CÓ BÁc NÀo BÍt VỀ ThỨc Ăn Tetra Ko ..!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi Phong_Ultimo, 5/10/07.

1. Phong_Ultimo

Phong_Ultimo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    122
    Mình mới mua 1 hộp TETRALuoHan (dành cho cá la hán lên đầu) giá 84k.mua tại DNTN Tú Cầu .Mình được người bán hàng ( xinh xắn ,dễ thương,vui vẻ) giới thiệu khá hay :Đây là sản phẩm của hãng TETRA đức ,triển lãm tại các hội chợ cá cảnh (điều này có thiệt) ,được bộ thủy sản cấp phép (...!),có trang web....Nhưng mình thấy có 2 vấn đề sau đây : 1-mình vào trang web TETRA thì hãng TETRA ko hề có sản phẩm nào là TETRALuoHan và hãng TETRA cũng ko sản xuất sản phẩm nào dành cho cá la hán ; 2-khi vừa cho thức ăn vào hồ cá thì những hạt thức ăn nở ra ngay lập tức giống như bột vậy...Mình cũng kô bít chuyện này ra sao nữa ,vì thế anh em nào có kinh nghiệm về loại thức ăn này thì chia sẻ kinh nghiệm cho mọi ngươi cùng bít nha.....!.

Last edited by a moderator: 6/10/07
  2. langtuvn1991

langtuvn1991 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    chắc anh bị lừa ùi,em ko bik thức ăn tetra nhưng thức ăn cho cá mà chưa zì đã nở ra như bột thì đồ giả rùi

3. kimcuongxanh288

kimcuongxanh288 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    bạn đừng nên mua các loại thức ăn mà chưa có tiếng , tốt nhất nên xài SUMO , XO. là tốt lắm rồi

4. KeVinLee

KeVinLee Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Những nghi ngờ của bạn rất có cơ sở.
    Bạn Phong có thể đến cơ quan bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng, hoặc quản lý thị trường, hoặc các phòng thương mại ở thành phố,quận,... để trình bày.Và các cơ quan này sẽ có biện pháp sử lý.
    Tuy giá trị của hộp thức ăn không lớn nhưng để con La Hán cưng có vấn đề thì lớn chuyện.
    Mình hy vọng mọi người cùng bắt tay không tạo cơ hội cho gian thương phát triển.