Có nên mua ko ?

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh gia cầm' bắt đầu bởi giahuu, 9/4/12.

1. giahuu

giahuu Active Member

Thích đã nhận:
    20
    mong a e trong 4rum giúp đỡ .Mình đang dự tính mua 1 con gà Mái con vs giá 600k mà sợ mắc. Gà Mái hâu độ đều tốt chân trái phải đều có Đâu Đầu đóng ngay cựa .2 hàng thô chân xanh Mái Điều bộn bang đoàng hoàng .Giá lúc đầu 700k bớt còn 600k .Theo a e góp ý có nêm mua ko [-(

2. hieubds

hieubds Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,414
    gÀ mấy tháng? qua ngưỡng chết toi chưa? chắc ăn thì mua :)
    có lai j ko?

giahuu thích bài này.
  3. giahuu

giahuu Active Member

Thích đã nhận:
    20
    gà đẻ được rồi bạn đang dẫn con .từ lông hình đến chân vẩy đều tốt nhưng nghe nói gà con thì chi khoang 400k đến 500k thôi /người ta bán 700k thấy mắc quá nên bảo người ta bớt (tại hàng xóm) bà vợ thì ko cho bán .chồng thì bán .Tại gà được chú bên Vợ tặng nên vợ ko cho bán.gà hình như Lai tí ít .thấy 600k hơi cao thì phải nên hỏi ý kiến a e trong diễn đàn ra sao.

Last edited: 11/4/12
  4. phuongquang

phuongquang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    903
    Quan trọng là mình thích là ok ! giá rẻ mà mình không thích thì đem về lại phải bỏ !

5. liemtien

liemtien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    99
    hê gà bổn bang đàng hoàng giá này là rẽ lắm đó ( ga nòi ) hoặc anh mua theo tướng tính hôm trước em mua con gà tre lai rừng mới 2th =100k chân cao ráo vuông rãnh chân huyền châm bên song cúc đầu nhỏ mắt vàng tích bạc buôi bảng to em thấy tướng hỏi giá mua lun nếu anh thích đỗ gà như em thì không nên tiết kiệm tiền gà nọc vì nó quan trọng mà

6. nguyenquangvu

nguyenquangvu Active Member

Thích đã nhận:
    9
    Đồng ý với 2 ý kiến trên. Chủ yếu là thích, 100 - 200k chỉ bằng vai chầu cà phê với bạn bè, không đáng là bao cho sở thích của mình. Lần lữa, người ta mua mất thì lại tiếc.