Có nên tổ chức đấu giá mừng 10 tuổi ABV ??

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi Tí Cua, 4/5/14.

1. Tí Cua

Tí Cua Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    3,835
    mình tham gia diễn đàn này thuộc dạng hậu bối nên ko biết rõ ngày sinh nhật diễn đàn.
    nay gần đến ngày sinh nhật diễn đàn kỉ niệm 10 năm, cũng muốn góp chút sức mọn cho diễn đàn, mình ko biết có nên tổ chức 1 đợt đấu giá ủng hộ thêm kinh phí duy trì diễn đàn ko. vì tổ chức thì phải nhận đc sự ủng hộ của a e. nên mình chưa dám quyết định.
    Nay viết lên đây để xin ý kiến của a e, nếu đc mọi người đồng ý, mình sẽ đứng ra tổ chức 1 đợt đấu giá :
    a e nào có món nào ( con gà mồi, gà mái nào ) cảm thấy đẹp, hay hoặc có nhiều nên muốn sang sẻ có thể up lên đấu giá.
    mình thì sẽ ủng hộ 1 món ( là gà mồi hay bẫy giò tùy a e quyết định ). a e thấy đang cần cái nào mà ko tìm đc, mình có thể đáp ứng cho a e, tham gia đấu giá chắc chắn giá sẽ cao hơn so với thực tế ( giá trị thực của món hàng ). nhưng xem như ủng hộ diễn đàn.
    a e đồng ý tổ chúc thì cho mình ý kiến nha, nếu đc thì sẽ sớm bắt đầu.

2. buongtaygarung

buongtaygarung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    113
    vậy thì làm luôn thôi bác ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,`ăvfffffffvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv

3. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Ngày sinh nhật ABV chính thức là ngày 1/6 hàng năm, nhưng vì trùng vào ngày thiếu nhi, các phụ huynh thường bận đưa các bé đi chơi cùng gia đình nên hay lùi vào các ngày thứ 7 hoặc chủ nhật đầu tiên, dự kiến sinh nhật ABV năm nay sẽ vào ngày thứ 7 ngày 7/6 hoặc chủ nhật ngày 8/6 tùy vào điều kiện của các thành viên khu vực.
    Tham gia đấu giá mừng sinh nhật diễn đàn được các hội nhóm tổ chức hàng năm, nhằm lấy kinh phí tổ chức sự kiện của diễn đàn và của các CLB.
    Thân.

4. Tí Cua

Thích đã nhận:
    3,835
    ít người đồng ý quá chắc ko làm đc rồi a e ơi.
    mình định đi Quảng Ngãi 1 chuyến, sẵn làm vài cái clip bẫy gà xem cho vui, cũng như thẩm định chất lượng e gà mồi cho a e luôn, mà ít người ủng hộ quá.

ltdhong thích bài này.
  5. Gatre.tayninh

Gatre.tayninh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    151
    Ủng hộ anh. Em cũng có vài em gà rừng đang cần thanh lí, được sàng lọc kĩ càng cho anh em ^^.

6. truonghack

truonghack Well-Known Member

Thích đã nhận:
    183
    ủnghojoo ý kiến của bác tới luôn bác Ti Cua ơi....

7. hieutrungvuhg

hieutrungvuhg Active Member

Thích đã nhận:
    129
    Tôi thấy hay đấy vì trong thực tế nhiều anh trong diễn đàn có nhiều gà mồi hay, nhiều "dụng cụ" giúp việc bẫy gà rừng hiệu quả cần chia sẻ. Nhưng ngược lại nhiều người lại đang không biết tìm ở đâu, như Tôi chẳng hạn. Bạn mở màn cho anh em theo đi.......................................................

buongtaygarung and babaqn like this.
  8. mcbt

mcbt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    332
    Theo ý mình 3 miền nên đứng ra tổ chức riêng như thế sẽ rất thuận lợi cho ae do khoảng cách địa lí, và món quà đấu giá đưa trực tiếp lên dd cho các ae nào cần sẽ ra giá trực tiếp

Tí Cua and buongtaygarung like this.
  9. vuongthanhthong

vuongthanhthong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    373
    e củng ủng hộ a tí 2 tay luôn đợt dịch nầy mấy chú gà của e củng đi theo ong bà hết rồi sẳn đợt nầy lên kiếm 1 e về cản mái !

Tí Cua and buongtaygarung like this.
  10. Tí Cua

Thích đã nhận:
    3,835
    thôi thì mình xin ủng hộ phong trào đầu tiên.
    3 tay bẫy giò minhhaikh ( a minhhai vào xác nhận chính chủ giúp ). giá khởi điểm 250k. Nợ hình.
    1 con gà tre mồi hàng Tí Cua bảo đảm. sau chuyến đi Quãng Ngãi mình sẽ cố gắng up clip bắt bổi của e nó,( nếu quay thuận lợi ). giá khởi điểm 1t.
    2 e gà 25% giọng chuông tre ( hàng Tí Cua bảo đảm ). hàng cho mùa sau, dự định để ngày họp mặt mới cho 2 e nó ra mắt, a e thích mình cho đi đợt này luôn.
    chỉ đưa 2 món ra đi trong 3 món trên, nên a e cho ý kiến thích món nào hơn nha.

Last edited: 5/5/14
    CN.HUY, ViThang, mcbt and 3 others like this.