Chúc mừng meetu, ngnghai, thanhl!

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi GoldenCanary, 20/2/06.

1. GoldenCanary

GoldenCanary Cappuccino...

Thích đã nhận:
    6,181
    Với các bài post phong phú về giới thiệu các loại chim cảnh cũng như các kinh nghiệm nuôi chim, xin chúc mừng các bạn với danh hiệu "Phó giáo sư" của box Chim cảnh!

Mong rằng các bạn sẽ đóng góp nhiệt tình hơn nữa, chất lượng hơn nữa vì thú chơi đầy nhạc tính này!

Xin chúc mừng!​

2. TDPhi

TDPhi Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    673
    Bất ngờ quá! Xin cám ơn GC cùng các anh chị trong BQL, thật ra mình chưa đóng góp được gì cho Diễn đàn và còn nhiều điều phải học hỏi thêm nữa. Một lần nữa xin cám ơn.
    Chúc cho Diễn đàn chúng ta luôn là một sân chơi bổ ích và lý thú.

3. cuoptrengianmuop

cuoptrengianmuop Super Moderator

Thích đã nhận:
    425
    hi hi.... Cung hỉ cung hỉ các anh!

Mong rằng các anh sẽ đóng góp nhiệt tình hơn nữa, chất lượng hơn nữa vì thú chơi đầy nhạc tính này!

4. ngnghai

ngnghai Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    1,681
    Thanks.

Thân chúc meetu và thanhl nữa !

Vừa phát hiện phải viết hơn 50 ký tự mới gửi trả lời được! Các bác đã dựa vào cái được của tôi để khen thưởng , nên nhân dịp phải viết thêm, xin kể một trong những cái dỡ của tôi là: dở chính tả, sử dụng bằng phím như cò rình rình mổ cá ! Mỗi lần post ảnh tôi đều phải nhờ đứa con gái rượu làm giúp. Xin hứa sẽ khắc phục dần !

5. GoldenCanary

GoldenCanary Cappuccino...

Thích đã nhận:
    6,181
    Bác làm chú Còi vừa mới rình mò hỏi dò GC xem con gái rượu của bác có xinh không kìa?=))

6. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Chúc mừng bác có hàm học vị rồi, hì hì! với diễn đàn sự nhiệt tình của các bác rất đáng trân trọng, chúng tôi những ng trong cái gọi là BanQT thực tế rất hạn chế vì vậy việc hỗ trợ rất mông các bác giúp đỡ để hỗ trợ cùng nhau tiến bộ và tăng phần hiểu biết.
    Về việc mổ cò, ngay như tôi đây cũng chỉ xử dụng được 3 ngón cho cái bàn phím, và ví dụ của bác rồi đây sẽ "khắc phục" trở thành cao thủ về IT sẽ rất giống với Giáo sư Codai, từ chỗ I Tờ mít về máy tính mà giờ đây đã am hiểu và xử dụng quá thành thạo

7. meetu

meetu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    182
    Xin chân thành cảm ơn BQT cùng toàn thể các bạn. Meetu tham gia 4room này thực chất để giao lưu học hỏi kinh nghiệm của mọi người. Bản thân meetu có rất ít kinh nghiệm và còn hạn chế về nhiều mặt. Hy vọng 4room của chúng ta ngày càng phát triển, và là một sân chơi chung có ích cho mọi người.
    Trân trọng!

8. ngnghai

ngnghai Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    1,681
    To Còi và GC: Còi có thuộc U14 thì có lý để rình !

Bác tienbm sử dụng tới 3 ngón, còn mình chỉ biết xài 1 ngón thôi !

9. coi77

coi77 Còi xương thể bụ

Thích đã nhận:
    3,789
    dạ em thuộc U34 ạ :D :D chúc mừng các bác có "học hàm" sẽ đóng góp nhiều hơn cho 4rum ạ!!!

10. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Chúc mừng các Đ/C đã có tên trong nhóm "Thành viên uy tín" Codai - fahsailam - meetu - ngnghai - thanhl.
    Kể từ nay các Đ/C đã có thêm một số chức năng trong hoạt động của mình: Hộp tin nhắn dung lượng 200 tin được lưu trữ, có thể tự xóa được bài viết của mình, di chuyển chủ đề của mình, xem được IP của các Thành viên online.
    Hy vọng rồi đây nhóm "Thành viên uy tín" danh sách sẽ được cập nhật thường xuyên.