Clip gà ra trường, nhờ các sư kê chỉ giùm e út cái. Thanks!

Thảo luận trong 'Phòng chiếu phim (Gà)' bắt đầu bởi killert113, 6/3/11.

1. killert113

killert113 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    852
    Nhờ các sư kê nhận xét giùm e con gà này nhá, điều xanh đuôi lao, mồng trích, e nó trạng 2,6kg, e gọi nó là bede vì nó suốt ngày kêu ổ như gà mái và nằm vùi cát :
    [​IMG][/IMG]
    E hơi gà nên cho e hỏi cái này cái : tại sao con gà này ra trường đã 4 lần và toàn thắng hết nhưng mỗi lần thắng trận về là bị rót gần 2 tuần lễ mới cự lại, dù cho có dính cựa hay không. Mới ra trận hôm thứ 6 này, đá với con gà điều vàng, nặng hơn 2 gạch( 40g ), không dính cựa nào nhưng về vẫn bị rót, có clip kèm theo. Nhờ các sư kê chỉ cho e cách trị cho nó hết rót giùm e cái e cám ơn nhiều lắm.
    [video=youtube;MzoaSTSVl7M]http://www.youtube.com/watch?v=MzoaSTSVl7M[/video]

axi, longty, khachuyv and 11 others like this.
  2. megacua

megacua Well-Known Member

Thích đã nhận:
    30
    mới thấy bên 5s , lại thấy bên này. Chúc mừng bạn có 1 em gà lạ.

3. killert113

Thích đã nhận:
    852
    hihihi bon chen qua đây giao lưu với ae mà, sẵn nhờ mọi người giúp đỡ tư vấn giùm luôn

4. chungganoi

chungganoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,445
    234 ấp 5 xã mỹ thạnh huyện giồng trôm Bến Tre
    còn gà này tôi thấy nó bị cầu chục cây cựa chứ làm j mà hok bị đá te tua luôn mà hok bị cựa cũng lạ à heheh có j sai xin bỏ wa

5. killert113

Thích đã nhận:
    852
    con gà e đá bữa trưa thứ 6, nếu có cựa tới giờ cũng không thể lành được đúng không. Ngày mai a lên đây e đưa gà cho a kiểm tra, nếu có dính cây cựa nào e tặng a luôn con gà, còn k a e uống cà phê giao lưu cũng được.
    E hiện ở bến cát - bình dương, rất thích giao lưu với ae và học hỏi kinh nghiệm

chungganoi thích bài này.
  6. mayhabuoj

mayhabuoj New Member

Thích đã nhận:
    6
    anh chung xem kĩ lại video đi thi sẽ thấy con điều vàng dâu có đá được cái nào đâu . nó chỉ đ được 2 chân thôi mà trớt quớt hà . con điều vàng đó quá dở . gà của bạn nạp lùa + bo lớn nữa => gà hay

chungganoi thích bài này.
  7. chungganoi

Thích đã nhận:
    1,445
    tui thấy chân đầu nó bị con điều vàng 1 cặp ngực cha nó rồi zậy mà hok trúng cựa chắc con gà kai đá bằng cái đầu gối wa heheheh zậy chắc Chung coi bậy mới zo nghề hok biết Chung đã nói có j sai bỏ wa mà hehehe

Last edited: 6/3/11
    gadieu thích bài này.
  8. VOTUONGLUAN

VOTUONGLUAN Member

Thích đã nhận:
    3
    mình thì thấy con điều vàng đá vậy chứ chưa chắc có cựa. con gà của bạn đá hơi thấp nhưng đá cụa dữ quá, quăng 1 cặp không hà. thọt toàn vô nách đối thủ (thấy sao nói vậy)hiii. gà hay, chúc mừng bạn nha

