Chó ị xong ăn

Thảo luận trong 'Chó, Mèo' bắt đầu bởi dangtruon, 29/1/08.

1. dangtruon

dangtruon Member

Thích đã nhận:
    0
    Chó nhà tớ khoảng 4 tháng tuổi, từ lúc đẻ tới giờ sau khi ị xong chó liền ăn đống phân đó, ăn ngon lành, còn gầm gừ nếu tớ hông cho nó ăn, các bác có cách gì không giúp tớ với.

2. greenarowana

greenarowana Well-Known Member

Thích đã nhận:
    89
  3. himeji

himeji Super Moderators

Thích đã nhận:
    668
    chó của tớ mà như vậy là tớ xử nó liền, ko để cho nó quen.
    chó của bạn là chó ta phải ko? tớ để ý thấy chó ta mới thường như vậy, còn chó ngoại thì chưa thấy bao giờ.
    cách của tớ thì hơi bị ác: chú cún sẽ bị đánh đòn và bị phạt đứng bằng 2 chân [hè hè hè]

4. diepanh

diepanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    56
    chó có biểu hiện đó là thường là thiếu khoáng , bạn ra tiệm thú y mua cho nó ăn , chừng một tuần là ok ! còn cho ăn khoáng mà vẫn thích ăn cái "của nợ" đó thì chỉ còn một cách nữa là cho em nó say goobye thoi !

hông dám nha bạn chó nước ngoài còn có con còn ngu hơn chó cỏ vn mình nữa , ko đâu xa chính mình đã chứng kién nè , con rott to vãi ị xong là xử luôn "của nợ" của mình luôn , dù chủ cho ăn khoáng , vitamin đầy đủ , thấy người lạ vui mừng , còn chủ thì sực lại :laughing: chứng tỏ ko thiếu khoáng , đó là do mức độ thông minh của tùy con chó thôi :laughing:, mấy con này lên loại ngay từ đầu nếu có dấu hiệu ngốc nghếch , để sau này tránh tình trạng đem lại phiền toái cho chủ nhân , mà mấy cái phiền loái này ôi thôi ghê gớm ..........

5. ngotronghieu

ngotronghieu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    hihihi

chó bạn thiếu chất khoán đó...nó hay cạp đất hay liếm vào cục gạch tệ hơn là ăn phân của mình.....bạn cho nó ăn xương đi

6. Thaikamfa

Thaikamfa Member

Thích đã nhận:
    0
    Các bác đổi tên chủ đề lại dùm cái cho nó đỡ phô, đọc cái tên xong hết muốn nuôi chó lun.

7. shawdx

shawdx Well-Known Member

Thích đã nhận:
    10
    chó nhà em đẻ 6 con .mỗi lần con nó tiểu là nó lại vệ sinh liền ko sao đâu khi con nó lớn thì nó hết thui ấy mà
    Lần sao dùng từ khác hay hơn nhé bạn, đã sửa -mod

Last edited by a moderator: 31/1/08