Cho em hỏi ??

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi MrGa, 15/8/08.

1. MrGa

MrGa Member

Thích đã nhận:
    5
    Chú khuyên nhà em đã thay lông xong và líu rất tốt:x.Nhung gần đây em lại thấy rụng lông,không hiểu là gặp vấn đề gì nưa:-S.Mong các bác giúp!!!

2. mienxaocuabe

mienxaocuabe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    107
    nhiều khi nó nóng quá tự nhỏ lông ra đấy,hay có thể con chim của bạn bị suy rồi,trong úa trình thay lông phải chăm sóc kỹ lưỡng

3. Lưu Khang

Lưu Khang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    43
    Đây là hiện tượng thay lông lại đấy :)) , nó chưa xuống lông hết nên thay lông tiếp vậy thôi. Ngoài thiên nhiên giờ này khuyên cũng chưa thay lông xong mà !! Chờ thêm tý nhé !! Thân !

4. Omopcute

Omopcute Well-Known Member

Thích đã nhận:
    43
    có gì là lạ đâu chứ, chác là đợt chước chú khuyên của bạn mới chỉ thay điểm thôi mà, cung do có thể bạn thay đổi cách sống của nó chảng hạn, lu khuyên đến thời điểm giao mùa thì nó cũng thay lông mà,,,bạn hãy cham sóc chú nó cho thất tột nha, chúc bạn sớm có chú chim để chơi

5. Tôi tán thành bác LKhang, chú K nào mình nuôi thay lông xong đc khoảng gần 1 tháng, thì chú K nào cũng thay lông lại nên bạn ko phải lo lắng. Sau khi thay lông xong đợt này thì chú K của bạn là ổn định. Chúc chú K của bạn mau lên giàn đấu:applause: