Chụp Macro..... he he.....

Thảo luận trong 'Chim Hoạ mi của thành viên' bắt đầu bởi cuoptrengianmuop, 27/12/04.

1. cuoptrengianmuop

cuoptrengianmuop Super Moderator

Thích đã nhận:
    425
    Cái ảnh này tuy em cũng chôm, nhưng trong forum ta thì em giữ bản quyền làm avatar nhé!

KtsBim thích bài này.
  2. aquatichung

aquatichung Giáo sư

Thích đã nhận:
    824
    Giống Cướp chưa kìa ..........nó đang kêu rượu rượu ...Vote cho cướp kiếm ở đâu ra cái ảnh độc đáo quá!

KtsBim thích bài này.
  3. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Công nhận, nhìn choáng quá, phải nói là cướp dạo này nguồn vô tận lại có giá trị nữa

KtsBim thích bài này.
  4. lamddd

lamddd Active Member

Thích đã nhận:
    89
    Còn này mắt sáng, nhãn cầu lồi, màu mắt xanh biếc. Màu mắt xanh là loại Mi dữ, khó tìm. Dùng để nuôi chim đá thì rất tuyệt.

KtsBim thích bài này.
  5. cuoptrengianmuop

Thích đã nhận:
    425
    he he........ bái phục bác Lâm, quả thật con này là con Mi chiến. Nhưng mắt thế này chưa phải xanh lắm, trước đây em có một con mắt xanh nhưng mắt mèo ý. Cũng cho chọi mấy trận rồi chuyển thành Mi hót. hì hì...

KtsBim thích bài này.
  6. aquatichung

aquatichung Giáo sư

Thích đã nhận:
    824
    Tay thì cứng đờ miệng tên hồng lộ hán này há như avata cướp trên giàn mướp của tên Cướp, hóa ra tối qua hắn tuyên bố Với Cướp nhưng thực chất là hắn thông báo hắn đã sử dụng avata này rồi. Khổ thân Cướp ơi, tiếc chi cái hình này, chỉ là con khuyên đang bị khám amidan thôi, chịu khó kiếm con khuyên khác há mỏ đèm đẹp đi!
    Bớ Pà con lại có thêm tên cuớp nữa

KtsBim thích bài này.
  7. nttuan_bnd

nttuan_bnd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    66
    hé hé hé, hôm trước ở nhà tên còi em đã tuyên bố cướp cái avatar này của tên cướp, lúc đó tên cướp không có ý kiến gì vì vậy coi như mặc nhiên thừa nhận cái con chim há mỏ là của em hí hí hí. Vì vậy cái avatar này hiện tại thuộc bản quyền sử dụng của nttuan_bnd :lol: :lol: :lol: :lol: :p

KtsBim thích bài này.
  8. haituonglong

haituonglong Giáo sư

Thích đã nhận:
    78
    Hôm trước em thấy đẹp quá nhưng anh Cướp bảo là độc quyền làm avatar nên em không dám lấy, nay không thấy anh Cướp làm avatar, anh tuấn lại cướp lại, nên em mạn pháp cướp lại của anh Tuấn. Từ nay, bản quyền thuộc về haituonglong ạ :p

KtsBim thích bài này.
  9. botia

botia Active Member

Thích đã nhận:
    87
    Giời đất quỉ thân ui!
    có mỗi một con chim há mồm mà các bác cứ tranh nhau giành giật làm gì cho nó khổ! Em chẳng có trình độ gì về chim chóc cả, nên chả biết nó đẹp ở chỗ nào, chiến ở chỗ nào... nữa!

Em thì em thấy cái avatar gà công nghiệp trước đây của bác tuan_bnd đẹp hơn nhiều, vừa ý nghĩa (nhân dịp năm con gà sắp tới), vừa cố vũ mọi người quyết tâm bảo vệ loài gia cầm đang trên đà tuyệt chủng vì H5N1, vừa thể hiện được tinh thần gia đinh đáng quí (nếu không thì ở lớp con em cô giáo bắt tả "đàn gà nhà em" mà làm gì!?).

Bác haituonglong ui, em đọc bài thấy bác thích cá lắm mà, tranh chấp làm gì con chim dở!? Bác cứ hải tượng long mà phệt, to dài hoành tráng bằng mấy lần í chứ...

Em đề nghị hai bác thôi đừng thèm cướp bản quyền của bác cướp nữa, tha cho bác í có chim há mỏ làm avatar mà ăn Tết, các bác ạ!

