Cho mình hỏi vì sao ai cũng ko thích chơi gà chân chì vậy?

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh gia cầm' bắt đầu bởi kamma, 14/1/13.

1. kamma

kamma Active Member

Thích đã nhận:
    41
    Vì mình cũng mới biết chơi ak:( mình ko đá chỉ nuôi sổ chơi.Nen không wan trọng màu chân,vì mấy thằng bạn nó nói ít người dem đi đá,nên muốn biết chính xác vì sao khộng ai đá gà chân chì vậy?Mong a e cho mình biết, hjhj
    Đây là của mình :) Nó có lai gà rừng không mấy a e? mới biết nuôi gà nên không biết nhiếu hjhj
    Thanks a e diễn đàn nhiều !
    [​IMG][​IMG]

2. minhtientn

minhtientn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    600
    tùy theo sở thích bạn ah .........người ta củng dậy không lẻ da trắng thông minh người da đen thì ngu sao màu chân củng dậy màu nào củng có con hay .........nhưng chân màu chì thường tối không được sáng sủa nên người ta không ưa chuộng thôi..........

tanchaukieng and catphien like this.
  3. Withyou

Withyou Active Member

Thích đã nhận:
    46
    Mình thì ngược lại, luôn mê gà chân chì hoặc chân xanh, nhìn rất nội lực nhưng mình cũng k chê màu chân khác, chỉ không thích chân màu vàng tàu thôi.
    Có người không thích màu chân chì chắc họ quan niệm màu đen xui xẻo nên mới vậy!

4. hieubds

hieubds Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,414
    gà chân gì đẳng cấp thì hãy hỏi cựa sắt á
    =))

5. tuan trung

tuan trung Guest

sách gà có câu gà cú chân chì chơi chi giống ấy , gà của bạn là gà điều thì vẫn chơi được , quan trọng đeo kiếm vô cho nó xem nó giống samurai không

6. pakito

pakito Well-Known Member

Thích đã nhận:
    61
    cặp cán đẹp như dzị mà chê gì nữa trời,ngoài lấn sát vô trong,vảy mỏng bóng lưỡng,có khúc gần chậu nhìn ko rõ lắm nên ko bít tốt xấu?????chân này chưa gọi là chì đâu bạn.
    Nói chung mình thấy thằng lính của bạn chơi smackdown hay cầm hung khí thì cái nào chơi cũng tốt hết.(lưu ý smackdown tốt hơn hehehehe)