CHÚC MỪNG SINH NHẬT AQUABIRD

Thảo luận trong 'Quán Cà phê Họa mi' bắt đầu bởi HungNews-nt, 1/6/11.

1. HungNews-nt

HungNews-nt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    9,537
    CHÚC MỪNG SINH NHẬT AQUABIRD LẦN THỨ VII

Kính chào tất cả các bác trên khắp mọi miền đất nước!
    Nhân dịp Diễn đàn Aquabird sinh nhật lần thứ VII, thay mặt cho BCN CLB Chim Họa mi Khánh Hòa mạo muội lập topic này để mọi người cùng vào gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến Ban Quản trị Diễn đàn Aquabird!
    Đầu tiên, thay mặt cho BCN CLB Chim họa mi Khánh Hòa gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất tới Ban Quản trị Diễn đàn Aquabird đã tạo ra một sân chơi vô cùng bổ ích, từ đây anh em có điều kiện học hỏi, giao lưu, kết tình bằng hữu với tất cả các thành viên trên mọi miền Tổ Quốc. Nhờ diễn đàn mà CLB của chúng tôi đã học hỏi được rất nhiều và một điều vô cùng quan trọng là đã kết tình thân với một số thành viên trong diễn đàn. Ban đầu chỉ là trò chuyện qua diễn đàn. Sau đó đã trở thành những người bạn của CLB... những kỷ niệm, những chia sẻ còn rất nhiều, qua topic này rất mong các thành viên cùng chia sẻ!!!
    Nhân dịp Sinh nhật lần thứ 7 của Diễn đàn Aquabird, chúng tôi gửi tới diễn đàn một loài hoa đặc trưng cho dân tộc Việt Nam (Quốc hoa)

Ảnh Quang Bảo
    Trong bữa mừng Sinh nhật không thể thiếu "Quốc Túy"- xin gửi tặng diễn đàn "Quốc lủi"

Và cuối cùng là có chút lễ mọn xin gửi tặng diễn đàn:

Thưa Ban Quản trị Diễn đàn, trong dịp Sinh nhật này, BCN CLB Chim họa mi Khánh Hòa muốn gửi một chút quà đến dự tiệc Mừng Sinh nhật lần thứ VII Diễn đàn Aquabird thì gửi theo địa chỉ ntn!
    Hay gửi theo địa chỉ ghi trên Thiệp mời dự sinh nhật của ABV

Và nếu có thể Ban Quản trị có thể cho số tài khoản để mỗi thành viên có thể gửi quà hay hiện kim mừng sinh nhật diễn đàn!

Trước khi dừng bút, xin một lần nữa cảm ơn Diễn đàn Aquabird!

Last edited: 1/6/11
  2. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Thay mặt diễn đàn Aquabird xin gửi lời cảm ơn thật trân trọng tới BCN CLB Chim Họa mi Khánh Hòa, cảm ơn các thành viên Aquabird Khánh Hòa rất nhiều.
    Những món quà mang ý nghĩa đặc trưng rất giàu tình cảm của anh em thành viên ABV Khánh Hòa với Ban Quản Trị diễn đàn cũng là những món quà mà các bạn đã gửi cho toàn thể thành viên của ABV, BQT xin ghi nhận những món quà đầy ý nghĩa trên.

Diễn đàn mong muốn mọi thành viên đi dự sinh nhật diễn đàn thật vui vẻ, như vậy đã thật là đáng quý và đáng trận trọng rất nhiều rồi. Nếu có điều kiện cho phép các Bạn có thể cùng tới tham dự sinh nhật ABV tại địa điểm gần nhất như TPHCM hoặc tham dự bất cứ đâu mà ABV tổ chức sinh nhật lần thứ 7 này.

Theo gợi ý của GHT với hiện kim các bạn thành viên ABV Khánh Hòa muốn đóng góp các Bạn có thể tự lập 1 quỹ riêng cho CLB ABV Khánh Hòa, gọi là quỹ từ thiện ABV Khánh Hòa, khi có điều kiện chúng ta sẽ cùng làm công tác từ thiện nhé các Bạn.

Xin gửi tới các bạn thành viên ABV Khánh hòa hình sau.
    Một lần nữa xin chân thành cảm ơn.

3. toilavu

toilavu Moderators

Thích đã nhận:
    5,261
    Ảnh Hoa sen ở trên tác giả là Quang Bảo, đề nghị chú Hưng ghi tên tác giả vào bài viết

4. HUY HNNT

HUY HNNT Lãng du

Thích đã nhận:
    7,987
    Cám Ơn Chú News đã thay mặt Anh Em CLB chim Họa Mi Khánh Hòa nói riêng và Anh Em trên Diễn Đàn nói chung , đã lập ra topic này để Anh Em có dịp bày tỏ tình cảm của mình với Sinh Nhật của ABV . Vì sự phát triển của NIỀM ĐAM MÊ , vì sự phát triển của DIỄN ĐÀN , tất cả chúng ta hãy chung tay xây dựng ABV TRONG SẠCH VÀ VỮNG MẠNH . Một lần nữa xin cám ơn .

5. HungNews-nt

Thích đã nhận:
    9,537
    Cảm ơn Ban Quản trị Diễn đàn ABV!
    Từ khi được thành lập đến nay, Quỹ từ thiện làm việc thiện là một trong những tôn chỉ hoạt động của CLB nên Quỹ đã được hình thành ngay từ những ngày đầu, tháng đầu ....

6. HUY HNNT

HUY HNNT Lãng du

Thích đã nhận:
    7,987
    Và được đặt lên hàng..... đầu nữa Chú News ơi . heheheheehhe .

7. HungNews-nt

Thích đã nhận:
    9,537
    Chúc buổi sinh nhật lần thứ VII của Aquabird thành công tốt đẹp! Anh em vui vẻ, đoàn kết, thân tình! Tất cả đồng tâm, đồng sức, đồng lòng vì sự phát triển chung!

8. HUY HNNT

HUY HNNT Lãng du

Thích đã nhận:
    7,987
    Chúc cho buổi Sinh Nhật AQUABIRD thành công tốt đẹp . Các MOD sớm đưa hình anh buổi SN lên DĐ cho Anh Em ở xa chúc mừng nhé . Thân .

9. NGHI_PhapSu

NGHI_PhapSu Pháp Sư

Thích đã nhận:
    8,061
    Chào Anh Em ...!!!
    NGHI , PHƯƠNG và cụ VŨ mới đi dự sinh nhật ABV lần thứ 7 khu vực miền Nam dìa ... không khí rất là náo nhiệt , sôi động ... ZUI ZẺ ...
    Chỉ có một điều đáng tiếc là các anh em Hội Họa Mi HOÀNG VĂN THỤ đăng ký rất nhiều nhưng không có ai đi dự SN ABV hết ... đúng là buồn ơi là buồn ...!!!

10. trantrongtam

trantrongtam Active Member

Thích đã nhận:
    47
    bác ngiphapsu oi. bác có thể cho em link bài viết họa mi tốc ký của bác được không ạ

11. HungNews-nt

Thích đã nhận:
    9,537
    Trong chuyên mục chim họa mi này nè! Em dò lên các trang trước hoặc ở đầu trang có mục tìm kiếm em gõ vào hay vào google tìm đều được cả!

12. NGHI_PhapSu

NGHI_PhapSu Pháp Sư

Thích đã nhận:
    8,061
    @ trantrongtam : trong mục Chim Họa Mi hiện tại thì em lui về trang 17,18,19 thì sẽ có cả 3 bài Họa Mi Tốc Ký 1. 2. 3.