Chúc mừng Blue_Dolphin

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi GoldenCanary, 20/3/06.

1. GoldenCanary

GoldenCanary Cappuccino...

Thích đã nhận:
    6,181
    Chúc mừng Cá heo xanh lên chức Phó giáo sư của diễn đàn!
    Hi vọng bạn sẽ dành nhiều thời gian dịch nhiều bài có chất lượng hơn nữa vì 4rum và vì nghiệp chơi chung của mọi người!

Xin chúc mừng!

2. Blue_Dolphin

Blue_Dolphin Khách trọ nhân gian

Thích đã nhận:
    7,984
    Ối trời em vui quá!
    Thật ra trong quá trình tìm hiểu thông tin trên các web nước ngoài em thấy nhiều bài hay, bổ ích cho mình nên muốn chia xẻ với mọi người thôi. Bây giờ các bác cho em chức danh to đùng thế này làm em bối rối, nhưng em cũng xin hứa sẽ cố gắng đóng góp xây dựng thêm về phần thông tin, chứ còn về kinh nghiệm thực tế thì phải học hỏi các bác nhiều lắm ạ!
    Thanks & Regards
    BLD.

3. akira

akira Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Dù sao cũng chúc mừng và cám ơn bạn BLD đã có những đóng góp quý báu cho diễn đàn :applause: ...trong khi nạn spam diễn ra hàng giờ :D

4. pine765

pine765 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    21
    Chúc mừng ông phó giáo sư trẻ tuổi nhé!phải làm thêm nhiều đề tài khoa học nữa để giúp cho dân cho nước.Hôm nào vinh qui về làng sẽ đãi ông món la hán chiên xù nhé!....hahaha:laughing: :laughing: :laughing:

5. Blue_Dolphin

Blue_Dolphin Khách trọ nhân gian

Thích đã nhận:
    7,984
    @Anh Pine: Lại trêu em nữa nhá! la hán chiên xù thì em thích lắm nhưng mà em lại khoái nếm thịt đôi vầng trăng của anh cơ, biết có giống thịt cá chim không nhỉ....

6. TDPhi

TDPhi Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    673
    Chúc mừng bạn Blue Dolphin, mong bạn luôn có những bài viết bổ ích để Diễn đàn thêm phong phú và hấp dẫn.

7. hangxom

hangxom Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Chúc mừng một người bạn chưa biết mặt ! Theo mình bạn đã có những bài viết rất bổ ích và đáng để học hỏi. Và mình thấy các Admin trao cho bạn chức danh này cũng rất rất xứng đáng nhằm tăng thêm phần công lực để dịch bài phục vụ diễn đàn. Bài viết của bạn mình đọc thấy rất dễ hiểu, không dấu diếm hay đưa những người mới chơi như mình vào ngõ cụt để rồi chán.

Một lần nữa chúc mừng bạn và cám ơn rất nhiều !!!