cho em hoi ti!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi thutamvt, 12/2/06.

1. thutamvt

thutamvt New Member

Thích đã nhận:
    0
    em mới chơi la hán thôi, em nghe các pác nói nhiều về con king bacra gì dó, nhưng em chẳng biết no như thế nào cả! bác nào có thể chỉ giáo cho dược không ? post hình càng tốt. em xin đa tạ!

2. chaulahan

chaulahan Giáo làng hưu trí

Thích đã nhận:
    12
    King Bacara là giống LH mới sau đời King Kamfa. Khá đẹp đó bạn nhưng giá của nó còn đẹp hơn nhiều. Vì giá còn khá cao nên hiện nay ít người dám chơi trừ các đại gia và cao thủ. Có lẽ cũng vì vậy nên không thể có hình post cho bạn được.
    Có dịp bạn lên SG ghé mấy tiệm cá lớn sẽ được chiêm ngưỡng thôi.

3. phamhoang

phamhoang New Member

Thích đã nhận:
    4
    chào bạn kingbacara thực chất có mặt trước king kam fa cơ nhưng vì nó về việt nam sau king kam fa nên mọi người mới tưởng là kingbacara có sau,kingbacara rất mắc ,những con kingbacara hàng xịn khi còn cá bột thì có châu vàng trên nền xanh ngoc nhạt,hiện giờ ngoài tiệm cá ,cá bột kingbacara toàn là có chữ đó là hàng loại 2 còn hàng loại 1 rất khó kiếm

4. Billykid

Billykid New Member

Thích đã nhận:
    4
    Anh phamhoang ơi em muốn kiếm châu malai loại 1, anh biết chổ nào có bán, giá cả cở nhiêu anh. Ở ngoài tiệm bán toàn cá Việt Nam ép.

5. phamhoang

phamhoang New Member

Thích đã nhận:
    4
    chào billykid cá châu mã lai loại 1 mình cũng không biết ở đâu nữa,nếu bạn muốn mua châu thái thì có đó nhưng mà giá thì hơi căng vì đây là châu thái hàng hiếm,còn châu mã lai không bao giờ có đầu hơi nên đầu của châu mã lai không bao giờ to được,những con mà người ta nói là châu mã lai có đầu to,đó là châu mã lai được lai với rồng đỏ bên chúng mới có được đầu to thôi

6. Venus

Venus New Member

Thích đã nhận:
    0
    King bacara

Lọai King Bacra ở Thập Bát La Hán (178 Minh Phụng) có bán cá bột nhiều lắm mấy bạn ơi. Giá cá bột của nó là 150k/con.
    Ở đấy có con King Bacra đẹp lắm. Giá 1500USD
    Mình có hình mà không biết pót lên thế nào. Nếu ai biết chỉ mình để mình post lên cho anh em tham khảo.

7. Venus

Venus New Member

Thích đã nhận:
    0
    King bacara

Lọai King Bacra ở Thập Bát La Hán (178 Minh Phụng) có bán cá bột nhiều lắm mấy bạn ơi. Giá cá bột của nó là 150k/con.
    Ở đấy có con King Bacra đẹp lắm. Giá 1500USD
    Mình có hình mà không biết pót lên thế nào. Nếu ai biết chỉ mình để mình post lên cho anh em tham khảo.

8. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234
    Hình king bacara :

9. hanjie

hanjie New Member

Thích đã nhận:
    0
    sao ko có châu gì hết vậy, có phải con king bacara ko đó, sao nhìn nó giống kim hoa qua vậy, king bacara ở nguyễn thông bán có 70k 1 em

10. bongbongca

bongbongca New Member

Thích đã nhận:
    1
    Bạn cho biết chính xác tiệm nào ah. Tui chẳng thấy tiệm nào bán LH có chữ King mà giá dưới 100k hết ah.:p

11. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234