Con gà Mỹ của ông Bố

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi kthienvu, 14/3/12.

1. kthienvu

kthienvu Member

Thích đã nhận:
    31
    Chuyện là chủ nhật vừa rồi về quê thấy con gà mỹ đang thả máy của ông bố, hỏi ông ấy gà gì này sao cha để làm giống, chân xấu oắc ? ông ấy bảo người bán nó lúc còn nhỏ trả cha 6tr rồi mà cha chưa bán vì có 7 cô nàng cho nó dẫn vã lại gà mỹ ai mà xem chân con ! Nó đang thay lông thấy nó không đẹp mà ông chủ trại mua lại giá đó mình cũng nghi ngờ ! Hôm nay up lên anh em xem chơi ! có chém thì chém nhẹ thôi vì em nói thật " Em thích gà nào Thân hình đẹp mà em không biết tý tẹo nào là chân hay thứ khác !!" hihih !

Last edited: 14/3/12
  2. đếvương_ke

đếvương_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,862
    gà như vậy thì đỗ với gà tre là hết ý luôn đó, cho đỗ với gà nòi cho ra con chắc chạn nhỏ quá...

kthienvu thích bài này.
  3. kthienvu

kthienvu Member

Thích đã nhận:
    31
    Theo em cầm lên nó khoản 2,6kg anh K ơi !! em không thích nó thế nào hết ! cái Chân nó tệ gì cũng phải cái chân con Trắng Sữa của anh N đưa ku Tải thì mới có thể làm giống được !! Hehehe ! Mà công nhận Gà Mỹ nhanh thật em lấy con gà của ông chú dụ bắt nó, mới thảy con gà kia lại gần nó nó làm 1 phát giống cái clip của anh Thắng vậy !! Ông bố bảo mua nó ở cái trại Gà gì gì đó ổ Cầu Ngang Trà Vinh ! mua 10 trứng/200k/trướng mà ấp ra dc 5 con bị chết 3 còn 2 con 1 trống 1 mái !! trống thì để đổ còn con máy thì Nhựt nó bắt về trên này đổ với con Bông của anh N ấy !

4. itloving

itloving Well-Known Member

Thích đã nhận:
    606
    e chuối này nói về hình lông thì cũng ko dưới 5 điểm đâu bác :D với lại nó là gà Mỹ nên cái giá của nó như vậy là chuyện bình thường :)
    gà Mỹ thì xem nết đá và khả năng đâm cựa của nó thôi chứ vảy vi thì xem cho vui thôi :D

kthienvu thích bài này.
  5. taisaovayha?

taisaovayha? Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,302
    gà này giống gà ông bull hay ông ull gì ở cầu ngang quá anh em ở trà vinh chắc cũng biết ông đó ak , chuyên gà mĩ luôn , thằng bạn mình cũng mua 1 con dưới cầu ngang y hệt con gà của anh luôn . ko khác tí tẹo nào cả . để tìm cái hình up lên cho anh xem
    ko có ảnh lấy video anh xem thử giống ko nhé :d
    [video=youtube;W2KlNXhQrIc]http://www.youtube.com/watch?v=W2KlNXhQrIc[/video]

6. THE TRUNG PHAM

THE TRUNG PHAM Well-Known Member

Thích đã nhận:
    305
    Cha nội này khôn ác: "Thích gà thân hình đẹp" mà không cần coi chân cẳng. Chỉ mấy cha yêu yếu mới đòi thêm "chân dài" để mang đi khoe thôi chứ chẳng đá đấm bao nhiêu!

Mến,

Trung

7. đếvương_ke

Thích đã nhận:
    2,862
    gà này a thấy tính 2kg chứ, mà nó cũng nặng dữ vậy hả e, đa số gà mỹ chân không được đẹp như gà việt mình e ơi, lấy nó đỗ với mái chân đẹp thì có hy vọng con lai có bộ chân đẹp, chủ yếu là lấy nết đá nó thôi e.
    coi xem con này có bà con gì không hen

Last edited: 15/3/12
  8. kthienvu

kthienvu Member

Thích đã nhận:
    31
    Có lẻ đòi hỏi của em hơi cao ! nhưng mà hết đợt làm Trai này thì cha em đưa nó cho người bán nó ( từ trong Trứng) rồi ! em đang tìm con giống nho nhỏ mà chân sáng tý về làm Nọc khác !! Con Gà của anh giống quá chừng về cái hình em không biết xem chân nên em không dám nói về chân !! haha
    Thanks anh !

9. handsomeprince

handsomeprince Well-Known Member

Thích đã nhận:
    889
    ủa? thằng này gà tre hả a trai??? nhìn cặp cán biết gà của a liền à! có đâu đầu cựa kìa! hehehehehe

10. phongkutemc

phongkutemc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    185
    cái cặp cựa cửa nó bị cưa đi hả bác ???

11. đếvương_ke

Thích đã nhận:
    2,862
    gán cố gắng kiếm e nào tốt tốt cho nó dẫn mấy e chân dài của bố e, xấu hơn e này là mấy e chân dài của bố e nó theo trai hết a nha... kakaka

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:14 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:12 AM ----------

e này là gà nòi e ơi, nó nặng 2,7kg lận đó, đang cho nó đi với mấy e mái chân dài

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:15 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:14 AM ----------

cặp cựa lúc trước nó hơi nhọn đầu nên chỉ cưa chót đầu cựa cho nó đạp mái dễ tí, để mấy e mái bị nó hành hạ quá tội nghiệp

handsomeprince and kthienvu like this.
  12. handsomeprince

handsomeprince Well-Known Member

Thích đã nhận:
    889
    hahahaa vậy mà nhìn tướng nó e nói gà tre ko à! cái này còn dữ hơn a nói con gà của papa a Kiệt nữa nè! a nói nó nhỏ trạng khoảng 2kg còn e đẩy con gà a xuống gà tre lun! hahahahahaa

13. foretmenot

foretmenot Active Member

Thích đã nhận:
    20
    bạn này khoe gà cho mọi người thèm nè!! mà thèm thật lun đó.....hijjjjjjjj,gà nhìn ngon lắm

14. xamson_st

xamson_st Well-Known Member

Thích đã nhận:
    101
    bác có cái iphone 5 đẹp ác bác chia lại cho e với !!!!!!!!!!!!!!

15. GACUALONGAN

GACUALONGAN Member

Thích đã nhận:
    3
    CON GÀ NHÌN ÁC QUÁ XÁ. MÌNH ĐANG CÔNG TÁC Ở TV BẠN BÍT DƯỚI NÀY CHỔ NÀO BÁN GÀ MỸ XÀI ĐƯỢC CHỈ GIÚP, MÌNH MUA 1 CẶP VỀ LÀM CỦA VỚI!!

16. kthienvu

kthienvu Member

Thích đã nhận:
    31
    Cám ơn bạn ! Và mình cũng Sorry bạn vì hiện tại mình ở Cần Thơ vì lần trước về nhà ông Bố nên thấy vui vui chup vài tấm up lên anh em xem chơi ! hihih

salala thích bài này.
  17. salala

salala Well-Known Member

Thích đã nhận:
    57
    Mình củng muốn đi trà vinh mua gà mỹ mà không biết chổ nào, bạn hỏi bố bạn dùm mình có số phone chổ bố bạn mua gà mỹ ở trà vinh thì cho mình xin nghe cám ơn bạn rất nhìu, số phone của mình 0918135646 nế có thì nhắn tin cho mình xin số phone chổ bố bạn mua gà mỹ nghe!