Cơ hội làm ăn lớn nè

Thảo luận trong 'Hỏỉ đáp - kinh nghiệm' bắt đầu bởi lam long 7777, 27/5/07.

1. lam long 7777

lam long 7777 Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Có bác nào thích chim, hãy về Châu Đốc mở quán cà phê để làm tụ điểm dượt chim đi.Ở dưới này 1 chỗ bán chim cũng ko có nữa, nói chi là bán cào cào sâu tươi.Nếu mà mở tiệm bán chim cũng là tụ điểm dượt chim, bán cào cào,sâu tươi luôn là độc nhất vô nhị đó ko có đụng hàng đâu.Nếu các bác ko tin có thể về coi thử trước rồi quyết định. Em ở Cần Thơ về đây ở buồn muốn chết,ko có tụ điểm bán chim,dượt chim gì hết.Ở đây nuôi ko cho ăn cào cào,sâu tươi gì hết chỉ cho ăn thức ăn mà thôi.Ai thương chim thi tự mình đi bắt,hiii.Cơ hội làm ăn đó các bác ơi

Last edited: 27/5/07
  2. le_a75

le_a75 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    hihiihi, bác đứng ra mở tiệm đi, tính mang cái khổ cho anh em huh. cần góp vốn thì kêu tui nha, tui mong phong trào chơi chim mở rộng trở lại nên sẽ ủng hộ hai tay.

3. bùi phi sơn

bùi phi sơn Banned

Thích đã nhận:
    11
    ùm bác hay đấy , anh em sẻ ủng hộ bác nhiều ? tui ở tây ninh cung ko có chổ nào nè ? phong trào ở đây yêiú lắm ?

4. lam long 7777

lam long 7777 Active Member

Thích đã nhận:
    0
    trời, tôi còn học sao đứng ra mở tiệm được.Mình mới chơi à,hii.

5. phamvuthien

phamvuthien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    chỗ đó ko bán chim tức là ko có người nuôi,em nghĩ mấy bác ra bán gà cho họ ăn rồi từ từ mới bán chim được,sợ ko ai nuôi đó(chứ có người ta đã bán ầm ầm,chim ở đâu mà ko bán)hehehe....