Chuyển giao .... kinh nghiệm.

Thảo luận trong 'Chuyện khác - Chúc mừng - Thư giãn' bắt đầu bởi Traitimcodon, 31/5/07.

1. Traitimcodon

Traitimcodon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    Hôm nọ, mình uống bia với bạn ,nhưng uống không nhiều, trên đường về mình nghĩ được một ý tưởng hay hay ... Về đến nhà, mình giả vờ say, Vợ mình chưa bao giờ thấy mình say tệ như thế, chạy ra đỡ mình. Mình vả cho cô ấy một cái (nhẹ thôi, nhưng cũng đủ đỏ má) và đẩy ra, quát: "Cô là đứa nào, ngoài Vợ tôi ra, chưa có đứa con gái nào đụng được vào người tôi, nghe chưa". Và mình lỉnh luôn vào buồng lăn ra ngủ. Khuya mình dậy ăn cơm. Lạ lắm, thấy mình dậy, vợ ngoan ngoãn dọn cơm, lấy ghế ngồi ngắm mình ăn mà mặt lại rạng rỡ lạ, lại còn tủm tỉm cười. Híc, híc ... mình thì được trả thù mà Vợ mình lại sướng ... Ặc ặc ... =)) ...b-( b-( b-(
    (Sưu tầm)

2. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    hay quá.....nhưng em chưa dzợ sao dùng được....mà cá voi em dữ lắm...say say sỉn sỉn về chưa kịp nói thì cá voi quất cho 1 phát văng đường ngay í b-( b-( b-( :crying: :crying: ....chắc chưa kịp tát ẻm đâu ?
    Say gì mà vợ còn k nhận ra thì ra đường mà ngủ nhá......em sợ vụ này lắm....#:-S #:-S #:-S :crying: :crying:

3. LongXD

LongXD Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
    :laughing: Cá voi dử quá phải dụ mà câu cho bằng được thui ku ơi, :eek: xài kunfu thì có ngày chuyển ra gầm cầu mà ở đó:eek: , mới cá voi mà chụi còn không nổi mai mốt cưới về thành cá mập là người thẹo không ý=)) =))

4. Cudum

Cudum Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    kekeke ,em thấy hơi khó đấy ,muốn tát yêu hơi bị khó ,các bác về nhà chắc gì chị ra đón ,chị đóng cửa lại cho ở ngoài đến sáng thì mệt đó kakaka

5. khanh123

khanh123 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    152
    em chưa có vợ làm sau dùng được cái công nghệ cao nầy.Cái nầy mà làm không khéo là tôi mạng luôn đó,chỉ có nước ra mái hiên thôi.hehehe............