Cho mình hỏi về kệ hồ cá

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi lywa, 12/2/08.

1. lywa

lywa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Chào các bạn trên diễn đàn cho mình hỏi ,mình muốn mua kệ hồ 1m2 hai tầng muốn hỏi giá trướt cho chắc ăn :laughing: có bạn nào biết giá giúp dùm mình nha cảm ơn nhiều .Thank....

2. dangledu

dangledu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Tùy bạn thích chơi hồ Inox hay hồ sắt thường . Hồ Inox thì giá vô chừng tùy thuộc Inox dầy mỏng, trang trí nhiều ít. giá khoảng chừng 500-700 cho loại thường.
    Hàng sắt thì sắt sơn thường hay tĩnh điện . Loại thường giá khoảng 260k còn sơn Tĩnh điện sắt hộp Vuông thì giá cao hơn khoảng 330k.
    Chúc bạn lựa được chân hồ như ý

3. trannhan90

trannhan90 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Nếu làm kệ 2 tầng khoảng hở giữa 2 hồ khoảng 40 cm thì vừa. Còn mua ngoài tiệm người ta làm sẵn thì thôi cứ xài.

4. jeambone

jeambone Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,760
    Bạn hỏi quá chung chung không ai có thể trả lời đi vào chính xáv câu hỏi của bạn được giá của kệ hồ tùy thuộc các yếu tố sau : Kích thước hồ, sắt hay inox, V; ống hay hộp, độ dầy, ...

5. tinhyeuthetham1

tinhyeuthetham1 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Giá cả hồ thì đa dạng tùy vào Mẫu mã kích thước...và chất lượng thôi bạn àh,"tiền nào của đó mà lị",,,mình thấy chơi kệ chân sắt sơn tĩnh điện là đẹp và sang trọng nhất.

6. Sonnt

Sonnt Member

Thích đã nhận:
    1
    Chào các bạn thành viên trong diễn đàn. Hôm trước mình có ra khu vực "Trường chinh' hỏi mua kệ sắt củ thì giá là 130k cho 1 cái. Đem về nhà sơn lại là đẹp như ý thôi. Thân