citythaibinh ! Gửi lời cảm ơn . . .

Thảo luận trong 'Gà tre – Gà cảnh' bắt đầu bởi citythaibinh, 16/3/13.

1. citythaibinh

citythaibinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    327
    Thứ 5 vừa qua !!! AE trong CLB Gà Tre Hải Phòng ( FACE BOOK )
    Trước tiên xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến anh em Hp đã không quản ngại đường xá xa xôi đã ghé qua giao lưu với mình. Chúc anh em gặt hái đc những đỉnh cao của đam mê nhé.
    Mà mình sẽ thu xếp 1 ngày gần nhất sang giao lưu với anh em... để giao lưu và học hỏi ki nghiệm của anh em trong công tác chăm gà =) và công tác tổ chức của anh em. chứ phong trào bên mình có phần khởi sắc nhưng công tác tổ chức vẫn đang là vấn đề nan giải .... hehe chú Toàn tổ chức và kêu gọi anh em tốt quá mình hơi ghen tỵ đó her....
    Thứ 5 vừa qua !!! AE trong CLB Gà Tre Hải Phòng ( FACE BOOK )
    Đã ghé qua thăm cái trang trại nhỏ của mình. anh đã có dịp giao lưu với nhau... và dưới đây là 1 số hình ảnh anh em Hp đã ghi lại đc .....
    AE xem qua nhé !!!
    1. chụp ảnh lưu niệm ...
    2. khu chăn nuôi vẻn vẹn 20m2 !!!
    Đông quá chen lấn quá ... em có 20m2 thôi mà làm gì mà đông thế =))
    3. Tăng 1 anh đi say sưa chút...
    Tăng 2 anh em đi đàn ca ...
    [​IMG][​IMG]
    4. Ra về cũng phải có chút lễ vật chứ !!!
    Mình gửi tặng anh em CLB gà cảnh HP trên face book 2 chú gà mái tốt đc lựa ra để thay gà mái nọc đợt tới cho anh em Hp mang về để nuôi dưỡng đam mê, mong sao 2 chú mái tơ sẽ con đàn cháu đống trong tương lai....
    Cụ thể 1 bạn thanh niên trai tráng đã đc tuyển chon đứng lên nhận lễ vật của citythaibinh gửi tặng ^^!
    He He !!! phần chém gió xin hết . Và cuối cùng xin cảm ơn 1 lần nữa đến anh em Hải Phòng lời cảm ơn chân thành nhất ... chúc anh em luôn giữ vững lửa đam mê.
    Khuyến mãi thêm cho AE chú chuối nọc mà bữa trước anh em chưa xem...

2. thientoancpt

thientoancpt Member

Thích đã nhận:
    93
    Bài viết ngắn gọn và súc tích quá anh Hùng ơi... Anh em bên HP rất vui vì sự đón tiếp nhiệt tình của anh, mong có dịp đón tiếp anh trong 1 ngày gần đây nhất. Chúc anh luôn mạnh khỏe và ngày càng đổ được nhiều gà đẹp.