Chuẩn bị mang quân đi chinh phạt ở Eakar

Thảo luận trong 'Gác cu ký sự' bắt đầu bởi hauphuong, 24/9/13.

1. hauphuong

hauphuong Member

Thích đã nhận:
    141
    thời gian vừa rồi mưa bão nhiều ko đi được ngứa ngáy vô cùng . phần nhớ bạn,phần nhớ nùi rừng.nhưng nhớ nhất là mấy em thổ dặm chưa nhập hộ khẩu được.đợt nắng này sẽ mang quân đi chinh phạt ở eakar.mình ở krongnang, binh sĩ nào đi được thì đăng ký nhé

2. dungtruong cuay

dungtruong cuay Member

Thích đã nhận:
    64
    chào các bác hôi cu gáy đaklak.cho mình xin 1 vé nhé.mình cũng dự định đi eakar nhưng thấy mưa bảo quá nên đành chờ nắng đẹp mới đi.bác chủ động ngày cụ thể nhé.rất vui được hội cùng các bác.thân!!

3. datadc

datadc Hội cu gáy ABV Đăklăk

Thích đã nhận:
    346
    chao bạn!

Bạn dự định đánh ở vùng nào của eakar vây?
    có thể chia sẻ cho a e biết sơ lược được ko?
    Mình ở BMT

Trân trọng!

4. đồngAK

đồngAK Hội trưởng cu gáy ABV Đăklăk

Thích đã nhận:
    19,307
    Bác ở Krong năng chỗ nào vậy? nghe ae mách eka nhiều cao thủ lắm, mà bổi cũng chiến vô cùng, hy vọng ae sắp xếp cùng chinh phạt chuyến này.

5. toiyeuchimgay

toiyeuchimgay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    920
    Binh sĩ cùi bắp xin đăng kí vé được ko vậy mấy anh sĩ quan? nếu ko được tháp tùng vậy mấy sĩ quan cho em đăng kí em bổi trước nha.

6. hauphuong

hauphuong Member

Thích đã nhận:
    141
    Chim ở eakar nhiều và chiến, cao thủ cũng dày đặc đúng như bạn nói. Vì thế chúng ta mới phải mang quân đi bạn ạ. Mình ở xã eatoh thỉnh thoảng cũng về đánh ở rừng cảnh quan rồi kho đạn 864 , hòa khánh ,việt đức ,buôn đôn . . v v . bạn nào đi eakar chuẩn bị nhé . chim nhiều, hay đặc biệt có một rừng chim thổ đủ nước . ae ở đó nhiệt tình và hiếu khách. địa điểm là nt 714, xin nhắc ae một điều rằng <chim rất hay, đủ nước nhưng ko dễ bắt đâu>. nế các bạn có bản lĩnh<cả chủ lẫn chim>thì chuẩn bị nhé. mình sẽ dẫn các bạn đến trận địa tha hồ bắn. nơi nghỉ mình lo còn ăn uống tự túc. <nói nhỏ nghe,chỉ cần rình vợ đi chợ ở nhà lén 1 hai k là ok rồi > đùa tí chứ mình ko nói đâu nghe. mấy thần linh quỉ cái nghe được là. . . mô phật đấy. chờ thời tiết đẹp ta sẽ có lich cụ thể ae nhé. nhớ lau chùi súng đạn thật tốt. đổ kê, mè đậu xanh và ít khoáng cho vũ khí. thân chào

Last edited by a moderator: 25/9/13
  7. đồngAK

Thích đã nhận:
    19,307
    Nghe bác tả mà thấy phê quá, chắc phải cố gắn thui, lịch tác chiến cụ thể như thế nào hả bác?

8. hauphuong

hauphuong Member

Thích đã nhận:
    141
    thời tiết xấu quá mưa suốt cả ngày , đang buồn thì các cu thủ ở chiến trừơng eaka gọi về báo vừa bắt 2 tù binh cực hay giọng thổ đầy đủ nước non .nghe nói các cu thủ ở phố đi xe 4 bánh xuống rình rập mãi ko bắt được.muốn lao xuống ngay nhưng trời mưa quá thôi gắng chờ .đong ak bạn ở chỗ nào vậy?cho mình sdt để khi xuất quân dễ liên lạc nhé .thân chào và hẹn gặp 1 ngày gần nhất

9. binhcuong

binhcuong Hội cu gáy ABV Đăklăk

Thích đã nhận:
    2,440
    Mình cũng ở Krông Năng mình ở thị trấn, bạn ở Eatoh có dịp ra uống cf anh em giao lưu. SDT 0963300383. Rất vui được làm quen. Thân

10. hauphuong

hauphuong Member

Thích đã nhận:
    141
    chào binhcuong ! rất hân hạnh được làm quen . hẹn ngày gần nhất ae mình cf giao lưu nhé .thân chào

