chú khuyên bù đầu giật cách giật đuôi nhà e gửi anh linh ngày tết

Thảo luận trong 'Chim vành khuyên của thành viên' bắt đầu bởi taolatao, 11/2/11.

1. taolatao

taolatao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    138
    anh quay mấy cái nhưng mà e lấy được mỗi 1 cái thì đúng là cái ko thể hiện độ sung giật đùng đùng của e nó mới chán chứ,hichic,các bác xem tạm cái vậy nhá,mặc dù là e nó còn nhiều thiếu sót nhưng e post lên cho vui,hi
    [video=youtube;avFh3flxZqc]http://www.youtube.com/watch?v=avFh3flxZqc[/video]

phamtheanh thích bài này.
  2. chao mao

chao mao Guest

hayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyliu chet nguoi huhhhhhh

3. king.rose

king.rose Well-Known Member

Thích đã nhận:
    353
    Hay mà lại bị tật lộn hả bác ? híc nhìn khuyên của bác thèm quá ah2 !

4. hanhct

hanhct Member

Thích đã nhận:
    45
    Ko phai file giật cánh líu như thăng khuyên a???
    Killer có file rồi ma chưa thấy post a??? Phải cái file kia thi mời chuẩn chứ!!!!!!

5. PhậtTổ

PhậtTổ Active Member

Thích đã nhận:
    44
    thật ra chim lộn cầu là chuyện bình thường mà bạn theo như mình biết đa phần nhưng chú chim nhỏ bé đều lộn như vậy nhất là giống chim nhỏ như khuyên, chẳng qua lộn nhiều quá thì sẽ không đẹp mắt thôi chứ thi thoảng mới lộn 1 cái là bình thường mà, loa nhà tớ bj hỏng lên không nghe được chán quá. Nhưng xem clip không thấy khuyên cưng bạn lưu cứng tự tin và phong cách lắm hihi chim rất đẹp bạn ạ

Last edited: 20/2/11
    phutancamau thích bài này.
  6. A_a_A

A_a_A Mod Vành khuyên

Thích đã nhận:
    154
    Công lao anh chăm sóc giờ em để con khuyên này cho ai rồi hả thằng ku em , hôm trước anh nghe chú "nói xấu" anh ở ngoài Hoàng Ngọc Phách ghê quá .......
    Hôm nào rỗi qua anh bắn nốt cái clip nó giật đùng đùng coi như giữ làm kỷ niệm , cảm ơn em trong những ngày tết đã cho anh mượn con chim sung để nó nổ cho quanh năm gặp nhiều may mắn

7. taolatao

Thích đã nhận:
    138
    haha,ai nói xấu gì ah đâu,anh sơn anh ý chém đới,hahaha,e để cho ah bạn roài,vừa đi sáng nay xong,e đi để trả xiền ông anh trai vì e mới lấy con máy ảnh mà,chim cò năm nay cũng tàm tạm anh ạ,e mới kiếm đc con cũng mộc dở thôi mà năm ngoái chơi khá lắm,giờ mới vừa xong lông lá,mấy nữa đưa ra cho ah thẩm thử tí coi thế nào,hehe

8. PDL

PDL New Member

Thích đã nhận:
    8
    nói sấu đàn anh mà lại còn không giám nhận à??? dạo này kiếm nhiều chim hay thế???hôm nào rảnh mời anh đi nhà hàng đấy nhé..hơi tiếc cho em vì đã phải sớm chia tay với con chim có nhiều triển vọng.

9. taolatao

Thích đã nhận:
    138
    hehe chia tay đâu mà chia tay ah,em vẫn còn đủ chim để chơi mà anh,hihi,vẫn còn 2 chú chơi tốt nhất,1 chú tiềm năng mới xuất hiện nữa roài

10. hanhphucdaxa

hanhphucdaxa New Member

Thích đã nhận:
    8
    tìm anh Tuấn Ngà ở CLB HaLe. xem con líu bù đầu giật cánh xòe đuôi của anh ý thế nào =))
    xanh va non lắm

11. taolatao

Thích đã nhận:
    138
    hô hô bác thik ra bù đâu giật đuôi nhà e còn con nữa đấy bác ạ,gọi đã xòe rồi chứ ko cần líu nha,e đấy là gọi xòe chuyện xòe líu xòe bù đầu,đấu ko phải nghĩ,hahaha,ko biết ai xanh và non đâu bác ạ,cái topic người ta chỉ giới thiệu cái clip thế mà bác vào chém xanh và non,em chả hiểu xanh và non ở đâu hả bác

12. ôphốc

ôphốc New Member

Thích đã nhận:
    0
    bạn cho mình hỏi đấu không phải nghĩ của bạn là chim dược cờ rồi ah mà bạn bạn bảo đấu không phải nghĩ.chứ đấu lúc đi dãi chỉ bình thường thôi.

13. taolatao

Thích đã nhận:
    138
    dạ thưa bác e chả đi thi thố làm gì ạ,em chỉ đi các dàn dãi dượt cho con chim ra ngồi uống nước cho vui thôi,thi thố mệt người nhiều khi nó lại ko đúng với sự thật nên chả máu me làm gì ạ

14. A_a_A

A_a_A Mod Vành khuyên

Thích đã nhận:
    154
    Chim hay ở đâu chả có , anh Tuấn Ngà điều kiện thế nào ai chả biết ,con này dẫu có thế nào cũng là chim bọn tớ nuôi từ đầu , bỏ công sức vào nó . So sánh thế thì bảo sao thằng ku em taolatao nó chẳng tự ái ...

15. anhducphonghien

anhducphonghien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    38
    em này có vẻ sung đấy,hình như hơi sung wa nên em nó hơi nhảy giảm cám 1 tý chắc bệt luôn,điệu hót sù đầu thì hay rồi,có vẻ nhiệt đấy chắc em này đấu cũng được ta?

16. mocliuxoe

mocliuxoe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    58
    Chim nhìn bộ đẹp nhưng bù đầu đâu phải như thế bởi căng quá lên hò hét dựng tí ti thui nhưng ko phải là bản tính của chim líu bù đầu chuyên nghiệp.hi