clip lửa đá người của Lợi bitis-phương lâm -tân phú-đồng nai

Thảo luận trong 'CHÍCH CHÒE LỬA' bắt đầu bởi tieuthumtv, 6/10/08.

1. tieuthumtv

tieuthumtv Member

Thích đã nhận:
    1
  2. gahoang

gahoang Active Member

Thích đã nhận:
    3
    Nhìn chim giữ đó bạn nhưng có chị hót ko vậy nhìn nó chụp giữ quá, nhiều con xung quá ít hót lắm, dù sao cũng xin chúc mừng bạn có con chim như vậy

3. tieuthumtv

tieuthumtv Member

Thích đã nhận:
    1
    nhà mình ngay chợ Phương lâm đó bạn.Con này mình bán 3tr vì là chim đi bẫy rồi nó hót thì khỏi chê và cũng chưa sợ con bổi nào khi đem đi đánh cả.có gì bạn quan tâm thì wa giao lưu với mình.mình còn một em nữa hót cực ghê nhưng ko đá tay .hình em nó đây :

4. gahoang

gahoang Active Member

Thích đã nhận:
    3
    Nhìn chim đẹp đó bạn, hà tiện thể cho mình hỏi 1 chuyện ở nhà mình cũng có nuôi 1 em cũng dc 7 năm rồi nhưng năm nay e nó thay lông khó quá bạn ơi nếu tính ra nó thay lông rồi đó nhưng chỉ dc phần lông đầu còn tất cả vẫn chua thay, lông thì so xác lắm, chim mình dở dở ương vậy nên làm chim kém di nhiều nhưng con này chơi hay nên mình mới để lại cố thay lông cho nó, nhưng mình hết cách rồi, ko thể nào rớt lông nổi dù chỉ 1 cộng mình lo quá, mấy ae có cách nào ép cho nhanh rớt ko vậy có thể chỉ mình dc ko?mình sẽ áp dụng xem sao chứ giờ mình ko thể cho chim rớt lông nổi.Cảm ơn ae.

5. hungphambte

hungphambte Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    Chú nó đẹp quá, rất tiếc mình ở quá xa, nếu không thì bay qua gặp bạn ngay rồi. Nhìn thấy mà ngưởng mộ. đẹp thật.