CM mới bẫy chiều qua

Thảo luận trong 'Chào mào của thành viên' bắt đầu bởi ecstasy, 13/5/11.

1. ecstasy

ecstasy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    87
    hôm qua vác con mồi lên nhà ông anh ,thời tiết oi ả ,nhân tiện vác e nó đi mồi
    e này bẫy được ở Bến Bạc ,chèm .cầu thăng long
    các bác đánh giá dùm em.chưa thấy nổ tiếng nào,hôm nay mới chịu ăn cám chuối
    thanks

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:19 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:17 PM ----------

chân bên trái hơi đau.do hqua sập bẫy.e hơi mạnh tay.hihi

zhangfei, PHIOMON, bdbird and 3 others like this.
  2. leminhxxx

leminhxxx New Member

Thích đã nhận:
    1
    đẹp đấy bạn!!!!!!!mình cũng rất thích nuôi chào mào nhưng cũng chưa có kinh nghiệm nhiều lắm!
    mình cũng chỉ mới vào diễn đàn nên ko biết đăng bài mới! Mình viết xong đăng lên thì cứ bị báo lỗi hoài! Mong các bạn giúp đỡ???????????????

ecstasy thích bài này.
  3. coduong

coduong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    231
    em ko thấy ảnh nên ko dám nx
    chúc mừng bác nhé......................

4. thanhmuc

thanhmuc Active Member

Thích đã nhận:
    30
    bổi về đang còn rất nhát bạn nhổ lông đi em nó càng nhát hơn
    yếm của em nó mình thấy đẹp đó
    mỏ lại mỏng nữa em này rất siêng hót lửa trời đang còn bạn nhổ lông như vậy em nó sẽ bị yếu sau này sẽ rất vất vả cho việc đem em nó đi ăn chơi
    chúc bạn thành công

ecstasy thích bài này.
  5. ecstasy

Thích đã nhận:
    87
    thì e có muốn nhổ đâu,bị kệp lồng lúc dĩnh bẫy,e gỡ ko khéo thế là đi mảng cánh trơ trụi,thế là nhân tiện e nhổ luôn ở chiến trường,về thấy e ý yếu hẳn,bây h ít vận động,hayzza.lần đầu e đi bẫy,chưa có kinh nghiệm

6. colorflame

colorflame Member

Thích đã nhận:
    18
    Chim nhìn bt phải nuôi mới biết được, bác nhốt cái lồng vuông nhỏ để thuần e nó đã nhốt lồng này e nó dễ sinh santo và ngoái lắm đó.

ecstasy thích bài này.
  7. chimrung_eh

chimrung_eh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    151
    ái chà, mới bẫy mà đứng lồng ghê nhỉ. em này đẹp đây, nhất là bộ yếm rất đậm. chúc mừng nhá.

ecstasy thích bài này.
  8. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    con này phải trống không đó nhìn ảnh 1 kinh we haha...đầu thì vuốt đứng lên mà em lại khoái cái gì cũng phải cong cong ấy nhìn nó mới nghệ thuật chứ thẳng đừ thì....haha ếm đen to vật vả thật hichic con nhà thì trắng bóc nhìn như chim con...chúc mừng bác hihi

ecstasy thích bài này.
  9. ecstasy

Thích đã nhận:
    87
    cám ơn các bác đã quan tâm.con này của e là trống rùi.hnay cho kè luôn vs con nhà .đấu giọng to phết.hi.thế là e treo ra chỗ khác.vì nó hãn yếu.nó đang ăn cám và e giảm bớt chuối.bật ngờ thay ,e đứng cạnh và cẩm lồng mà nó chả thèm bay.e nghĩ nếu nó đang sút được tý cám,là cũng có sức khỏe đâm lồng rồi.cơ mà con này nó cứ trơ mặt ra.e cam đoan vs cả nhà là e này e bẫy mộc tinh.thời điểm này rất khó bẫy,e chỉ đih mà chim nhà đi tập dượt ở ngoài thiên nhiên,cũng chả nghĩ là bẫy đc.vì lần đầu mang đi.đang ngồi trong góc bốc phét vs ông anh,thế nào nghe thấy dét dét dét.chạy vội ra.là thấy e này.hề hề.ko hiểu thằng ku này có số má gì ko mà lì thật