có ai chơi RC ko

Thảo luận trong 'Chuyện khác - Chúc mừng - Thư giãn' bắt đầu bởi yeurua_94, 20/1/08.

1. yeurua_94

yeurua_94 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    13
    Cho em hỏi chút nhé,trong diễn đàn này có a choi RC ko ạ(đồ mô hình đó ko phải đồ chơi,diều khiển từ xa đó ạ).Ai cũng mừng khi gặp người cùng sở thích,em chơi môn này từ năm ngoái nên giờ hỏi xem trong 4rum có ai chơi ko.Nếu chơi pót hình lên cho em chiêm ngưỡng nhé:D
    Thx

2. duycuongn

duycuongn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    Đang sở hữu 1 mosquitor 3 channel china, nhưng nhà nhỏ ko bay ko đc, giờ đang nằm trong hộp :D

3. redflame

redflame Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Hồi trước mình cũng có chơi,có 1 con cánh bằng máy xăng,một cái 6CH,mà chơi cái này hao ngân lượng quá,mỗi lần tập bay rơi 1 cái là toi 20-30$, đến khi bay quen rồi,lâu lâu hứng chí bão vài vòng cũng rơi như thường,hehe.
    Còn bạn có chiếc nào ko?post lên đi.

4. yeurua_94

yeurua_94 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    13
    em có mỗi chú lama V3 với chú belt CP khung nhựa ah.Mà anh còn chơi ko,hôm nào pót hình lên em xem nhé
    Mà công nhận cái này tốn lắm,bay=>đập 1 cái là toi vài chục $ rồi.Em tốn vào môn này gần 600$ đó,mà công nhận chơi cũng hay lắm.Hôm nào các anh ở hà nội có hứng thú thì sáng chủ nhật tầm 9h phi xe ra trước cổng sân vận động mỹ đình,đảm bảo thấy không khí khác hẳn:D

5. hukieu

hukieu Member

Thích đã nhận:
    0
    ủa các pro cho mình hỏi mua một con tập bay mắc không ah? mình cũng mê món này lắm.

6. aeolus

aeolus ...overload...

Thích đã nhận:
    1,778
    Cực thích cái này. Thích từ nhỏ rồi. Thích nhất là trực thăng :x Có điều chưa có điều kiện chơi, lâu lâu đứng dòm cho đỡ thèm thôi :p

7. Dark angel

Dark angel Well-Known Member

Thích đã nhận:
    27
    mì cái nì là thú vui cao cấp rùi ^_^, kiếm được chiếc để lượn và đẹp quả thật ko....dễ

8. greenarowana

greenarowana Well-Known Member

Thích đã nhận:
    89
    Mô hình này giá cao do yêu cầu kỹ thuật phải gần giống nguyên mẫu được thu nhỏ .Lúc trước hẹn hò ra Nam Sài gòn thấy các chú lớn tuổi chơi nghe nói điều khiển rất khó sơ xẩy là nguốn mất bộn tiền.....