9. GaThaiLand

GaThaiLand Well-Known Member

Thích đã nhận:
    138
    thằng chung mày cứ thế...ae nói thì mày nghe đi...lèng èng cho mệt...àh sr mấy ae trong dđ tại 2 ae tui 2 lúa mới quê lên chân ướt chân ráo có gì đừng trách nhen mấy a ...mong đc làm quen với ae

mã lang and chungganoi like this.
  10. killert113

Thích đã nhận:
    852
    có gì mà bỏ qua a, e xem trực tiếp mà còn không tin nữa, về vạch tìm muốn chết đó. sau đó cá mấy chai C2 uốg nữa chứ. e còn phải học kinh nghiệm a nữa mà, thanks a. ae giao lưu chơi mà

Last edited: 6/3/11
  11. forgetmenot

forgetmenot Well-Known Member

Thích đã nhận:
    493
    gà bạn killert113 đá bo ghê quá, chúc mừng chủ kê nha,mong giao lưu với bạn nha, mong giao lưu với bạn gathailand nha,

12. GANOIGIONGTROM

GANOIGIONGTROM Well-Known Member

Thích đã nhận:
    624
    mình thấy con điều vang dóng một cặp nhưng không biết có dấu cựa không? gà bạn lùa, chân lớn, nhưng cựa không nghiệp lắp, nếu không đã tiến con điều và lên đường từ lâu rồi chứ còn đâu mà chạy, theo mình thấy con điều về cũng như cái rổ

13. chungganoi

Thích đã nhận:
    1,445
    chắc bạn kill... ko cần gạt anh e mình làm j đâu hehehe bạn kill đừng jan nha tại bạn kêu a e ý kiến nên Chung mới có ý kiến chơi ko dc giận à rất vui dc làm wen bạn.còn con gà thì bạn đâu cần kêu Chung ra kiểm nghiệm làm j vì nó có bị cựa hay ko nó vẫn là gà của bạn mà Chung nói bậy chơi thôi hehheeh

---------- Post added at 05:50 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

Chung hok biết chơi gà nên nói bậy bạn ơi heheeh a e thông cảm

14. GaThaiLand

Thích đã nhận:
    138
    sẵn sàng làm quen với a trai...a ở đâu ..tranh thủ ghé nhà thăm a cái :D....bữa giờ cũng thấy a bót gà nhìu mà chưa đc diện kiến a kekeke

forgetmenot thích bài này.
  15. killert113

Thích đã nhận:
    852
    thôi e trai giỡn chơi a Chung đừng có giận nha, tại e xa quá muốn giao lưu với ae mà không có điều kiện được, có gì thì các a thứ lỗi cho e nha.

16. forgetmenot

forgetmenot Well-Known Member

Thích đã nhận:
    493
    gathailand nhà ở siêu tốc nguyễn văn linh phải không? anh ở gần hãng nhôm kim hằng,bữa nào anh ẵm con gà nọc ở mục gà thả vườn đá với gà em nha(băng cựa chốt lại xổ cho đã rồi bắt ra về đạp mái tiếp) hijjjjjjj, gà anh thích hợp với nhiều món lắm em ơi, chạy vòng vòng bụi sả dễ thương lắm, chúc em nhiều chiến thắng nha

17. namthanhloi

namthanhloi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    182
    Gà đá túi bụi vậy mà ko bi cựa hả ta ? khó tin khó tin ! Mình có nói gì bậy mong killert113 đừng buồn nha vì 2 con đá như vậy mà không trúng cựa nào thì.....chuyện là thật đó. :(

18. killert113

Thích đã nhận:
    852
    chắc tại con gà vàng đó đá không xài cựa đó bro ơi. chứ e nói là đúng sự thật. Post lên ae coi chơi giao lưu.

19. GaThaiLand

Thích đã nhận:
    138
    ukj a thoai....e thì cũng thoải mái lắm...sổ thì vô tư còn đá thì.... xin thua bậc tiền bối.... bữa nào mang qua e rủ thèng chungganoi qua choi cho vui luôn nhen a..... sẵn thêm bác motdoidamme luôn kakaka

20. chungganoi

Thích đã nhận:
    1,445
    thôi m Tỹ gà t gà chó tha cho t đi.gà t hok dám đụng bác forgetmenot đâu Bác này bữa nói chuyện shock hông tao là tao hok mê rồi m chơi 1 mình đi đừng kéo tao zô t hok khoái