có anh em nào nuôi yến ở bmt ko ?

Thảo luận trong 'Nơi giao lưu của thành viên chơi chim Yến hót' bắt đầu bởi hansonca, 6/9/11.

1. hansonca

hansonca Well-Known Member

Thích đã nhận:
    273
    tình hình là em đang làm cái aviary rộng 2m x dài 3m x cao 2,5m tính rước 2 cặp yến về nuôi mà chưa biết thế nào có anh em nao o bmt trao đổi cho em ít kinh nghiệm về yến thank !

2. vu_hue

vu_hue Well-Known Member

Thích đã nhận:
    24
    Ở bmt là ở đâu vậy bạn? bạn viêtd tắt như vậy ai mà đọc ra.
    rồi định mua yến mà là yến gì, chim non hay tra?
    phải biết rõ ràng thì anh em mới tư vấn, góp ý cho bạn được chứ

3. hoichimdaklak

hoichimdaklak Member

Thích đã nhận:
    33
    Mình cũng ở bmt nè bạn. Chúng ta cùng làm quen, giao lưu nhé! Bạn ko nói rõ là bạn làm aviary in hay out door? out door thì ko nuôi yến được đâu... có gì ghé qua trường chim nguyễn đình chiểu, ta cùng thảo luận thêm nhé! Thân

thientin dhtn thích bài này.
  4. mozart_canary

mozart_canary New Member

Thích đã nhận:
    2
    ae ở bmt mà có phong trào nuôi yến thì hay biết bao nhiêu,,vì bmt chưa có clb chơi chim yến,ae cố gắng tạo phong trào chơi yến ở buôn ma thuột nhé.chúc tất cả ae ở bmt thành công..mình ở xa wa,nếu ở gần sẽ cố gắng góp vui với ae..

thientin dhtn thích bài này.
  5. thinhxebon

thinhxebon Member

Thích đã nhận:
    0
    minh cũng ở buôn ma thuột ,có ae nao nuôi yến đẻ để cho minh 1 cặp với mình chơi lủa giờ muốn thử nuôi yến tại nghe e nó kéo dây hay wá.

6. Opera_Canary

Opera_Canary Member

Thích đã nhận:
    0
    ae o bmt cố gắng thành lập clb yến hót daklak nhe ..nếu có nhiều ae thích chơi yến có lẽ mình sẽ đi bmt 1 chuyến coi sao.,có ae nào mê yến va đang nuôi đẻ cho mình giao lưu,ngay khj có thể mình sẽ đi bmt để giao lưu và cùng ae ở bmt cùng nhau thành lập CLB yến hót..ae BMT cho mình SDT của ae BMT nhe..mình tin tưởng ae ở BT cùng với minh sẽ làm đc HỘI YẾN HÓT BMT..mình chờ tin ae BMT...

7. Opera_Canary

Opera_Canary Member

Thích đã nhận:
    0
    sao ko thấy ae nào ở BMT nói j vậy ....ae ở bmt cố gắng thành lập clb yến đi nhé .