có phải king bacara????tương lai???

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi cá chiến, 15/6/06.

1. cá chiến

cá chiến Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    em này to bằng 3 ngón tay rồi người rất ngắn,nền cam vàng hơi hồng nữa người,miệng bằng,đuôi tam giác,mấy anh nhận xét dùm em nha.
    hình ẻm đây:

2. minhNT

minhNT Member

Thích đã nhận:
    2
    Mình thấy đầu hơi yếu nhưng bù lại bộ giáp rất đẹp. Hi vọng là một em KB.

3. tringuyen9999

tringuyen9999 Member

Thích đã nhận:
    0
    no ,king b ca ra nhin đep chau to hơn va ko đỏ tươi đâu...ok con này red cino...ok bạn hỏi lai coi

4. cá chiến

Thích đã nhận:
    0
    cảm ơn anh đã nhận xét dùm em,nhưng mà con này nền vàng cam mà anh chứ đâu có đỏ tươi gì đâu con này được cái châu leo đầy đầu và sắp xuống ngực luôn,còn châu nhỏ chắc do em chụp xa quá nên châu nó nhỏ chứ bên ngoài nó to và màu rõ lắm.

5. LongXD

LongXD Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
    Bảo đảm 100% không phải là king bacara đâu, king bacara đuôi kính, châu to, hình dáng thì giống king kamfa . Mình chỉ thấy loại châu bệt và châu dạng chuổi thôi và châu ra tận đuôi

6. cá chiến

Thích đã nhận:
    0
    anh trai nhìn kĩ:eek: kì dưới nó đi rất kín do đang bơi đứng tại chổ nên kì trên nó banh ra đó và hãy nhìn vào cái đuôi tam giác có châu thẳng hàng của nó đi còn cái miệng bằng giống king kamfa nữa đấy,màu của nó toàn thân từ đuôi đến mỏ là vàng cam hết còn cái màu hồng là do đèn chiếu vào nó đó,do chụp bằng dế nên hơi mờ không thấy rõ được châu ở đuôi,kì trên và dưới thậm chí ngay mỏ của nó nữa mong anh thông cảm cho thằng em:blushing: ,thằng nhóc này chỉ có cái tội là mắt đỏ thôi~X( [-( .

7. LongXD

LongXD Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
    Last edited: 17/6/06
  8. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Con này là King kamfa 100% đấy bạn. Mình có 1 con giống con của bạn lắm, như cùng 1 đàn vậy bạn à. Để mấy hôm nữa pot hình cho bạn xem.

9. kkk

kkk Freeze

Thích đã nhận:
    6
    Hì hì,như vậy Cachien đã khẳng định nó là BCR rùi còn gì,theo KKK thấy bạn nên xem các nhận xét của mọi người như thế nào đã,rồi kiểm chứng với cá của mình xem chính xác bao nhiêu %,vì hình chụp bằng DTDD thì độ chính xác ko cao đâu,các ý trên của các bạn Cachien đều phủ nhận hềt thì e ko ai tham gia góp ý nữa đâu bạn,bình tĩnh và xem xét nhé.Bản thân KKK xem hình của bạn cũng ko thấy được nền vàng cam đặc trưng của BCR,thân.

10. cá chiến

Thích đã nhận:
    0
    cho em xin lỗi mọi người nha vì em mua của một người bạn rất thân nên mới đem lên đây kiểm chứng nên hơi nóng,nếu đúng như không phải thì em đã bị thằng bạn lười 1 cú quá đau mua với giá 1tr2 lận đó:crying: :crying: :crying: .

11. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Giá 1tr2 mà được con cá đó thì Ca chien không bị bạn lừa đâu. Con đó đẹp lắm mà. Đừng hiểu lầm bạn mình nha, cũng bởi bạn của ca chien cũng không biết đó thôi.

12. Thủy

Thủy Guest

Trời, chú này 1t2 thì mắc quá, em nhìn chẳng thấy giống King tý nào.

13. cá chiến

Thích đã nhận:
    0
    bởi vì thằng bạn nói là king bacara 90% do bị lai mắt đỏ nên giá 1tr2 chứ không là 2->3triệu rồi,nên em về nhà mổ chú trư bát giới(đau lòng vô cùng:crying: :crying: :crying: ) ra lấy tiền mua nó đó nên biết bị lừa nên tức tối:mad: .

14. batuocbongdem

batuocbongdem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Bó tay thằng em luôn,ko có tiền ăn mà dám bỏ 1t2 ra mua con này.Nói thật con này nhìn ko ra con gì cã,king kamfa cũng ko giống,king brc càng ko phải.Theo những gì em mô tả,ở trước đỏ hồng,gần đuôi thì màu cam,vây cờ đều đỏ.Châu tròn đều,chữ ko rỏ,đuôi tam giác thì anh cũng có 1 con nhỏ hơn em 1 chút,lúc mua thì dc nói là king kamlau.
    Nhưng có 1 điều anh dám khẳng định...con còn nhỏ mà châu nhiều quá nên chắc chắn đầu ko to đâu.

Last edited: 18/6/06
  15. cá chiến

Thích đã nhận:
    0
    anh nói rất đúng con này đầu không to chỉ đứng lên thôi,nhưng bù lại châu nó rất đã đó anh.

16. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    Cá bạn thích bạn mua thì như thế k có gì.vã lại bạn có thấy nó đẹp k ?
    Nếu đẹp là ok rùi....