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:53 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:21 PM ----------

binh sĩ cùi bắp chim chưa mọc lông mà dám đi đánh cu à?vé đăng kí duyệt rồi nhưng còn thiếu< sữa>thôi

11. binhcuong

binhcuong Hội cu gáy ABV Đăklăk

Thích đã nhận:
    2,440

ancugay, phamngoctam and đồngAK like this.
  12. đồngAK

Thích đã nhận:
    19,307
    Thế là chú Bình lại có đồng đội tác chiến rồi nhé.

phungo, tmc.gogang, ancugay and 2 others like this.
  13. binhbaohiem

binhbaohiem Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    9,842
    Trên các bác sướng thiệt, toàn điểm tốt chim hay mà lại gần, có biết anh kia bắt bổi suốt, kèm và gù thưa là anh ta dẹp hết mặc dù bắt chim hàng ngày.
    Tên địa danh trên đó đọc như tiếng Tây, đọc vài lần nhớ không được, viết toàn sai không à: Daclack; eahleo; ekar; Eatoh... (giống tên thuốc hihi)

Các bác đi về nhớ tường thuật cho anh em đỡ ghiền nhé, dưới này mưa suốt chim mồi nằm nhắm mắt bứt lông không à, cả ngày chẳng gáy một tiếng ...chán lắm.

14. buiquochuan

buiquochuan Active Member

Thích đã nhận:
    298
    Nghe dọng thổ là mê rồi cho em đăng ký 1 con bổi nha phí vận chuyển em chịu.em ở "hàm thuận nam" đt 01684141011 nếu có con bổi hay các anh nhường cho em,em cảm ơn các anh nhiều.

15. hauphuong

hauphuong Member

Thích đã nhận:
    141
    mình ở thôn tân phương,hôm nào có việc đi qua ghé chơi giao lưu cu cò dt.0969406706 chào nhé

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:28 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:19 PM ----------

nước ngoài mà anh !thích vượt biên tới đây 1 chuyến ko ?ae sẵn sàng giúp các cu <tặc> tị nạn. bảo đảm ko dẫn độ về bàn giao cho cu <cái>.anh yên tâm chưa? thân chào

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:38 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:28 PM ----------

hàm thuận nam ,nghe quen quen mà tỉnh nào bạn nhỉ?chim giọng thổ hay rồi nhưng tiêu chí của con chim bạn thich phải thế nào?vd .ngoại hình,tính tình,nước non cụ thể nhé

ancugay and Tuan bmt like this.
  16. toiyeuchimgay

toiyeuchimgay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    920
    Eakar là ở chổ mô vậy ? Từ Tp. Mang tên Bác lên đó là bi nhiu công tơ mét vậy ta. Ai biết trả lời giùm đừng cho em trái bom chít liền. Tôiyeuchimgay đăng kí bổi khủng trước rồi ai đăng kí sau thì chờ tới lượt nha. Chi phí vận chuyển cũng như tiền xăng, mồ hôi, nước mắt cũng như "xương máu " (hihihi) ..... của các đồng chí trong đợt càng quét lần này tôi sẽ ... sẽ sao ta chẳng lẽ ghi tên vào sử sách lộn sổ sách để có dịp hậu tạ. Cám ơn các đồng chí trước nhìu thật nhìu!

17. dungtruong cuay

dungtruong cuay Member

Thích đã nhận:
    64
    từ TP mang tên Bác đi eaker khoãng 450km thuộc đaklak. tối ra bến xe miền đông,lên xe ngũ 1 hơi sáng mai 5h là có mặt ở eakar lúc đó alo ae thổ địa tác chiến được rồi.đúng như bác hauphuong đã nói.làm chuyến đi các bác cho sướng người.

18. bocang

bocang Active Member

Thích đã nhận:
    106
    ở sau z30 có bầy cu gù trong hết ý nhưng hơi kém nước đầu , nhớ mồi phải cứng gù mới bắt được chim dữ ,chứ đăng ký ở đác lắc xa quá chim bay mỏi cánh ! HI HI

19. Lê_Nguyễn

Lê_Nguyễn Hội cu gáy ABV Đăklăk

Thích đã nhận:
    2,278
    Đang mưa gió quá chán thật, em ở Krông Păk bữa nào nắng ấm cụ Tín có đi alo em với nha.

20. trungkiendaklak

trungkiendaklak Hội cu gáy ABV Đăklăk

Thích đã nhận:
    1,015
    anh bình dạo này sao yêm hơi lặng tiếng dử vây anh . lâu rồi anh em mình k tác chiên cùng nhau bưa nào em ve anh em mình cùng di rưng nha anh .thân chào anh

ancugay, binhcuong, Tuan bmt and 4 others like this.