Con gà tre cùi chuối góp vui cùng ACE

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi phungbatu, 19/6/12.

1. phungbatu

phungbatu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    535
    Em mới thi tốt nghiệp đh xong, tình hình cũng ổn nên xin đem con gà gửi ở nhà bạn về nuôi. Nhưng tiếc là nhà chật quá, để chục chiếc xe hết cả chỗ :crying:, 2 anh chị lại k cho nuôi nữa, hix. Đành ngậm ngùi cuối tuần này đem về VT, nhờ bố mẹ chăm giùm, đổ lông xong thì chơi. Tiếc lắm mới phải xa em nó, em không muốn bán nên phải đem về quê.
    ACE xem và đánh giá hộ em nhé. Con này đá cũng khá, căn, nạp lùa. chưa có thành tích vì em ít khi đá gà, mà có đá toàn thua :laughing:.
    Gà trạng 1kg70gram, tre rặc không lai, đem từ Bến Tre lên.
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Châm phải có phải là song cúc huyền trâm không ạ?

Móng chân nó lúc nhỏ thì 8 móng vàng, giờ lớn cỡ 12 tháng thì lại chuyển sang màu ngà ngà các bác ạ.

Last edited: 19/6/12
    cock-f, itloving, kibandeath and 2 others like this.
  2. kibandeath

kibandeath Well-Known Member

Thích đã nhận:
    47
    Gà đẹp đó bạn ơi, nhưng cái vảy hình như kô phải song cúc huyền trâm (có nói sai bỏ qua) e đang học nghề hihi, sạo bạn kô mua cái bội cho gà vô, buột chân tôi nghiệp e ấy, hình như nó có cái móng bị cùn hả bạn?

phungbatu and itloving like this.
  3. phungbatu

phungbatu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    535
    Cũng tính cắt cái mồng của nó, nhưng thấy xổ cũng khá, không ảnh hưởng nên để luôn. Sợ cắt mồng rồi ảnh hưởng tới lối đá nữa.
    Đã mượn cái bội nhà kế bên úp rồi, vì thứ 6 này gửi gà về Bến Tre rồi,nên khỏi mua,hihi