Clip my nhà, mời các bác xem!

Thảo luận trong 'Chim Hoạ mi của thành viên' bắt đầu bởi zNavy, 12/3/10.

1. zNavy

zNavy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    507
    Thỉnh thoảng kê thử 2 em nó xem thế nào! :)

<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/_CRL1Sp5CuY&hl=en_US&fs=1&color1=0x234900&color2=0x4e9e00"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/_CRL1Sp5CuY&hl=en_US&fs=1&color1=0x234900&color2=0x4e9e00" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

Và đây là dung nhan 2 em nó. Mời các bác chém!

<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/nSUrUJTPYeY&hl=en_US&fs=1&color1=0x234900&color2=0x4e9e00"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/nSUrUJTPYeY&hl=en_US&fs=1&color1=0x234900&color2=0x4e9e00" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

Many thanks!!!

2. Hungvq

Hungvq Well-Known Member

Thích đã nhận:
    470
    2 con trên có con nào là con gốc Cao bằng mà em bảo hót hay không ?

zNavy thích bài này.
  3. zNavy

zNavy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    507
    Hi. Con Cao Bằng là con bên trái đó bác. Còn con bên phải là con ông anh quê Sơn La tặng. Cách đây vài tháng còn nhảy ghê lắm nhưng giờ thổi sáo cũng hót ah. :)

4. con_chim_non

con_chim_non Well-Known Member

Thích đã nhận:
    88
    Hay quá anh Tiến. em cũng mới nuôi 1 con mộc từ hồi tháng 10 bây giờ thò tay vào lồng là nó mổ đau điếng. Chuẩn bị bắt em nữa về thuần tiếp. Chinh hồi này cai chim rồi hay sao ấy nhỉ. Hihi có để con mi nào bên chỗ làm hok đấy lúc nào rảnh em xách con nhà em ra giao lưu.

5. Hungvq

Hungvq Well-Known Member

Thích đã nhận:
    470
    Chim của em mang đi chỗ khác có hót không? Anh đang có 1 con mồi 3 năm gốc Lao cai hót ác lắm, đi đâu cũng hót, hôm tết vừa rồi anh mang về nhà ở HP cho nó hót đấu với con 4 năm của Ông nội ầm ĩ hết cả nhà- Cho anh số ĐT hôm nào anh về anh điện em mang đến nhà anh cho nó đấu hót tí, nhà anh gần cổng sư đoàn 363 đường Kha lâm, rộng có nhiều chỗ treo chim lắm!

6. zNavy

zNavy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    507
    Hi. OKie. Khi nào về bác alo em. E qua bác giao lưu. :)

7. zNavy

zNavy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    507
    Ko. Bây giờ toàn để nhà thôi. Để bên cơ quan mất trật tự lắm.:D Hôm nào nào rảnh mang chim qua mình chơi.

8. viethoanghn

viethoanghn Member

Thích đã nhận:
    281
    Hai chú chim của bác đẹp và hay, nhưng bác để chim nhà đánh nhau thế này thì sau này nó đè nhau thì hỏng mất

9. BinhLaocai

BinhLaocai Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    6,156
    Bạn ZNAVY thân mến.Tớ không biết cách đưa Video clip lên diễn đàn. Nếu có thể được Bạn giúp tớ cách đưa Video clip tự quay lên diễn đàn, tớ sẽ cung cấp cho các bạn 1 số Videoclip tớ quay tại Lào Cai nhà tớ để các bạn xem chơi. Cám ơn