Có con gáy bổi nhiều....thịt

Thảo luận trong 'Cu gáy bổi' bắt đầu bởi Loc abc, 16/5/12.

1. Loc abc

Loc abc Cu gáy ABV Hà nội

Thích đã nhận:
    7,053
    Loc abc mới túm được con bổi, trông qua hình dáng thấy nó là 1 con bổi.....rất nhiều thịt (nhét mãi không vừa túi rút nên đành trói cánh treo tòn ten mang về), vì ngồi xa cội đấu và gần đường đi lại nên không hề nghe được giọng và nước chơi của nó, Loc abc tính thả phóng sinh tại trận nhưng nhìn sơ sơ thấy tướng tá cũng được 5 điểm nên đem về nuôi thử, nếu giọng tạm ổn thì đãi thóc tiếp, bằng không thì trả nó về chỗ cũ cũng chưa muộn
    Các bác nghía thử vài hình em nó và chỉ giùm nhà cháu xem nên xử lý với nó thế nào với nhé.

[IMGO]http://inlinethumb25.webshots.com/20440/2859496080103407451S600x600Q85.jpg[/IMGO]

[IMGO]http://inlinethumb14.webshots.com/15245/2451210170103407451S600x600Q85.jpg[/IMGO]

Do bổi mới, lông lá chưa mượt mà và rất nhát nên chỉ chụp được vậy thôi, mong các bác nhận xét giùm

2. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    để em cho nó mau về nhà với vợ keke: thổ chân tốt bền bài bản tiền ok hậu nghi ngờ vậy thì thả thui hậu mà nghi ngờ thì em thả hết hà, bác cứ thấy bự bự là tiếc hà=)) thả vô chuồng của em nè đang có cô mái mắn trứng thúc cành cành thấy tội ghê hihi

Last edited: 16/5/12
    Huy_TM, dong_pham, Thu HY and 7 others like this.
  3. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    đúng là bổi thịt, cu phi nhanh chân gớm bài bản được , chơi được nước ngoài tiếng tốt, sao không cho ae chơi cu khách cho họ nghe gáy tiếng cho dỡ buồn. ở ngaòi chắc bài bản nghe ác phết nhưng vô lông chắc cụ tìu hiu đây? quy xốp, hậu lép chơi được nhiêu hơi. nuôi làm mồi bẹo cũng được vì đầu mỏ em nó cũng dễ chịu, mắt dữ em này về sau nhổng đít nhịp cánh tới 95 % rồi

4. trehamchoi

trehamchoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,169
    Bác để em nuôi cho chứ em là em khoái cu to lắm đấy ạ nếu bác nhượng lại thì pm em hoặc nhắn em phát 0938633668

cocsai, Oxam, Huy_TM and 2 others like this.
  5. Hoàng ĐL

Hoàng ĐL Super Moderators

Thích đã nhận:
    14,294
    Em cứ đoán bừa rồi cụ Lô ca bê xê đính chính lại giúp em với nhé.
    Con này có giọng thúc khi thì ra thổ nặng trình trịch, lúc lại ra thổ pha chút đồng. Nó về cây thì thủng thẳng thôi nhưng nện trận nào ra trận đấy, thầy trò ông cu mồi mệt mỏi bơ phờ, hết hơi với nó chứ chẳng bỡn bác nhể ... mà con này chắc bị nhốt 3-4 tháng nay roài ...

Zeero, junsochun, nguoidaugio and 6 others like this.
  6. hungvcb

hungvcb Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,284
    con này bị lai bồ cắt rồi con mắt thấy mà kinh, làm mồi chắc cu bổi chạy hết quá

junsochun and PHIOMON like this.
  7. Loc abc

Loc abc Cu gáy ABV Hà nội

Thích đã nhận:
    7,053
    Con bổi nhiều thịt mình bắt được hôm 7/5 vừa rồi thôi bác Hoàng lạc đà ơi. Giờ đã mở mỏ và thúc sơ sơ vài câu rồi. Chú bổi này giọng đồng, nước thúc tàm tạm, chiêu hậu 1 nhưng thỉnh thoảng hứng chí lên thì thành hậu 2, riêng tiếng hậu thứ 2 nghe rất gọn và uy lực (tựa tựa như tiếng lợi cốt). Giờ thì nó bay vào miền Nam rồi, chắc bác Hoàng sớm có dịp thấy nó ngoài đời thực thôi hehe.....

Zeero, phutancamau, cuhobo and 4 others like this.