Chơi với lửa bổi 1 tháng lồng nè

Thảo luận trong 'CHÍCH CHÒE LỬA' bắt đầu bởi orjon, 14/4/11.

1. orjon

orjon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    77
    Đây là con Janis, tính tới nay là đúng 1 tháng nó về nhà em, ko biết có fải căng hay ko mà nó cứ lèm bèm cả ngày, ko sổng thì chuyện, hết chuyện thì sổng từ 5h sáng tới khi nào e tắt đèn phòng ngủ, tới nổi chị em fải đập lồng cho nó im nhưng vẫn ko im >.<

cái clip này e cho tay vô lồng chơi vs nó, nằm cách lồng 30cm mà nó vẫn hót. Vs lại ae xem dùm e con đất coi có tương lai j ko nhe

[video=youtube;NIJLum80eew]http://www.youtube.com/watch?v=NIJLum80eew&feature=related[/video]

zmaxtil and Hungvq like this.
  2. me_ca_do

me_ca_do Well-Known Member

Thích đã nhận:
    15
    vip quá làm cách nào mà em nó dạn vậy,chỉ cho e với,e cũng đang nuôi lửa bổi mà lâu dạ quá

3. Tran_Duc

Tran_Duc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    145
    Ông nội này xạo quá lửa bổi 1 tháng lồng mà mổ tay mới ghê ,còn bung hết áo lồng nữa chứ .con đó tui mua lại 300k luôn nè bán pm tui nha ///.

4. SonnguyenVT

SonnguyenVT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    500
    Chim CCL thì không nên tập đá tay đâu nhé! Nó đá tay quen rồi thì sau này ra hội nó chụp không ác nửa thì thôi luôn đó.

orjon thích bài này.
  5. leminhdat

leminhdat Active Member

Thích đã nhận:
    58
    Con này nó thấy mái thò vào nên tự nhiên xung lên chú có gì đâu kakaka ,bộ bổi thì không thích mái sao

6. huynhdonganh

huynhdonganh New Member

Thích đã nhận:
    0
    sao mình thấy sao sao đó, lửa bổi làm sao được vậy, mình cũng mới mua về một chú cả tháng nay nhưng còn nhát lắm

7. orjon

orjon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    77
    hjx, e nói mà mấy bác ko tin. Con này là con Janis 1 tháng trc' e có way clip nhờ ae đánh giá xem hộ mà. Nếu ko tin thì e dẫn ra tiệm e mua, ông chủ tiệm nói e đem ra ổng mua lại cho em giá 900k đó.
    ---------- Post added at 03:06 AM ---------- Previous post was at 02:51 AM ----------
    Xin lỗi bác trc' nha, bác ko làm dc vậy thì đừng có vội nói ng ta là xạo. Xạo mấy chuyện này thì dc j chứ. Con chim này ko những 1 tháng lồng mà bung hết áo, mà dc 4 ngày là tui đã bung hết áo cho nó hót rồi nhé. Còn 300k của bác bự wa', ko bằng tiền vốn tui mua con chim nữa. Bác dừng có ăn nói sốc óc ng ta như vậy, ko hay đâu nhé
    ---------- Post added at 03:09 AM ---------- Previous post was at 03:06 AM ----------
    con này thì nó chưa dạn tới độ đá tay dc đâu anh, chỉ là mổ tay thôi. Còn đem ra cội lần 1 thì đứng im ko dám hót, nhưng lần 2 đã dám hót đấu lại rồi, đứng giữa cầu đánh đuôi rồi có sàn cầu chút đỉnh nhưng tuyệt đối ko chụp. Chỉ là bổi mới nên nết chưa ổn, đấu 1 lúc là nín luôn ah anh

Last edited: 20/4/11
  8. orjon

orjon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    77
    mái ở đâu ra, tui là boy đó, tại tay nhỏ thôi ak ...