing:

15. hoami&gachoi2

hoami&gachoi2 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    13
    Nghe hấp dẫn quá, mọi người mà có clip thì hay quá.

16. thangHaiPhong

thangHaiPhong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    bà chị ơi có gì thứ 7 gặp nhau ngoài hội nhé ! rồi trao đổi giao lưu học hỏi kinh nghiệm nha chị !

17. tuan1391978

tuan1391978 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    38
    mình cũng tham gia nhưng không có khuyên thi, nhưng từ lâu rồi đối với mình chuyện thi cử không còn là vấn đề như nhiều anh em khác, giờ tôi thích chơi cho tôi chơi cho anh em trong hội thôi...hiện nay tôi không dùng cám 80 của anh Tuấn đà nẵng vì tôi thấy dùng cám này chim líu nhiều quá, nên dùng cám loại 20N thôi..

mình không có chú chim nào tham dự cuộc thi nhưng chú chim giải nhất và 1 chsu topten vốn suất sứ là của mình tặng anh em cùng thú vui...nhưng công nhận anh Tuấn bác sĩ nuôi khuyên hay thật...

18. **ILI**

**ILI** Well-Known Member

Thích đã nhận:
    13
    e thấy con 80 đc mỗi giải khuyến khích hơi tiếc, e cứ nghĩ nó phải nằm trong top 3 cơ. Công nhận hôm đó đi xem phê thật nghe líu điếc cả tai luôn :))

19. EmGaiTHichChim

EmGaiTHichChim Member

Thích đã nhận:
    0
    Thôi chủ nhật nhé ,,tjứ 7 Em bận rồi ,:laughing:~X(

20. nam_cua_o

nam_cua_o Well-Known Member

Thích đã nhận:
    98
    chú Tuấn bác sĩ nuôi gì đầu,cái đó là do cám Strongboy mang lại đấy,từ hòi có cám STrongboy chú Tuấn đạt cờ liên tục.:applause: