cho em hỏi tí xíu về kingkamfa .2

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi newzero, 18/6/07.

1. newzero

newzero Active Member

Thích đã nhận:
    0
    em mới xuống bến tre và mới vừa ghé cửa hàng CLH .ông ta có bán con king kf khoảng ....1 đầu đũa.màu sắc cực kì đẹp (khoảng 4 -5màu gì đó)nhưng chưa có đầu .mà giá thì wá....1triệu 2(ông ta nói cá nhập về).ae cho em biết ý kiến dc ko?em sợ ăn thịt lừa lắm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:p :p

2. kamfa

kamfa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    mình chưa thấy kingkamfa nào trên mình có đến 4,5 màu 1 lúc cả tốt nhất là bạn ko nên mua vào các tiệm có uy tín mà mua

3. kkk

kkk Freeze

Thích đã nhận:
    6
    Khi đưa ra một vấn đề nào cần tham khảo ý kiến mọi người,chí ít bạn cũng nên cung cấp một lượng thông tin cần và đủ (ở đây là hình ảnh,mức độ chính xác,trung thực),qua đó mọi người mới có cơ sở mà nhận xét,góp ý (dù chỉ mang tính tương đối và khách quan).
    Những bài viết nào BQT nhận thấy có tính chất phiến diện thông tin,gợi mở khả năng tạo ra các luồng nhận định tiêu cực và spam,sẽ bị xử lý.
    Mong newzero lưu ý các bài viết của mình.

4. zero8800

zero8800 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    đúng đó bạn new zero nên xem lại thông tin đó đi.chứ mình chưa bao giờ thấy 1 con cá =đầu đũa mà nhiều màu(dù là cá nhập)

Last edited: 19/6/07
  5. newzero

newzero Active Member

Thích đã nhận:
    0
    cám ơn anh kkk đã cho em thấy lỗi sai của mình.tại vì bữa đó về gấp wá nên em wên mang theo máy chụp nên nguồn thông tin chưa đầy đủ.
    to zero8800:cá "KHOẢNG" đầu đũa.anh nên đọc kĩ lại
    em nghe ông ta bán nó khoảng 1 triệu 2.nhưng 1 hồi uốn lưỡi thì chỉ còn 800 ngàn(nghe giựt mình).cho nên em quyết địng là ko mua vì em nghĩ giá của con cá đó là khoảng 200 -300 là cùng