Chuyện lạ:Kim Long Úc râu không quặp!!!

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh cá Rồng' bắt đầu bởi HO@NGLONG, 4/7/08.

1. HO@NGLONG

HO@NGLONG Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Số là mình mới đi Nha Trang về :x ,và có đi uống cafe ở quán cafe Tango địa chỉ là 100/1A đường Trần Phú,thành phố Nha Trang.Trong lúc uống cafe trên lầu mình phát hiện ra em KLU này của chủ quán :x ,và đặc biệt là râu em nó không quặp như những em KLU thông thường :applause: ,người em nó thì đen nhưng vẫn có viền đỏ người đặc trưng của KLU,tiếc là mình không mang máy ảnh nên chỉ kịp dùng đt chụp vài tấm em nó về cho mọi người thưởng thức (hông hiểu sao ở đâu có cá rồng là mình nhạy cảm thế hông biết)

đây đây,mọi người nhìn kỹ nhé,râu em nó tuy ngắn nhưng không hề quặp đâu

Đây là một minh chứng cho thấy KLU râu chưa hẳn là đã quặp khi lớn như mọi người vẫn nghĩ trước đây
    Nếu có bạn nào muốn xem để tìm hiểu thực hư thì có thể đến địa chỉ quán cafe trên để xem tận mắt,em nó nằm trong phòng máy lạnh ở tầng 2 đó.

2. ngudoccuibap

ngudoccuibap Member

Thích đã nhận:
    0
    Cám on bạn đã chia sẽ thông tin, nhưng hình thì mờ quá chẳng thấy được gì hết, tiếc thật.

3. HO@NGLONG

Thích đã nhận:
    1
    hình mờ áh??do hồ hơi tối và máy mình không có flash vậy để mình chỉnh sáng lên cho các bạn xem,xin thông tin thêm một tý là hồ em nó có để lũa và sỏi

4. jamie

jamie Active Member

Thích đã nhận:
    1
    tiện thể cho em hỏi con nay ? cm ,lúc trước mình mua KLU 20cm ,râu giống như vậy nhưng tới 40cm thì bị cong hết

5. HO@NGLONG

Thích đã nhận:
    1
    em này mình thấy thì đã hơn 40 cm rồi bạn àh,chính vì nó lớn mà râu hông quặp nên mình mới chú ý nhiều đến nó đó!!!

6. trinh phuong an

trinh phuong an Moderator

Thích đã nhận:
    290
    Râu như vậy cũng không có gì lạ.Tuy không quăn nhưng cũng không thẳng như râu cá rồng châu á.Râu không quăn nhưng mềm và chĩa sang 2 bên.