Cho em hoỉi cách mở bài mới

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi ilikefish, 28/12/05.

1. ilikefish

ilikefish Member

Thích đã nhận:
    0
    các pác ơi em là người mới biết trang web này.em không biết làm sao để gửi bài viết để hỏi kinh nghiệm .mong các pác chỉ giáo.cảm ơn

2. Blue_Dolphin

Blue_Dolphin Khách trọ nhân gian

Thích đã nhận:
    7,984
    không hiểu sao mấy bữa nay em không gửi bài mới lên được, chỉ dùng được quick reply thôi, các mods check giùm em được không ạ!
    Thanks,

3. administrator

administrator Administrator

Thích đã nhận:
    277
    Bạn có thể cho biết chi tiết bạn gặp thông báo lỗi gì khi gửi bài mới không ? Như vậy chúng tôi mới có thể nhanh chóng giúp bạn được :-*

@ilikefish: chả phải bạn đã post bài được rồi đấy thôi. Bạn chú ý post vào đúng diễn đàn và có nội dung rõ ràng thì sẽ nhanh chóng nhận được phản hồi. Còn nếu gặp các lỗi nào khác thì báo chi tiết lại nhé. Chúc vui vẻ

4. Blue_Dolphin

Thích đã nhận:
    7,984
    Em vào phần post bài mới như mọi lần, sau khi edit bài xong, nhấn upload thì máy báo "Pages can not display" giống như là mạng bị Out vậy, khi em vào Imageshack để upload hình cũng bị tương tự, không hiểu sao nữa, em đang dùng mạng LAN của Cty.
    Thank Các Mods!
    Happy New Year!!!

5. administrator

administrator Administrator

Thích đã nhận:
    277
    Page not found là lỗi khá nặng bạn thử xem lại phía bên bạn như mạng Internet nơi công ty, máy tính, Web Browser (xóa hết data cache và cookie hoặc chuyển sang Firefox/IE khác xem sao). Khả năng do mạng là nhiều bởi mình đã kiểm tra lại các thông số của bạn đều ổn, nếu là lỗi hệ thống thì tất cả thành viên chính thức sẽ đều bị cả.

Chúc vui vẻ và post được bài.

6. Blue_Dolphin

Thích đã nhận:
    7,984
    Em cũng nghĩ là do mạng của cty em rồi, có thể do firewall bên IT họ set-up , nếu đúng như vậy thì pó tay luôn, chẳng lẽ lại nhờ IT cho mình post bài & upload hình trong giờ làm việc....
    Thanks & regards,