CLB gà tre kiểng Vũng Tàu.

Thảo luận trong 'Sinh hoạt cộng đồng Gia cầm' bắt đầu bởi hhhh, 20/4/10.

1. hhhh

hhhh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,188
    Phụng_gatre 0982817823 Công_gatre 0908221104 Hưng_gatre 0928792222 Long_gatre 09.......... còn ae nào chơi gà ỏ vt thi báo danh nhé.càng đông càng vui nhé.cn nào cũng off cafe nha:laughing::laughing:

2. minhtanvnn

minhtanvnn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    318
    em ở vũng tàu nè: minhtanvnn 0904.316.312

Mới đi cafe với anh Phụng về, lên đây post báo danh luôn, hehe

đây là con gà em em yêu quý ^^

Last edited: 11/5/10
    chienlx, gadep, hoacuc and 1 other person like this.
  3. minhtanvnn

Thích đã nhận:
    318
    Chào các bạn, anh, chị, cô, chú, thím, bác, ông ...vân vân và vân vân.. những người đam mê gà tre kiểng nói chung....

Để niềm đam mê và kĩ năng chăm sóc .... về gà tre kiểng của chúng ta được toàn diện hơn, em và một số người ở Vũng Tàu muốn hội ngộ những người đam mê gà kiểng ngồi lại với nhau để cùng chiêm ngưỡng, nhận xét, bình luận, trao đổi kinh nghiệm với nhau về những tất cả những thứ xoay quanh con gà.....

Chủ nhật tuần này vào lúc 8:00 AM (16/05/2010) sẽ có 1 buổi cafê giao lưu anh em Vũng Tàu, em rất mong mọi người dù lớn hay nhỏ, dù nam hay nữ, dù già hay trẻ, đam mê, yêu thích gà tre (tất cả các loại gà : serama, thái, tân châu, mã lại, tre rặt ....) hãy bỏ chút thời gian gặp mặt anh em để cùng nhau phát triển niềm đam mê nhé!

Mọi người có gà xấu hay ko có con gà nào cũng đừng ngại ngùng ko dám giao lưu, miễn có niềm đam mê, yêu thích thì chúng ta hội ngô là niềm vui rồi! hãy gọi cho em qua số điện thoại 0904.316.312 Tân (em 25 tuổi) Hoặc mọi người để lại số điện thoại dưới đây, em sẽ gọi lại để nói rõ chi tiết hơn!

Thanks!

4. hhhh

hhhh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,188
    hay quá ! còn a e nào ơ Vung Tàu thì lên tiếng đi.of ơ quán đồi cát up gà thoải mái.. mỗi tội chưa có bội kẽm.bữa đó mua k biết kịp k?hahahaha.a phải mang gà + bội theo quá hehehe

TIEU GIANG HO thích bài này.
  5. phungnhat

phungnhat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    153
    Hihi!chào các bạn!chủ nhật này 16/05, đây là bữa off gặp mặt đầu tiên của anh em VT,do đó sẻ có nhiều thiếu sót.Mình nghĩ các bạn nên tổ chức gặp mặt tại nhà Tân(sau lưng quán càe Đồi Cát, địa chỉ 740/1 Bình giã) vì Tân đã chuẩn bị được một số bội nhốt gà sẳn rồi và ca fe cũng ngay bên cạnh luôn rất tiện!Thân mời tất cả anh em có niềm đam mê gà nói chung đến giao lưu trao đồi, khi đi các bạn nhớ mang theo gà để ngắm luôn nhé!thân chào!
    PS:Anh em nào có mấy ảnh nhớ mang theo nhé để ghi lại vài dấu ấn lần đầu tiên gặp mặt của anh em VT, Hưng có quen ai bên Long Hải thì mời giao lưu luôn nhé!bb!

Last edited: 13/5/10
  6. minhtanvnn

Thích đã nhận:
    318
    em có máy ảnh rùi, mọi người chỉ cần đem gà theo để ngắm nghía là ok rùi! ko đủ bột thì lấy dây cột hay bỏ zô lồng chim, ^^

TIEU GIANG HO and phungnhat like this.
  7. free_man

free_man Well-Known Member

Thích đã nhận:
    411
    điểm danh cái luôn nha.công (free_man)0908221104.thấy nhiều người ở vt lắm mà ta.đâu hết rồi ae

8. minhtanvnn

Thích đã nhận:
    318
    Vũng Tàu - Buổi Off gà tre đầu tiên của anh em vào lúc 8:30AM 16/05/2010

