Có người đứng sau lưng ta

Thảo luận trong 'Cu gáy cafe' bắt đầu bởi Thuyet Truong, 7/5/13.

1. Thuyet Truong

Thuyet Truong Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    5,725
    http://vn.nang.yahoo.com/cái-ngu-thứ-5-063911499.html

Dân gian có câu: “Ở đời có 4 cái ngu, làm mai, lãnh nợ, gác cu, cầm chầu”. Một số người cho rằng có thêm cái ngu thứ 5: "tự nguyện" dâng chồng mình cho người khác chỉ vì tính vô tư, thương người, thấy bạn bơ vơ, khó khăn liền ứng cử chồng mình để giúp đỡ hoặc "tạo cơ hội" để thử thách lang quân. Lúc ngỡ ngàng nhận ra, trách mình hay trách người thì mọi chuyện cũng đã quá muộn.

2. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Giá như gấu nhà em cũng thử thách em bằng cái ngu thứ 5 này nhể! =P~

dungcay, loc ct, Tuan bmt and 8 others like this.
  3. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    Nhiều khi gấu mẹ cũng muốn bác thử lắm ấy chứ nhưng chả biết đâu được bác nhể, tốt mã rã đám ấy chứ. nhưng mà buổi sáng thức dậy làm tô phở nóng hổi vẫn ngon hơn làm dỉa cơm, khô khó nhuốt bỏ mịa.
    Mấy lần đi bẫy chim, ....cho em đi cùng với, thôi mẹ, lạy mẹ ở nhà giúp, dạo nầy kiểm lâm làm ác lắm, anh cầm cu còn bị rựot chạy rẽ đất, chứ trở gấu ở rừng về thì anh chỉ có mà bị nhốt chắc hờ hờ.

Last edited: 7/5/13
  4. banchu

banchu Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    7,978
    Coi bộ bác Thuyết nhà ta hôm nay muốn thử " cái ngu thứ 5 " hay sao mà bê luôn một bài tình cảm " éo ne " vào mục cu gáy thế. Tôi đi chơi cu gáy "chay" thì ok, chứ "rủi" lén phén ăn phở tý, mà nhà tôi nghe được... thì hết đường về , hic hic... Tôi sợ tiếng sư tử "hống" lắm các bác à...
    Tôi thì rất thích phở, phở khô, phở n...ước... cái nào cũng thèm hết :D

Thân,

Last edited: 7/5/13
  5. yeuchimthucanh

yeuchimthucanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    573
    Chủ thớt giật cái tít giật gân quá tưởng ai bị lừa lấy mất chim mồi, đúng là cứ dính đến con cu là cũng bị lôi tuốt vào cả đây :)) :)), bác nào mà thích thử thì cứ thử, thử xong cho anh em biết cảm giác thế nào nhé :)) :)) :))

Thuyet Truong, ancugay and Đảng Cu like this.
  6. Thuyet Truong

Thuyet Truong Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    5,725
    Tưởng rằng trên đời chỉ có 4 cái thôi ai dè có thêm cái nữa , mà cái này cũng liên quan tới chữ CU . mà cái gì dính tới cu là khoái hehehheh

Thân

7. ancugay

ancugay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    14,551
    Chào cụ Thuyết! Muôn mặt đời thường và vấn đề cụ đưa ra rất vui mà là có thật trong đời sống hiện nay. Cu mái đi cùng chồng mà thấy thằng cu mồi đẹp giai, dẻo mỏ còn mon men rồi nhảy lụp. Mà cụ có biết vụ nào do mải mê đi gác cu mà mất vợ không cụ? Nhưng em nghĩ cũng có những tình bạn cao cả như đời trước. Mà nổi tiếng là Lưu Bình-Dương Lễ đó? Là thân nam nhi kể ra vô số cám dỗ đúng không các cụ? Thân chào!