cho em hỏi về cách vào diễn đàn ????

Thảo luận trong 'Thông báo - Hoạt động - Góp ý' bắt đầu bởi diepanh, 20/11/06.

1. diepanh

diepanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    56
    khoảng nữa tháng nay em khong vào dc diễn đàn mỗi lần đánh "aqua-bridvn.com" thì nó nhảy ra trang này "http://search.yahoo.com/search?p=aqua-birdvn.com&ei=UTF-8&xargs=0&pstart=1&fr=ieas-dns&b=11"
    lùng xục hoài mới mò ra dc diễn dàn mình nằm ở số 19 ???~X( như vậy là máy em bị gì ??? ai biết chỉ em

2. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    chăc chắn máy của bạn không bị gì hết, nguyên nhân chỉ vì hiện tại ABV đã chính thức sử dụng tên miền. vn, cụ thể là www.aquabird.com.vnwww.aquabird.vn và "không nuôi" tên miền aquabirdvn.com nữa nên sau khi hết hạn thì địa chỉ đó không vào đc nữa, thành thật xin lỗi bạn

3. conlele

conlele Well-Known Member

Thích đã nhận:
    84
    BQT thân mến,

Vui lòng kiểm tra lại xem: Box La Hán (subbox: Kinh nghiệm-các vấn đề liên quan) sao từ 13h tới giờ không post bài mới lên được. (Xem trước bài viết cũng là 1 trang trắng)

Cảm ơn BQT rất nhiều.
    P/S: BQT thông cảm, em mở chủ đề mới ở box Thông báo/Góp ý cũng không được nên mới post "ké" và bài này. Mong BQT quan tâm.

4. chaulahan

chaulahan Giáo làng hưu trí

Thích đã nhận:
    12
    Mình post chủ đề mới vẫn được mà. Conlele thử post với tên chủ đề KHÔNG DẤU xem sao. Mình sẽ sửa dấu lại dùm cho :p

5. conlele

conlele Well-Known Member

Thích đã nhận:
    84
    Wow... được rồi.... Mình post với "chủ đề không dấu" thì được. Có chút này mà hay quên..
    Cảm ơn bác Chaulahan nhiều.