có phải 3 hàng trơn không ?

Thảo luận trong 'Nơi thành viên chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi Hai viet, 29/6/11.

1. Hai viet

Hai viet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,466
    nhờ các bạn xem coi vãi nầy gọi là gì ? thật mình thấy là lạ , có anh em đã từng nuôi qua có kinh nghiệm xinh cho ý kiến , Hai Việt xin hậu tạ , bỡi hôm nay em nhãy lục quá nhanh nên không đánh giá được , chĩ nữa giờ hai em vào túi rút , rất tiết là hết thẽ nhớ nên không quay được khúc nào hết , mãi về đến nhà mới chọp được vài tăm hình
    Cuối cùng là bãn mặt 2 em nó đây
    chào thân ái

Last edited: 30/6/11
    ptde, khoa_bentre, bavu and 44 others like this.
  2. Google.cu

Google.cu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,654
    Con này nhìn chân lạ thiệt đó bác Hai. Từ hồi chơi cu tới giờ con mới thấy cặp chân như vầy. Nhìn tới nhìn lui thấy có vẻ giống giao long nhưng không điển hình như thường thấy. Võ đoán chắc nó là giao long loạn xị. Hi hi!...

3. dong_pham

dong_pham Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    14,881
    vảy trăng hay vảy nưa rùi.em thấy giống vẩy hai con đó.......hì ..........hì......... lạ thì nuôi bác ơi độc hơn huỳnh kiên hay liên hoàn rùi còn gì bác.

Thuyet Truong, haint and nguoidaugio like this.
  4. quanteo

quanteo Member

Thích đã nhận:
    6
    Sao con thấy nó rối tùm lum.Bác hai con này chắc phải gọi là vảy loạn.

5. Huy_TM

Huy_TM Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,527
    Cu gáy thì cháu không dám nói vì là hậu sinh - nhưng nếu gà đòn mà chân này thì vừa bát miến bác ạ khì khì .

BigBird, white_wolf, hc_vnn and 2 others like this.
  6. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    Ở gà đá con gọi là giáp vi đao ha ha ha ha laọi này đá bể mồi đó bác...bác gác vùng nào đó mà ém ko khoe, giờ mới chịu khoe ae nha.

bavu, BigBird, thanhchim and 5 others like this.
  7. cugaycangio

cugaycangio Well-Known Member

Thích đã nhận:
    398
    Hai viet, nguoidaugio and white_wolf like this.
  8. matrix2k_dnl

matrix2k_dnl Well-Known Member

Thích đã nhận:
    930
    Chim gáy chân cũng không con nào giống con nảo cả bác à. Nhưng vảy chân đóng lộn sộn thế này không tài thì cũng lắm tật. Bác nuôi rùi cho anh em biết thông tin về em nó.

9. satcunatrang

satcunatrang Member

Thích đã nhận:
    60
    con này vảy lạ quá, nhìn kỷ thấy củng đối xứng đó bác, không phải hai hàng trơn củng không phải giao long chắc giao hợp quá em chịu

Hai viet and haint like this.
  10. Hai viet

Thích đã nhận:
    6,466
    Chào cháu Thiện ,
    Bác hai đâu có nhiếm đâu , vừa bắt được là tãi lên mạng ngay trong đêm , vì bác cũng háo hức muốn biết em nó có tương lai gì không , gì đây quá mới lạ đối vối bác , hôm qua em nó vê ngay kèo chánh , chỉ có gù với mối không , không kem không thúc , bác cũng mù mờ không biết chiéc hay là đôi , bác không thễ nói là mấy điễm , nhưng có đều em nó còn quá tơ , nên háo đá , cặp chân ỡ trên là con có 2 hàng trơn phía trên và 2 hang trơn phiá dưới , ngan giữa không trơn , bác định nuôi em loạn xa một năm , nếu không có chiến tích gì thì bác trã tự do , không cấm tù lâu hơn , nếu cháu muốn căm tù thì bác sẻ giãi giao cho he...he..heheh .
    thường thì cu tơ nuôi sau một năm thì thay đỗi rất nhiều , đôi khi nhìn lại không ra ( không giông một năm vừa qua ) hôm nào rãnh mình chứng minh cho các bạn xem
    Thân Hai Việt

---------- Post added at 04:27 AM ---------- Previous post was at 04:17 AM ----------

nhìn chú hai giống tài tử hồng kông quá nhìn phong độ thiệt nhìn mà cứ tưởng diễn viên đi gác cu á kakakaka......................[/QUOTE]

Cám ơn cháu quá khen , nhín chú giống bụi gai gai , không không chú giống bui cây quá phãi không ? có hôm chú ngôi cách mồi võn vẹ có 3 thước mà con rừng cũng không phát hiện được nữa đó , thấy nó đấu mà mình bị ép tim luôn .
    Thân

11. mayrau9018

mayrau9018 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,685
    Cặp chân đẹp quá, hàng này hiếm hơn giao long nữa. Cặp chân này của con nào trong 2 con trong hình vậy bác Hai?

12. Hai viet

Thích đã nhận:
    6,466
    Chào cháu Nguyên , cặp chân đó là cũa em đứng phía trong cườm đen đó , do mới về còn e lệ mắt cỡ nên quay mặt vào bên trong , đễ vài hôm nữa cho em nó quen chú sẽ chụp lại anh em nghía coi có tương lai gì không , gì bộ chân lạ nầy chắc chú hai phải tốn lúa rôi , nhưng mà vui học được thêm đều mới .
    Thân Hai Việt