cho em hỏi web về gà đá các loại (cựa,đòn..)

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh gia cầm' bắt đầu bởi CAOCUONG, 10/5/08.

1. CAOCUONG

CAOCUONG Well-Known Member

Thích đã nhận:
    11
    Có anh chị cô chú nào biết về trang web gà đá các loại thì chỉ cho em cái chủ yếu em muốn thu thập thông tin về các lọai gà đá và muốn biết thêm một ít kinh nghiệm ai biết thì chỉ em cái nha

2. Trần_huy

Trần_huy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    77
    trang web thì chỉ có aquabird.com.vn/forums này thui anh ơi hi nói chơi chú lên forum mà quảng cáo web khác là phạm nội wi đó nên đừng hỏi web khác tham khảo topic của mấy sư kê như ldthong hay Hiền Cô Nương đó anh

3. Hiền cô nương

Hiền cô nương Moderator

Thích đã nhận:
    917
    Anh Huy gà nói hơi quá rồi, nói chung kinh nghiệm quý báu về gà thì anh em đã sưu tầm và đưa lên để mọi người có thể tham khảo! Idthong mới là sư phụ về gà chọi, nhìn mấy con gà của chú ấy là... muốn sở hữu ngay. Bên cạnh đó còn có các cao thủ khác từ nhiều miền trên nước Việt Nam, chứ HCN chỉ là hạng xoàng thôi! Anh Huy gà cũng có nhiều kinh nghiệm lắm nè!

4. CAOCUONG

Thích đã nhận:
    11
    em cám ơn trước chẳng qua là do em định tổng hợp các : cách chọn , nuôi, chăm sóc.... để photo ra 1 cuốn tập để học hỏi thêm kinh nghiệm với lại nhìu cái em thắc mắc lắm nhưng ko bít hỏi ngại lắm [-( nhìu vảy nhìu thứ em thật sự ko bít được với lại chẳng thấy ai hỏi ví dụ như về cách chọn gà xem vảy ( nói về vảy thì em mù tịt) nếu ko có trang web nào thì củng ko sao em cam ơn mấy anh trước nha

5. thichnuoiga

thichnuoiga Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Bạn ra nhà sách fahasha ( đường Nguyễn Huệ chằng hạn ) có bán sách nuôi gà đá hứơng dẫn cách xem vẩy gà , hàng hậu , vẩy độ tướng gà ... có cả hình minh họa, nhiều sách lắm đừng mua hết vì có nhiều điểm giống nhau , nếu tìm kg được thì hỏi mấy người đứng trực người ta sẽ dẫn đến tận nơi.

6. CAOCUONG

Thích đã nhận:
    11
    cảm ơn ban. nha nhưng mình thấy thì mấy cái cuốn sách đó nó nói chung chung quá không thích hợp với người mới chơi gà như mình, mình tổng hợp kinh nghiệm trên diễn đàn thành 1 cuốn tập thì hay hơn

7. Hiền cô nương

Hiền cô nương Moderator

Thích đã nhận:
    917
    Mọt số trong bài viết có ghi rất rõ về những vấn đề trên, bạn có thể vào đó để tham khảo. Nhưng nhìn chung thì chưa ai tập hợp tất cả những ý đó lại. Có thể vào nhiều mục trong đó để đúc rút thêm kinh nghiệm.

8. huy123

huy123 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    ganoi.com
    mình biết trang này nè, có nhiều để xem lắm đó.

9. Hiền cô nương

Hiền cô nương Moderator

Thích đã nhận:
    917
    Hiện nay, bài Tìm Hiểu Về Gà Chọi đã được mình bổ sung thêm kinh nghiệm cũng như cách nuôi về loại gà này, bạn có thể vào đó tìm hiểu và tham khảo thêm nha!
    Mình mogn anh em nhà ta hãy đóng góp ý kiến cũng như kinh nghiệm, để làm sao mỗi khi bất kỳ ai vào google để tìm từ khóa gà chọi hay gà đá thì trang aqua này sẽ được liệt kê đầu tiên chứ không phải là ganoi. HCN mong mỗi người trong chúng ta hãy đóng góp những hiểu biết cũng như kinh nghiệm của chúng ta, để trang web này ngày một phát triển mạnh!

nagasumi thích bài này.