cho em tham gia dien dan ca nuoc man voi

Thảo luận trong 'Cafe biển' bắt đầu bởi VuTien, 12/3/10.

1. VuTien

VuTien Member

Thích đã nhận:
    0
    chào cả nhà,có ai giúp em biết cách dùng font tiếng việt không ? em gửi bài mà chỉ sợ bị xóa, Em mới chơi cá nước mặn được vài tháng, cũng gian nam tốn kém lắm các bác ah. Mong các bác chỉ giáo :x

Last edited by a moderator: 12/3/10
  2. VuTien

VuTien Member

Thích đã nhận:
    0
    cac bac o Viet nam suong that day,choi ca man co hoi dat do nhung cung ko toi noi nao.nhu em o nuoc ngoai ma nhat la lai la nuoc ko co bien nen ca nuoc man dat thoi roi.chi vi dam me nen cung phai can rang,nhieu khi khi vo chui suot,hoi ti la dam dau di mua ca.trung binh gia cua moi con ca nuoc man cho em ban toan 100do,co nhieu con con 200..duoc cai luc roi rai ngoi ngam be ca cua minh thay nhe nhang quen het moi viec.cai gi cung co cai thu cua no,dam me roi cung hay phet cac bac nhi

3. VuTien

VuTien Member

Thích đã nhận:
    0
    ah neu cac bac muon coi be ca cua em thi vao web www.ocean-karvina.cz se thay lien.moi nguoi vo web do roi click vao Fotogalerie,click tiep vao dong chu 14.02.2009 galerie vnitrnich prostor kino reaurace Ocean se thay be ca cua em.hoi do moi lam xong be duoc mot tuan va bat dau tha ca.mong cac bac cho y kien, ah ma cac bac muon coi them anh thi click chu další o duoi nhe.chuc cac bac vui

4. Rybicka

Rybicka Well-Known Member

Thích đã nhận:
    96
    Ahoj Kamosi! em cũng đã từng là dân CZ đây, có vấn đề gì về kỹ thuật nuôi ... bác cứ nói em nhé.
    Ở Ostrava nói riêng và Czech nói chung mà chơi cá biển thì em cũng đoán bác không phải là người thường rồi....
    Nếu có dịp về VN thì nhắn cho em ta làm vài cốc bia nhé
    :applause::applause::applause:

Quán của bác hoành tráng thế, trước em đi học ở Brno, về năm 2007, nhưng thật sự em chưa thấy quán nào của Vietnamec mà đẹp và hoành tráng như bác...
    Bái phục.... bái phục...

Last edited: 20/3/10
  5. Coolpix

Coolpix Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    532
    Quán của anh VuTien nhìn đẹp quá. Hồ cá thì to, nhìn mấy cái đá là Dan biết là mới làm rồi. Chúc anh thàng công.
    Cho ACE thêm vài hình về dàn lọc, dàn đèn của hồ đi anh.
    về đá, Dan thấy nếu anh lấy cái đá thân ở giữa hồ ra thì nhìn đẹp hơn. Tạo ra đường mòn ở giữa 2 dẫy đá.

6. anhcoduyen

anhcoduyen Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    488
    Chào mừng thành viên mới...nhìn quán bro đẹp qua'.

7. canuc

canuc Super Moderators

Thích đã nhận:
    429
    mèng khaói nhất là cái tay lái tàu nhỏ ở quầy.:D

8. Trung_kimma

Trung_kimma Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    547

9. VuTien

VuTien Member

Thích đã nhận:
    0
    chao bac Rybicka,cam on bac da qua khen.cai be cua em thue cong ty no lam het,minh chi cham soc thoi nen em cung ko am hieu lam.du sao cung cam on thinh tinh cua bac.truoc bac o Brno ah,ve Vn cam thay the nao.em cung dang co huong ve Vn ma chua biet xoay so the nao,cong hoa Sec cung khong duoc nhu truoc nua roi.bao gio ve Vn moi bac vai coc bia,nhung khong thay bac de lai kontakt.chuc bac vui

10. VuTien

VuTien Member

Thích đã nhận:
    0
    bac Coolpix oi,he thong dan loc cua em em nghi chac la ok vi theo cong nghe cua tui Duc ma bac,chi co cai gian den hoi hoi chan thoi.em mua o Viet nam dem sang,hoi do chua biet ti gi ve nuoc man nen nguoi ta dua cho the nao thi biet the.sau nay sang day moi biet la loai den thuong chi dung cho ca va san ho thuong duoc thoi chu ko nuoi duoc san ho mau sac ruc ro.den bay gio em van chua mua duoc den(1 phan vi dat qua,1 phan vi cung it thoi gian)nen tuy be gio da co san ho roi nhung trong ko duoc dep nhu cua cac bac.bua nao ranh em gui toan bo hinh cho cac bac xem.cam on cac bac nhieu

11. TLC

TLC Member

Thích đã nhận:
    0
    hồ cá của anh nhìn lớn và nơi đó san trọng quá.

12. VuTien

VuTien Member

Thích đã nhận:
    0
    Hay quá,em đã biết cách đánh font tiếng Việt rồi.không sợ diễn dàn xóa bài nữa rồi.cám ơn các bác nhiều nhé

13. Rybicka

Rybicka Well-Known Member

Thích đã nhận:
    96
    "Doma je Doma" chắc bác không lạ gì câu này.
    Ở đâu cũng có cái hay và cái chưa hay.
    Nếu bác chưa có gia đình hoặc đã có gia đình nhưng các cháu nhà bác còn nhỏ thì vấn đề về VN sinh sống không phải là vấn đề lớn lắm, chỉ phải làm quen lại với hạ tầng xã hội mất khoảng nửa năm thôi. Nhưng được cái sướng là buổi chiều chỉ cần 50 000 VND là ra quán bia chém gió thoải mái rồi.
    Em đã để lại số tel. cho bác ở thớt kia rồi đấy, bác cứ alo cho em là sẽ ra hết hội cá biển cả 2 miền Nam - Bắc.