Có em bổi mới nhờ các bác chém hộ

Thảo luận trong 'Cu gáy bổi' bắt đầu bởi choeluapro, 17/9/12.

1. choeluapro

choeluapro Well-Known Member

Thích đã nhận:
    274
    Hôm nay đi huyện sửa máy cho cửa hàng tiện mang theo em mồi son đi cùng, công việc tạm ổn, cơm trưa xong nhờ anh em chở vào bãi đánh. vào đến nơi đã thấy có một em non đang sà xuống bãi ngô để kiếm ăn, trên ngọn tre xa có một đôi đang gáy nho nhỏ, như kiểu đang gạ mái, thế là mình quyết ra đó treo thử. Chọn mãi mới có cây để treo, khi em mồi vừa gọi được mấy câu thì đã có một em giọng thổ lượn về. mới đấu được mấy sạc thì thấy em bổi lượn đi mất tăm, ra ngó mãi mới biết là có một bác ở đâu ra đang cưa tre trong bụi, đúng là quá đen thế là phải chuyển chỗ, nhưng ra đến chỗ treo lồng thì vẫn thấy em nó đang thúc ở trong bụi tre gần đó, thế là quyết định treo vào sát bụi tre. em mồi nghe thấy bổi thúc liền lên giọng gọi, sau vài hơi đã thấy em nó thò mặt ra thúc liên hồi, nghe mà run hết cả người, em bổi gù đảo, vấp liên tục ( cục cù cu..cục cù ). em mồi của mình cũng không vừa bổ lại liên tục làm em bổi không thể đứng yên được nên quyết định lại gần xem thằng nào láo thế. em bổi lượn qua, lượn lại mấy vòng thì về đến cành thế, lúc này em mồi của mình im re không có phản ứng gì, tưởng là hỏng rồi chắc lại tiếc ngẩn ngơ thì ...... Em bổi đang mon men tiến lại sát lụp, lúc này em bổi mới lên tiếng bổ liền mấy sạc, em bổi cũng trả lại mấy sạc và quay đít định phóng đi nhưng lại không đành, nên cứ quay qua quay lại mấy lần và quyết định nhẩy vào sát để tát cho cái thằng bố láo kia vài cái và thế là..... em nó đây.
    [​IMG][/url][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][/img]

2. choeluapro

Thích đã nhận:
    274
    Thêm một em bổi bánh tẻ
    [​IMG][/url][​IMG][​IMG][​IMG][/img]

3. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    trời. anh ngụy trang bằng lá trầu giả này mà vẫn tóm đc bổi . thật tuyệt vời. chúc anh có những chiến lợi phẩm khủng hơn nữa.

yeuchimgay, NHAT DUY TH and PHIOMON like this.
  4. choeluapro

Thích đã nhận:
    274
    em này rình từ đầu năm rồi, mãi hôm rồi nó mới chịu nhảy, chết vì dại gái mà