Cho mình hỏi cái!!!!!!!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi La Han Rong, 27/5/07.

1. La Han Rong

La Han Rong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình mới tậu về 1 em cá La Hán nhưng thật sự mình kô bít ẻm tên gì nữa...lại kô bít post hình làm sao!!(dù rằng mình đã đọc cách post hình từ A->Z của các mod cung cấp cho mình..nhưng..nước đổ đầu vịt...mình vẫn kô post được gì hết).Các bạn rành post hình chỉ giúp mình với....~X( ....:confused: ....~X( ....
    Mình tên Tú,có gì xưng hô cho dễ nha!Cám ơn các bạn đã xem bài...và cám ơn trước cán bạn giúp đỡ mình.:applause: :applause: :applause:
    Thân!!;)

2. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    như thế thì rất khó chỉ bạn rồi....ráng đọc kỹ và chú ý 1 chút chắc xong thui......

3. thanhbinh

thanhbinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    đầu tiên bạn kéo thanh cuộn xuống dưới sẽ thấy đòng chữ "Learn more about the ImageShack Toolbar!

patience during upload"
    ,
    kế bên có chữ "browse",nhấn browse kiếm hình muốn tải lên, sau đó nhấn "host it" bên dưới 1 chút,sau đó nó sẽ hiện ra 1 trang web mới là image shack, đợi trang web hiển thị lên hình rùi bạn chọn dòng mà phía bên phải có ghi "directer link",chọn copy toàn bộ cái link đó,sau đó way lại phần bài trả lời nhấn vào công cụ chèn ảnh (là cái ô vuông vàng vàng có 2 cái hình tam giác đó),nhấn vào nó sẽ hiện lên 1cái ô chữ nhật, paste toàn bộ cái link vừa copy vào đó, nhấn ok là xong, chúc bạn thành công

4. kietnguyen

kietnguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    cám ơn anh Thangbinh nhé ,trước đây em cũng kô biết làm cái kiểu đó,em chỉ làm bằng photobucket thôi à,
    biết thêm cách này cũng hay mà nhanh nữa.thanx

5. La Han Rong

Thích đã nhận:
    0
    Đc rồi để mình làm thử xem sao.Cám ơn bạn Sơn Q4,và bạn Thanhbinh nha.Bây giờ mình thử post con cá của mình lên các bạn xem thử nó là giống gì nhé!!Thanks all!!

6. La Han Rong

Thích đã nhận:
    0
    mình mới thử xong rùi nè.Mong là thành công.Cám ơn bạn Thanhbinh nhiều nha!!!!