Mình rất vui vì đây là lần đâu tiên Off mà có nhiều anh em đến tham gia và rất nhiệt tình :x
    Đây là vài tấm hình em vội vàng chụp nên chưa được chi tiết lắm! Rất cám ơn anh em đã không ngại gần xa hội ngộ có mặt ngày hôm nay :D Cũng mong là tuần sau anh em sẽ đến nhiều hơn và có thêm nhiều thành viên mới gia nhập!

chienlx, gadep, minhtien and 17 others like this.
  9. bi_gv

bi_gv Well-Known Member

Thích đã nhận:
    278
    chắc bữa đó vui lắm ha mà vũng tàu là chỗ nào vậy a.................................

minhtanvnn thích bài này.
  10. free_man

Thích đã nhận:
    411
    chụp hình mà không nói đễ làm dáng trời...nói chung buổi đầu vậy là vui rồi,mong cho hội mình càng phát triển.Hôm nay chỉ buồn e gà bị gãy móng chân:( tội e nó còn bị rớt xuống hồ nửa

11. phungnhat

Thích đã nhận:
    153
    Cảm ơn anh em đã nhiệt tình tham gia!hẹn gặp lại anh em tuần sau!anh em ai có bạn bè thích chơi gà thì rủ tham gia cho vui nhé!tks!

---------- Post added at 10:21 AM ---------- Previous post was at 10:03 AM ----------

"chắc bữa đó vui lắm ha mà vũng tàu là chỗ nào vậy a................................. "
    Địa chỉ 740/1 bình giã f10 vtau!có dịp mời bạn tham gia cho vui!sáng chủ nhật hàng tuần nhé!thân chào!

12. hhhh

hhhh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,188
    ax chụp hình mà k nói .tuần tới mình mang ga đi tai bửa ngủ quyên sr mọi người hehehe.ma sao đi đông vậy sao lên đây có mấy người vậy nè .thàng ku long voi ku duy co nick abv k công ỏi.kiu điêm danh đi........................a còn đang cầm cái nồi cơm của nó nè hahahaha

13. free_man

Thích đã nhận:
    411
    duy kô có nick bên abv a ơi.chắc nó để đó cho lần sau a rước nó luôn đó

14. phungnhat

Thích đã nhận:
    153
    Chủ nhật tới 23.05 lúc 08.00h sáng anh em nhớ tham gia và mang theo gà nha!gà gì cũng được nha miễn là có mang đi!thân chào!

15. minhtanvnn

Thích đã nhận:
    318
    tuần này off là phải làm vài thùng bia nha anh em, lai rai 8 dóc mới đã, say say thì ngắm gà mới đẹp, từ hạng nhẹ tới hạng nặng có men zô là thấy đẹp àh, kaka :-*

16. triviet

triviet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    505
    ae đi off vui nhỉ. em cũng ở tỉnh vt nhưng tuốt dưới Xuyên Mộc mà bây giờ lại đang học ở tphcm ko biết có tham gia với ae đc ko nữa, mỗi lần đi off vác con gà từ dưới XM chạy 50 cây số chắc e nó tiêu quá.

Last edited: 20/5/10
  17. minhtanvnn

Thích đã nhận:
    318
    off từ sáng đến chiều mà, từ từ thong thả cũng ko có vấn đề gì đâu bạn ơi ^^, khi nào về vt thì cố gắng off với a e nha!

TIEU GIANG HO and triviet like this.
  18. VY_GAKIENG

VY_GAKIENG Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    2,666
    hy vọng ae vungtau ngày càng đông vui hơn .đẩy mạnh phong trào cao hơn .chúc mừng ae sớm thành lập một câu lạc bộ .cho ae sg dc chia sẽ những con gà đẹp vungtau .......................

19. phungnhat

Thích đã nhận:
    153
    ae đi off vui nhỉ. em cũng ở tỉnh vt nhưng tuốt dưới Xuyên Mộc mà bây giờ lại đang học ở tphcm ko biết có tham gia với ae đc ko nữa, mỗi lần đi off vác con gà từ dưới XM chạy 50 cây số chắc e nó tiêu quá.
    Có xe bus từ Xuyên Mộc về VT đó bạn!bạn đi xe bus cho tiện!

20. hhhh

hhhh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,188
    chùm gà rừng bữa nay lên tiếng òi.bữa nào rảnh xuong vt chơi đi.neu xa muon đi kem cong việc ji đó thi đõ hơn (rủ bạn gái đi chơi ) 1 công 2 hahahaaaaaaa