KtsBim thích bài này.
  10. haituonglong

haituonglong Giáo sư

Thích đã nhận:
    78
    Nói phải củ cải cũng nghe ạ! Nghe lời anh Botia, em đổi lại rùi. Bản quyền từ nay không thuộc về em nữa ạ

KtsBim thích bài này.
  11. cuoptrengianmuop

Thích đã nhận:
    425
    Bớ Tuấn, tôi cố tình ngồi im xem sự thể thế nào đây. HTL đã nhận ra lẽ phải. Chờ ông quay đầu là bờ đấy.

bà con đồng ý với em một điều nhé: Đâu có phải Cướp là dễ đâu, he he...... Cưoptrengianmuop đâu có đơn giản như vậy. ke ke ke ke......

KtsBim thích bài này.
  12. nttuan_bnd

Thích đã nhận:
    66
    hé hé, dạo này không hiểu sao tôi rất hay trơ trơ ra ý. Có lẽ từ khi lấy vợ xong là sinh ra cái tính đó, vợ có nói đi nói lại một vấn đề thì tớ vẫn cứ vậy hì hì. Tớ nói cướp là cướp còn khi nào chán rùi thì tớ lại trả :D

KtsBim thích bài này.
  13. botia

botia Active Member

Thích đã nhận:
    87
    Ối giời cao đất dày ơi! Ối chị bangnhi ơi!...
    sao chị lại huấn luyện anh tuan_bnd ra nông nỗi "trơ trơ" thế kia chứ!
    hị hị...
    Nói thế chứ em cũng hay trơ trơ lắm các bác ạ, nhờ thế mà trụ được với vợ em đấy!
    Bác Tuấn ơi, bác chán rùi thì nhượng bản quyền lại cho em nhá!
    (đừng cho bác Cướp biết!), hị hị :p

KtsBim thích bài này.
  14. coi77

coi77 Còi xương thể bụ

Thích đã nhận:
    3,789
    @HLH: Hôm nào ới bà bangnhi dẫm lên chân ông Hồng Lộ Hán xem có trơ trơ được nữa 0, cứ tinh vi con chim ri.

@bác Tí: Hôm nay bác Tiến chơi lại quả macro của macro he he nhìn ấn tượng lắm ạ, nhưng mà bác phải quay ngược lại đẹp hơn :p

Em đùa thế thôi, ai đời bác tí lại lấy avat của cướp nhỉ hi hi

@HTL: Chú chụp hình em hồng vịt nhà chú đang há mồm làm avat còn ấn tượng bằng mấy lần ấy chứ. Hay là hôm nào cho em ấy tắm nước hầm xương với sa tế thì chụp nhá. Anh là anh khoái ăn đầu lắm lắm hé hé

KtsBim thích bài này.
  15. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    He He, quả này không ai kêu được mà vẫn là "Cướp" đúng không, vì vậy phải ngược lại đấy

dunglequang and KtsBim like this.
  16. cuoptrengianmuop

Thích đã nhận:
    425
    Khiếp quá, không ngờ cái ảnh này nó lại ......... lắm nghĩa thế không bít, hì hì.....

EM không dùng làm avatar nữa, hé hé...

dunglequang and KtsBim like this.
  17. nttuan_bnd

Thích đã nhận:
    66
    Hóa ra cái xã hội con con này của chúng ta cũng ối cướp... hí hí, nhiều người tưởng không phải là cướp mà lại là cướp, nhiều người thì ngó trước ngó sau rồi thì cũng trở thành cướp... khiếp quá. Sắp tới bác Admin phải gương mẫu đứng ra nhận làm trọng tài về bản quyền, ai có gì hay hay mà muốn giữ thì phải bỏ tiền ra mua (dùng cash để mua). Ai mà vi phạm bản quyền thì bác Admin có thể dùng loại bỏ cái ăn cướp và có một hình thức cảnh cáo gì đó ví dụ như treo nick từ 1-5 phút chẳng hạn hì hì hì và hình phạt đó sẽ tăng dần theo độ dã man và độ trắng trợn của việc vi phạm bản quyền. ;)

KtsBim thích bài này.
  18. Duongnguyen

Duongnguyen The last Maya

Thích đã nhận:
    60
    Tội nghịp con mi, mấy bác tính phanh thây nó à, thiện tai thiện tai boong boong :lol:

KtsBim thích bài này.
  19. archpad

archpad ALL in ONE

Thích đã nhận:
    170
    4rom dạo này có 'phong trào' tạo Avatar mới bằng Macro images hay sao ấy nhỉ??? Avatar của Bác tiến là cái gì vậy? Trông cứ như là.....

KtsBim thích bài này.